Ambulance ya Nassari yaharibikia barabara ya Kikwe


M

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
4,057
Points
1,195
M

mmaranguoriginal.

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
4,057 1,195
Wadau nawasalimu sana.

Kama ilivyo ada ya mbunge Nasari kuwadanganya wananchi Wa Meru juzi alipata aibu ya mwaka Mara baada ya ambulance alizozileta kimagumashi (inasemekana kuwa zilipakwa rangi kwa nje kuonyesha mpya) ziliharibikia barabarani akielekea njia ya Kikwe hapa Meru kuwaonyesha matunda ya ubunge wake kwa vipindi viwili.

Mosi mtoa taarifa Wa karibu Wa mbunge huyo kaniambia kuwa Mara baada ya kuharibikia njia ya Kikwe ilibidi kwa aibu awashe gari yake kuelekea mjini kumleta Fundi wake ambaye kimsingi ndiyo anayetengeneza magari yake huku akipandisha vioo vya gari wananchi wasimgundue kuwa ni yeye.

Aghalabu niliwahi kusema huku JF kuwa Nassary kiukweli amekuwa msanii haswaa kuelekea huu uchaguzi kwani hata gari hizi bado hajazikabidhi mamlaka husika lakini zimeanza kumwaribikia njiani na tukisema kuwa anaharibu legacy yake kama kijana kwa kuwa muongo kuna think tank wanakuja huku kunitukana kuwa Nina wivu naye ,kimsingi unaposimimia ombwe la hawa wabunge Wa CHADEMA utatukanwa sana na " wabeba mikoba" Wa BAVICHA.

Nawasilisha
 
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
6,350
Points
1,225
Chademakwanza

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
6,350 1,225
Wongo na Majungu havitakusaidia Mbona zipo barabarani nazinafanya vizuri
 
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2015
Messages
378
Points
0
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined May 21, 2015
378 0
acha utoto.kwnza wanafk mliziroga.kwn gali mpya haiwz haribika?au hujawai ht milik gali.
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,504
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,504 2,000
Nadhani Gari Kuharibika Siyo Jambo Geni
Lete Hoja Kuhusu Hizo Gari Ikiwa Kama Kweli Zilipakwa Rangi Na Huko Ziliko Nunuliwa
Unajua Lolote
 
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
14,488
Points
2,000
Freeland

Freeland

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
14,488 2,000
Jamani....ccm mmezidi sasa....magari hua hayaharibiki?
 
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2015
Messages
378
Points
0
S

simba wa mara

JF-Expert Member
Joined May 21, 2015
378 0
kwanza ht walio mtangulia ht hz mbovu unazo ita hawakuwai kuwaletea au eb jibu!.alafu achen maada za kinafk km hz mtu anawaletea vitu vy maana ambavyo wengne kwa miaka 50 wameshindwa alaf ww unaleta uchawi wa maneno km hy!ama kweli waafrika lik u is zombi.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,685
Points
2,000
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,685 2,000
Weka picha kuthibitisha hoja yako.
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,833
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,833 2,000
Bila picha huaminiwi hapa jf
*Pia mleta mada unakumbuka kampuni ya Toyota ilishawahi kuuza magari mapya yakawa mabovu na kulazimika kugaramia yarudishwe kiwadani?

Kama alivyo binadamu kuumwa hata magari huaribika
 
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2015
Messages
5,306
Points
2,000
Age
42
mdetichia

mdetichia

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2015
5,306 2,000
Weka picha mkuu zinafanya kazi wapi.
Huwa nijuavyo wanawake ndio wanaoongoza kwa wivu wa kijinga sasa mwanaume anapomwonea wivu mwanaume mwenzie sijui tumweke kundi gani.
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Points
1,195
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 1,195
Ya ccm ambayo haijaharibika ni ipi? Kwani kununua gari used ni kitu kigeni mpk boxa yako used huji kuitangaza hapa
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,947
Points
2,000
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,947 2,000
CHADEMA ni wahuni wahuni hivi ...
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Points
1,225
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 1,225
Weka picha mkuu zinafanya kazi wapi.
Mbona picha ya kuharibika hamjaweka, bora yeye katuletea gari hata kama ni mbovu kuliko JK na CCM yake kuwatukana na kuwadharau wanawake wa Tanzania kwa kuwaletea baiskeli za miguu mitatu. Hebu bebeeni mama zenu na wake zenu hizo pikipiki muone kama mlichofanya sio dhihaka kwa wajawazito.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,610
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,610 2,000
mmaranguoriginal

Aibu huna , lakini hata shukurani kidogo tu nayo huna? Hata kama zimeharibika hazijawahi kufanya kazi hata kidogo? Muogopeni mungu saa nyingine.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,283,909
Members 493,869
Posts 30,805,773
Top