Am tired of this, please help


N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
Hi everyone!

Kwa takribani miezi minne nimekuwa nikijihudumia mwenyewe, the reason behind ni kuwa boyfriend wangu yuko busy kiasi kwamba napata penzi kwa mgao. I don't like to cheat on him, but naona kama ananilazimisha vile. Nimegundua njia mbadala, je ina madhara? Sio kwamba sitongozwi ila naogopa sana kutendwa na kuanzisha new relationship dah ni ngumu jamani.

Naomba msaada wenu
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Sijaelewa
Chenga tupu
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,890
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,890 280
unajihudumiaje mdada??

Wengine tafsida zinatushinda!!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,610
Likes
12,185
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,610 12,185 280
Sijaelewa
Chenga tupu
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,446
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,446 280
vunja ukimya, sema nae
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
19,057
Likes
9,252
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
19,057 9,252 280
ana sound serious..!
Elezea vizuri binti, kuna ma doctor hapa.
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!


Nashukuru baadhi yetu vilaza

Back to topic!

lara 1 unamsaidiaje sasa shoct hapo?
 
Last edited by a moderator:
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,021
Likes
14,890
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,021 14,890 280
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
ahaa,. Kumbe ni hivyo,.

Basi aendelee kuliko kumcheat mwenzake!!

Sidhani kama anapungukiwa kitu,..
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
vunja ukimya, sema nae
Nilisha sema naye mpaka naona kama namlazimisha kuninaniliu, Sijui kapata mwingine, ila sijawahi kumfuma pamoja na kumfatilia sana.
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,830
Likes
1,674
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,830 1,674 280
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
je kiafya kuna madhara yoyote kwa wadada.....just curious..!
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
Sasa nitumie njia gani nikizidiwa best?
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Sio njia nzuri japokuwa haina madhara kwa mwanamke huyo bwana vunja ukimya nae ujue nin tatizo usikute unasubiri meli nchi kavu
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
Sio njia nzuri japokuwa haina madhara kwa mwanamke huyo bwana vunja ukimya nae ujue nin tatizo usikute unasubiri meli nchi kavu
Dada angu nimeshaongea mpaka najiona namkera hivi, kuliko kutafuta magonjwa ni bora nitumie njia hiyo! Pia naogopa sana kuumizwa, yaani huwa naumia kikweli kweli. Ngoja nisubiri labda atabadilika.
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,612
Likes
13,900
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,612 13,900 280
Hi everyone!

Kwa takribani miezi minne nimekuwa nikijihudumia mwenyewe, the reason behind ni kuwa boyfriend wangu yuko busy kiasi kwamba napata penzi kwa mgao. I don't like to cheat on him, but naona kama ananilazimisha vile. Nimegundua njia mbadala, je ina madhara? Sio kwamba sitongozwi ila naogopa sana kutendwa na kuanzisha new relationship dah ni ngumu jamani.

Naomba msaada wenu
unajihudumia kivip?kingono ama kifedha?
 
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
15,612
Likes
13,900
Points
280
Hornet

Hornet

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
15,612 13,900 280
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
bora umenielewesha,...mbona kwa mwanamke unaweza kuvumilia kwa muda mrefu tuu..
,..tena kumbe ni boyfriend na sio mume!!..
...usijiendekeze kwa kuwaza sana sex mwaya..
 
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
575
Likes
18
Points
35
Age
34
N

Nyakwaratony

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
575 18 35
bora umenielewesha,...mbona kwa mwanamke unaweza kuvumilia kwa muda mrefu tuu..
,..tena kumbe ni boyfriend na sio mume!!..
...usijiendekeze kwa kuwaza sana sex mwaya..
Najitahisi mwaya, ila naona nashindwa. Nimezoea walau kwa mwezi mara mbili.
 
G

GALIMA

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Messages
277
Likes
6
Points
35
G

GALIMA

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2011
277 6 35
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
mwanamke ana masterbate vp au mm mshamba??
 
bojo15

bojo15

Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
82
Likes
25
Points
25
bojo15

bojo15

Member
Joined Mar 13, 2013
82 25 25
Hicho kitendo kitakufanya huwe hanisi wa kike! Kwani huko kwenu hakuna gym!
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Hujaelewa nini, ana masterbate!!!!!!!!! Manake mpaka muambiwe vitu black and white! Maneno yakiwekwa kwenye mabano kidogo mshapotezwa!

BACK TO TOPIC! NI DHAMBI HICHO KITENDO!!!!!!!
Ila kunjunjana sio dhambi!?
 

Forum statistics

Threads 1,249,421
Members 480,661
Posts 29,697,720