Ama kweli kuishi kwingi kuona mengi,tembea uone

Ama kweli kuishi kwingi kuona mengi,tembea uone

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Posts
13,053
Reaction score
6,334
GHETTO.jpg
<center> </center>
 
Yanamwisho wake daaa shikamoo pesa yaani naona aibu mm hawa mama zetu wanapoelekea sjui wapi
 
Wenye pesa wanapoamua kumgeuza binaadamu mjinga bidhaa watamdhalilisha wapendavyo
 
Huwa naambiwaga mwanamke hanaakili basi leo nimesadiki.

Na hao wanaongalia nao vipi, zimo? Acha kutukana wanawake kwa kila unaloliona limepostiwa na wanaume. Ningefurahi kuona JF inaondokana na huu mfumo dume wa kudhalilisha wanawake. Hata kama huna dada lazima unaye mama, hao nao ni wanawake.
 
Na hao wanaongalia nao vipi, zimo? Acha kutukana wanawake kwa kila unaloliona limepostiwa na wanaume. Ningefurahi kuona JF inaondokana na huu mfumo dume wa kudhalilisha wanawake. Hata kama huna dada lazima unaye mama, hao nao ni wanawake.

Si ajabu ukawa mmoja wao!
 
Na ------- ni wanaume.tuseme wanaume wote....

Usitutukanishe...wanaongea sn hao....! Hiyo ni tabia mtu binafsi.

Mwinyi vp.? Hapo tusi likowapi.? Mbona sijalitaja lile lenyewe lililoandikwa mpaka kwenye bible na mas-haf.? Haya nisamehe bure....! Au ningesema kwa kidhungu.?
 
Yule aliyeuliza kwamba kwanini ngono zinafanyika sirini, ameamini ni sheria tu ndo inawazuia wanawake wasitembee uchi?!
 
Back
Top Bottom