Amefaulu ila hajapangiwa shule, anajiuliza afanyaje?

Amefaulu ila hajapangiwa shule, anajiuliza afanyaje?

mpebasi-jr

Member
Joined
Aug 2, 2016
Posts
56
Reaction score
32
Kuna kijana mmoja kafaulu kidato cha nne 2015,lakini hajapata post ya kwenda kidato cha tano wala chuo cha ufundi ......
Yupo streesed anajiulza afanyaje....
Anayejua plz...tusaidiane ktk hili....
Asante...
 
Kuna kijana mmoja kafaulu kidato cha nne 2015,lakini hajapata post ya kwenda kidato cha tano wala chuo cha ufundi ......
Yupo streesed anajiulza afanyaje....
Anayejua plz...tusaidiane ktk hili....
Asante...
Amefaulu kwa kiwango gani?.

Ni vizuri ukaweka ufaulu wa kila somo.
 
Walisema ni tar 25 mwez uliopita but still now bado hazijatoka
 
Asubiri chaguzi ya pili ifanyike.

Ukiona muda unakwenda sana na uwezo wa kifedha mnao mpelekeni shule binafsi akasome.
Kafaulu kwa bahati nasibu na huko private si kupoteza hela ngumu ya magufil hii
 
Kuna kijana mmoja kafaulu kidato cha nne 2015,lakini hajapata post ya kwenda kidato cha tano wala chuo cha ufundi ......
Yupo streesed anajiulza afanyaje....
Anayejua plz...tusaidiane ktk hili....
Asante...
Kufaulu sio sababu tatizo aweke matokeo yake ndio apewe ushauri
 
Back
Top Bottom