Ama kweli Mbowe na Slaa ni matapeli wa siasa

Ama kweli Mbowe na Slaa ni matapeli wa siasa

Status
Not open for further replies.
Chadema haitakufa na chadema ni mpango wa Mungu kuungana ni kuogeza nguvu ndugu,wewe unafikiri kuanzisha chama ni mchezo muulize Dk kitine atakuelea.ccm wanahaha kuhusu ukawa

Mkuu kwani Chadema ndio ukawa?!
 
mkuu kuna hili ambalo wengi hawalifahamu na kulichambua na baya zaidi wanachama wa chadema wamepigwa upofu na mbowe,kabla ya 2010,huyo bwana mkubwa aliposoma upepo alibaini kugombea urais siyo deal kwa kuwa asingweza kufanya vizuri hivyo mkakati ni ubunge.Hivyo akashawishiwa Dr Slaa ambaye kupitia bunge alikuwa ametengeneza jina vya kutosha.Dr Slaa ni kweli na hilo halina upinzani katika uchaguzi mkuu wa 2010 alifanya kazi kubwa sana kwa kubadilisha upepo wa kisiasa.Sasa bwana mkubwa mwenye chadema kwa mtazamo wake hali inaonekana ni nzuri 2015,je unamtoaje katika reli ya kugombea urais Dr Slaa ? Hapo ndipo msubiri kila aina ya move ama filamu,kuanzia ukawa na mengine mengi yatakayojitokeza yakiwemo kwa 2015 kwa kuwa wapiga kura wengi ni vijana basi mgombea urais lazima awe kijana.

Yaani tungojee tu, mkuu unadhani slaa atakubali? Kazi ipo.
 
kizungungu naweza ndio,kuna watu wengine wanashabikia kitu hadi wanajisahau wanchoongea,mtu anasema bora anaeiba kuliko fisadi,akimaanisha bora chadema wanaiba kuliko ccm ni fisadi,sasa ndo nini hii?
NONSENSE

Hoja ndiyo hii uliyotoa sasa..kwamba wizi na ufisadi vyote ni uovu, na huwezi kuhalalisha cho chote kati yake!

Ungemweleza kistaarabu hivi angekuelewa, na bila shaka angeona kuwa amepotoka.

Jitahidi usiwe unajibu hoja ukiwa na jazba!
 
Wananchi ni watoto wa viongozi wa CCM. Au huoni ndo kimekua chama cha kurithishana wizi!! Utakoma wakati baba yako siyo hata mwanyekiti wa kitongoji cha CCM. Utakula vumbi hadi utakoma
Khaa!! Kwa akili kama hizi mtakalishwa milele :rip:
 
Kahamia rasmi kabla ya hapo wao ndiyo wameanzisha ACT baada ya kufukuzwa Chadema.
Khaaa!!! Wewe vipi? Yeye kasema amesoma katiba vizuri tu ndiyo akaamua kujiunga na ACT baada ya kufukuzwa CDM. Wewe unalazimisha yeye ni muanzilishi. haya endelea kulazimisha. Mijitu kama wewe inaweza hata kubishana na jiwe
 
Kahamia rasmi kabla ya hapo wao ndiyo wameanzisha ACT baada ya kufukuzwa Chadema.
Kama ni baada ya kufukuzwa chadema ndo kaenda ACT,basi tunasema "kajiunga" ACT, neno "kuhamia" lingekuwa sahihi kama bado alikuwa chadema ndo akahamia huko ACT,ama kama alikuwa ccm etc

Ni sahihi kusema alijiunga kwasababu tayari alikuwa hana chama.Huwezi "kuhama" kutoka kwenye kitu ama taasisi usiyokuwepo.Unless amehamia ACT kutokea ccm.
 
Habari ndugu.
Mimi kwa upande wangu siwezi kuwaita matapeli. Nitakuwa nimesha wahukumu. Isipokua naweza kusema ni moja ya mbinu zao tu za kisiasa kwakua katika siasa kuna mbinu nyingi sana za kutumia ili kujipatia wafuasi wengi zaidi. Hii ni kwasababu siasa hasa za Tanzania na afrika kwa ujumla na labda duniani kote ni kwamba mshindi na mjanja ni yule mwenye wafuasi wengi hata kama si msomi. Hili kwa namna flani laweza kua tatizo. Hata hao wenye kutawala kwa sasa si kwamba mbinu zao zote ni sahihi! la hasha. Huo ni tazamo wangu. Thanx!
African Escarpments Expeditions
 
Walipoingia bungeni mara baada ya uchaguzi mkuu, walipojiona wamepata wabunge wa kuridhisha kidogo, walikataa kuunda baraza la upinzani la mawaziri pamoja na CUF na vyama vingine vyote. Sasa wameona kwamba wameporomoka ki siasa baada ya kuleta ubaguzi wa kufukuza wale wenye mawazo tofauti na Mbowe, wameona wajiunge na UKAWA si kwa lengo la kupata katiba ya wananchi kama walivyodai, bali sasa wamekuja ni huu utapeli mpya wa kujifanya kwamba Mbowe atavunja baraza lake na kuliunda upya, akishirikisha UKAWA na eti atawaacha MREMA, CHEYO na wale ambao hawajawasapoti! Hivi huyu Mbowe anatufanya wa TZ hatuna akili? Huu si ni utapeli mpya! Mods msiunganishe na pls msiufute uzi hii watu wachangie bila matusi.

Sio mnakimbiakimbia Matapeli ni hawa hapa chini.

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-pesa-za-wafanyakazi-wa-strabag-part-2-a.html
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom