Bablemuba
Senior Member
- Jul 14, 2020
- 131
- 113
achana nae huyo atakumalizia bandle[emoji23][emoji23] sasa mpaka akuambie hivyo inamaana ulim'bonya then ukaamua umteme au???
Ila we farakana tu ngoja nisikupe Amani kabisa[emoji23]
achana nae huyo atakumalizia bandle[emoji23][emoji23] sasa mpaka akuambie hivyo inamaana ulim'bonya then ukaamua umteme au???
Ila we farakana tu ngoja nisikupe Amani kabisa[emoji23]
Sasa sababu ya kukuletea mambo mengi ni nn aisee
Kumuoa utamuoa tu iwe kwa jasho na damu,na usipomuoa utalimia meno 🤗🤗😂Huyu binti simuelewi, baada ya kunikasilikia juzi nilipogoma kwenda kulala kwake,
Jana kaja night kwangu, baada ya mchakato mzito akaniapia kwamba,
'kwa vyovyote vile, iwe mvua, jua, kwa Ndumba, mahombi, kukesha ata kwa damu lazima atahakikisha nafunga nae Ndoa"
Nimemuuliza shortly kwa nini anasema hivyo? Kanijibu kwamba ameshasikia mengi kunihusu hivyo kwa vyovyote vile Nisiwaze kuhusu kumuacha kwa sababu anajua kile atakuja kunifanya,
Nilichukulia Utani, lakini kumtazama usoni naona mtu kama yuko serious kabisa wakuu.
Sijui ata nifanyaje.
Cc Zero IQ
Sent using Jamii Forums mobile app
achana nae huo mhogo wa ulindini bhanaKumuoa utamuoa tu iwe kwa jasho na damu,na usipomuoa utalimia meno [emoji847][emoji847][emoji23]
Hivi unapata faida kweli kwenye biashara yako??
Faida naipata mkuu, cha muhimu kutunza mtaji usipoteeHivi unapata faida kweli kwenye biashara yako??
afu na shida moja kaka embue nielekeze jinsi ya kuandika uzi.maaana ninazo kama zote.pili jinsi ya kupata members mkuu.naombaachana nae huyo atakumalizia bandle
wakuu. vipi mchakato wa ben zen juu yaa kivuli na maajabu yake
[emoji23] si ndio??achana nae huyo atakumalizia bandle
Kaa nae chini ongea nae vizuri
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
atakuwa mtoto wa mfti huyo.au ana majini makaba na sio mahabaMbuzi kufia kwa muuuza supu
sasa mkuu unaogopa ndoa au ni nini
Siogopi ila siitaki ndoaMbuzi kufia kwa muuuza supu
sasa mkuu unaogopa ndoa au ni nini
muoga wewe.tupe uthibitsio kama huogopi mkuu
Nathibitishaje mkuu kwa sababu kwenye Ndoa unaanza Kupewa Cheti then mafunzo baadaemuoga wewe.tupe uthibitsio kama huogopi mkuu
hahahhahaha.mkuu nipo kwenye dala dala now.lakini umeniumbua mana nimecheka kifalaNathibitishaje mkuu kwa sababu kwenye Ndoa unaanza Kupewa Cheti then mafunzo baadae
Sent using Jamii Forums mobile app