Amekunywa Sumu baada ya kumwambia Mahusiano Basi

Amekunywa Sumu baada ya kumwambia Mahusiano Basi

JosephElly

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Posts
2,432
Reaction score
1,035
Habari wanajamvi.. jana niliamua kusitisha mahusianio na binti flani ambaye kwangu niliona hatuendani na amekuwa msumbufu kupitiliza..

Ila baada tu ya kumwabia live kuwa nataka tuachane.. dah.. mtu akaanza kilio kama kuna msiba, bahati nzuri au mbaya ilikuwa mawasiliano ya simu tu...

Mida ya saa 4 usiku..dada mtu ananipigia Dogo amekunywa midonge yakutosha... baada ya kuwahishwa kituo cha tiba mpaka asubuhi hii nasikia yuko fresh..

Sasa najiuliza maswali na nashindwa kupata majibu, kila chenye mwanzo hakikosi mwisho. Sasa mpaka yeye achukue uamuzi wa kujiua alikuwa na akili timamu kweli?

Je nifanyeje ili kuachana naye kidigitali bila ya kumuumiza wala kumanya chukue maamuzi mazito tena?
 
Heading ingerekebishwa hapo juu, naona ni typing error (amekunya badala ya AMEKUNYWA).
 
::
Kumbe wanaoacha kimya kimya wana busara yao,,
Nimeelewa.
=
 
da,kawaida we endelea kumchapa coz ameonyexha mapenz ya dhati....!!
 
mbwage tuu!! mbona wanawake hawatuoneagi huruma wakati wanatubwaga na matusi lukuki
 
The game is over, kumbuka sympathy yako ndio itakayomrejesha huyo muendelee na libeneke. The best solution simamia msimamo/uamuzi wako in a style yasitokee yaliyojitokeza.
 
Hakuna lolote wanakuchezea muvi la kihindi tu hao, wanakudanganya ili Kuku mix. They can't concise u so they are confusing u
 
Habari wanajamvi.. jana niliamua kusitisha mahusianio na binti flani ambaye kwangu niliona hatuendani na amekuwa msumbufu kupitiliza..

Ila baada tu ya kumwabia live kuwa nataka tuachane.. dah.. mtu akaanza kilio kama kuna msiba, bahati nzuri au mbaya ilikuwa mawasiliano ya simu tu...

Mida ya saa 4 usiku..dada mtu ananipigia Dogo amekunywa midonge yakutosha... baada ya kuwahishwa kituo cha tiba mpaka asubuhi hii nasikia yuko fresh..

Sasa najiuliza maswali na nashindwa kupata majibu, kila chenye mwanzo hakikosi mwisho. Sasa mpaka yeye achukue uamuzi wa kujiua alikuwa na akili timamu kweli?

Je nifanyeje ili kuachana naye kidigitali bila ya kumuumiza wala kumanya chukue maamuzi mazito tena?

dah....inaelekea umemkoleza....we jamaa ni mbayaaaaaaaaa.........kunywa sumu sio uamuzi wa karibu ujue........
lakini kuepusha shari mpotezee.....usipende kuonana nae mara kwa mara wala kuwasiliana.......hiyo itasababisha uhusiano kuisha mara moja........
 
mbwage tuu!! mbona wanawake hawatuoneagi huruma wakati wanatubwaga na matusi lukuki
dah... we acha tu... ila inapokuwa imekalia upande wetu inakuwa na kahuruma kidogo.. sasa hapa mpaka amenipotezea mood leo..
 
Hivi unajua almanusura uue mtu bila kukusudia, na nadhani unafahamu adhabu yake.....hahaha. Nakutania tu ndugu mwenyekiti wa CCB.
Ni hivi kaka katika ulimwengu wa nishati vitu vilivyoungana huwa vinatoa nishati pale viachanishwapo. Nishati hiyo huwa katika aina mbalimbali kama mwanga, sauti n.k
Hata katika mahusiano kanuni hiyo huchukua nafasi pia, si rahisi kupokea nafasi za break up kwa mtu mwenye mapenzi ya dhati.
Mtafute huyo dada, mueleze ana kwa ana na si vyema kutumia njia za mawasiliano. Mueleze sababu zako za kwa nini hutaki tena mahusiano naye.
Be a man!!!
 
Hata mie ningekunywa sumu. Yaani atm iniponyoke hivi hivi?
Tulia tu, watampeleka kwa mafundi wakutengeneze kisawasawa
 
dah....inaelekea umemkoleza....we jamaa ni mbayaaaaaaaaa.........kunywa sumu sio uamuzi wa karibu ujue........
lakini kuepusha shari mpotezee.....usipende kuonana nae mara kwa mara wala kuwasiliana.......hiyo itasababisha uhusiano kuisha mara moja........
dah.. Preta .... nilishawahi mpotezea kwa karibu mwezi mzimw kwa mikausho mikali.. lakini wapi.. akipiga hupokei utakuta missed calls 17.. yaani mpaka dakika hii namba yake nimeiweka black list.. but unakuta screened calls 13 na kuendelea
 
Last edited by a moderator:
Omba msamaa mrudie she truly loves u.. yani the meaning ya kunywa sumu ni kwamba ni bora afe kuliko kua na mwanaume yeyote duniani zaidi yako.. oa kabisa
 
Hata mie ningekunywa sumu. Yaani atm iniponyoke hivi hivi?
Tulia tu, watampeleka kwa mafundi wakutengeneze kisawasawa
teh teh teh... We King'asti unadhani nakuwa ATM kwa kila sketi? naangalia na kwakwenda kuwa ATM.. Sharti binti aw[FONT=lucida grande, tahoma, verdana, arial, sans-serif]e King'asti wa ukwee[/FONT]
 
Last edited by a moderator:
Omba msamaa mrudie she truly loves u.. yani the meaning ya kunywa sumu ni kwamba ni bora afe kuliko kua na mwanaume yeyote duniani zaidi yako.. oa kabisa
dah.. mi nimeona kuwa kweli ananipenda, ila ninaye mpanda mimi amenigeuza ATM cheki hapa
 
Back
Top Bottom