Am back

Am back

Kabakabana

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2011
Posts
5,550
Reaction score
1,166
I was lost for a while now am back.I missed you all hope you missed me too.
 
Dah mbona watu kimya?sitaki amini hakuna alienimiss
 
missed you my wii
karibu sana
hope umakuja na excellent pia
 
tuliambiwa tutafute neno la kiswahili lenye hadhi sawa na 'miss' so far tutumie (hilo neno)kwa vile hatujalipata.

Nimeku(hilo neno) sana tehe tehe.
 
tuliambiwa tutafute neno la kiswahili lenye hadhi sawa na 'miss' so far tutumie (hilo neno)kwa vile hatujalipata.

Nimeku(hilo neno) sana tehe tehe.

kwa kiswahili inamaanisha nimekukosa lol
 
Dah mbona watu kimya?sitaki amini hakuna alienimiss

nipo mpenzi.
Mmwaah, nilikumiss sana dia, hasa huo mkono uliouweka kwenye pachipachi zako,
afu leo nimekuja na katalogi la mawani, special for you!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom