MIXOLOGIST
JF-Expert Member
- Mar 1, 2016
- 15,902
- 40,199
Ni hivi. mapenzi au ngono ni kitu ambacho kinapaswa kutolewa bure.
Sisi binadamu kama wanyama wengine, tuna haki ya kufurahia matunda na mema ya nchi.
Ni sawa, unapaswa kubembeleza na kushawishi, kwa sababu wanadamu tuna utashi na siyo kama jogoo ambaye anatembeza moto to kwa mtetea yoyote mbele yake. Lakini, kuna wakati unajitafakari unaona kama ushawishi umekua ghali sana, na unahisi una languliwa.
Hii mara nyingi inanikuta mimi kama ushawishi haulingani na mshawishiwa au huduma niliyoipata. Ni rai yangu kwa washawishiwa wote, TAFADHALI MUWE NA UHALISIA.
SITAWAFUNDISHA TENA.
Sisi binadamu kama wanyama wengine, tuna haki ya kufurahia matunda na mema ya nchi.
Ni sawa, unapaswa kubembeleza na kushawishi, kwa sababu wanadamu tuna utashi na siyo kama jogoo ambaye anatembeza moto to kwa mtetea yoyote mbele yake. Lakini, kuna wakati unajitafakari unaona kama ushawishi umekua ghali sana, na unahisi una languliwa.
Hii mara nyingi inanikuta mimi kama ushawishi haulingani na mshawishiwa au huduma niliyoipata. Ni rai yangu kwa washawishiwa wote, TAFADHALI MUWE NA UHALISIA.
SITAWAFUNDISHA TENA.