Amekumbatiwa imekuwa kizazaaaa


M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Nipo kwangu naangalia tv mara simu kutoka kwa rafiki yangu kuhusu mkasa uliomkuta nusu saa nyuma akiomba ushauri kwangu..... Kuna g.f alifika kwake kutokea MZA siku ya 4 sasa lakini akiwa ndani amejilaza baada ya kutoka kazini g.f wake akawa ametoka kwenda bafuni kuoga ile anarudi kutoka bafuni akasikia mlango wa chumba cha mpangaji jirani ukifunguliwa akaamua kuchungulia kuna nini cz g.f wake alimsikia akiingia ila akaona anakawia kuingia chumbani.. so ile kuchungulia mlangoni akaona akiwa amekumbatiana na yule mpangaji mwenzake mlangoni huku akiwa na kanga tu kama alivyotoka bafuni kiukweli alichanganyikiwa na akatoka walivyomwona wakavunga kama kuna kitu kimemwingia jichoni eti jamaa anamtolea... hapa rafiki yangu hata nauli ya kurudi MZA anasita kumpa ambwage ila still hajafanya maamuzi so naomba sana tumsaidie kimawazo tu
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,476
Likes
2,846
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,476 2,846 280
Nipo kwangu naangalia tv mara simu kutoka kwa rafiki yangu kuhusu mkasa uliomkuta nusu saa nyuma akiomba ushauri kwangu..... Kuna g.f alifika kwake kutokea MZA siku ya 4 sasa lakini akiwa ndani amejilaza baada ya kutoka kazini g.f wake akawa ametoka kwenda bafuni kuoga ile anarudi kutoka bafuni akasikia mlango wa chumba cha mpangaji jirani ukifunguliwa akaamua kuchungulia kuna nini cz g.f wake alimsikia akiingia ila akaona anakawia kuingia chumbani.. so ile kuchungulia mlangoni akaona akiwa amekumbatiana na yule mpangaji mwenzake mlangoni huku akiwa na kanga tu kama alivyotoka bafuni kiukweli alichanganyikiwa na akatoka walivyomwona wakavunga kama kuna kitu kimemwingia jichoni eti jamaa anamtolea... hapa rafiki yangu hata nauli ya kurudi MZA anasita kumpa ambwage ila still hajafanya maamuzi so naomba sana tumsaidie kimawazo tu
Mh balaaa!
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,091
Likes
693
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,091 693 280
kicheche hicho mwambie jamaa amtimue
 
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
579
Likes
12
Points
0
Sokwe Mjanja

Sokwe Mjanja

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
579 12 0
Mambo mengine yanakera yaani!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,401
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,401 280
mwambie tu ampe nauli. Siku 4 tu kashaanza kukumbatiwa koridoni, tena ndani ya kanga moja hata hofu? Hafai huyo
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Yani piga kibuti fasta tena hata mpodo usifikiri
 
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
2,021
Likes
29
Points
0
Shantel

Shantel

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
2,021 29 0
labda mchana kutwa walikuwa wanajivinjari hao,hapo huna cha kuuliza kabisa hakufai, yan humohumo anataka kucheza faulo
 
M

Maega

Senior Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
152
Likes
5
Points
35
M

Maega

Senior Member
Joined Jul 10, 2010
152 5 35
Du! Duni ina mambo. Hapo jamaa hana mtu, kistaarabu ampe tu nauli na ndio iwe mwisho wao
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,875
Likes
75
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,875 75 145
Duh, Huyo ni mdebwedo mbwedobwedo siku nne tu tayari. Piga chini atakuua kwa ngoma maana tabia hafichiki.
 
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2011
Messages
1,014
Likes
26
Points
145
Ndechumia

Ndechumia

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2011
1,014 26 145
Ampe nauli ili aondoke alaf ndo hivyo tena, km hatampa naul ataendelea kuuweka hapo kwake na kumfanya mshkaj kupata presha bure.
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,737
Likes
177
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,737 177 160
Anataka kumwacha ku kuona tu ka kumbatiwa? Mwambie amweleze tu kuwa hakupenda iyo tabia, huenda msichana akabadili tabia.
 
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
7,053
Likes
2,042
Points
280
samora10

samora10

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
7,053 2,042 280
yani hili nalo lakuomba ushauri?
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Ilopo amuulize kulikoni atakavyokua anajiumauma atagundua ukweli ulopo ndani yake tu
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Alimpataje huyo mwanamke!
mwaka jana huyo msichana alikuja Dar kwa ndugu zake.... huyu jamaa alikutana naye mlimani city wakapeana contact na uhusiano ukaanza na sasa ni mwaka na nusu demu huwa anakuja mara mojamoja
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Ilopo amuulize kulikoni atakavyokua anajiumauma atagundua ukweli ulopo ndani yake tu
Anasema hakuna kitu kilichokuwa kikiendelea na amesimamia huo msimamo
 

Forum statistics

Threads 1,214,407
Members 462,704
Posts 28,511,159