Am 27, she is 19.nataka nimwoe,imekaaje??


HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,401
Likes
125
Points
160
HAZOLE

HAZOLE

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,401 125 160
Guys,
naomba ushauri. age difference yetu ipo sawia. je huyu she aatatulia au ndo bado anaendelea na ujana?
kwasasa she is decent sana, ni 6 months nipo nae.
nawasilisha
 
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2012
Messages
1,891
Likes
517
Points
280
PetCash

PetCash

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2012
1,891 517 280
Biological you two are post puberty- mnafaa kabisa kuoana...
Legally both of you are above 18- mnafaa kabisa kuoana...
Socially you are both willing - mnafaa...
Psychological range ya best marriage match ni 2-8 years so bado uko within range

You Mey Kiss Ze Braid
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Acha kubaka mkuu.tafuta wazee wenzio.
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Biological you two are post puberty- mnafaa kabisa kuoana...
Legally both of you are above 18- mnafaa kabisa kuoana...
Socially you are both willing - mnafaa...
Psychological range ya best marriage match ni 2-8 years so bado uko within range

You Mey Kiss Ze Braid
Umezungumza vyema PetCash, cha kuongezea, ni kuwa hakikisha kijana una kazi inayokuingizia kipato ili uweze kutunza hiyo familia yako mpya. Kwa age ya 19, huyu mkeo anaonekana kana kwamba bado yuko chuo hivi au atahitaji support ya muendelezo wa kielimu au biashara kupambana na maisha. Kuwa karibu naye sana kwa siku za awali za ndoa yenu kumjenga ajitambue kuwa ameingia daraja lingine la maisha na kumkwepesha na vishawishi.

Wish you lucky!
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Kama hasomi OA
Zubaa mapedeshee waje wakuminyie.

Afu, miezi 6 tu unataka kutangaza ndoa? Mbona anakuharakisha hivyo? Kuna nini behind the scene? au ushamjaza ma voda fasta?

Ila oa tu, mengine mtambua mbele kwa mbele
 
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2008
Messages
287
Likes
9
Points
35
S

Simbamwene

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2008
287 9 35
Mwache asome tafadhali? Usije ukamwita goalkeeper/ mbwa kisa ulimharibia maisha yake?
 
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2009
Messages
3,048
Likes
22
Points
0
cartura

cartura

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2009
3,048 22 0
hivi mandela na graca wametofautiana miaka mingapi vile?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,138
Likes
3,610
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,138 3,610 280
yaani mna suit kabisa ,tangaza ndoa mapema
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,302
Likes
438
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,302 438 180
Why the hell not?

Kama mmeelewana na unaona amekomaa vyakutosha kiakili oa. Kuna rafiki yangu mmoja tunaelingana umri aliolewa na miaka 18, mpaka sasa hivi anaonekana anafurahia ndoa yake, kitabu kinaendelea kama kawaida na anachanua kama nini.

Oaneni. . .kama anasoma aendelee maisha yasonge.

TAHADHARI. . . kama akili yake haijakomaa vizuri kuwa tayari kuwa dissapointed maana badala ya kuwa mume na mke mnaweza mkatakiwa/lazimika kuwa baba na mtoto, au akaanza kuchangamka na mambo ya ujana badala ya kusettle kama ambavyo ndoa inatakiwa.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,500
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,500 280
Mwache asome tafadhali? Usije ukamwita goalkeeper/ mbwa kisa ulimharibia maisha yake?
Unamsomesha wewe au faza wako?

Mwache achome as if kuna sehemu uliambiwa anasoma. Kingine ni kuwa kuolewa sio mwisho wa kusoma. Mimi wakati namuoa wife wangu alikuwa aefeli form 4 na alisharudia mara moja akafeli tena. Baada ya kumuoa alirudia na akafaulu kwa kuwa kile kitu kinachosumbua wasichana kufikia sehemu wanashindwa kusoma yeye alikuwa anapata tena kwa uhakika.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,520
Likes
10,500
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,520 10,500 280
Why the hell not?

Kama mmeelewana na unaona amekomaa vyakutosha kiakili oa. Kuna rafiki yangu mmoja tunaelingana umri aliolewa na miaka 18, mpaka sasa hivi anaonekana anafurahia ndoa yake, kitabu kinaendelea kama kawaida na anachanua kama nini.

Oaneni. . .kama anasoma aendelee maisha yasonge.

TAHADHARI. . . kama akili yake haijakomaa vizuri kuwa tayari kuwa dissapointed maana badala ya kuwa mume na mke mnaweza mkatakiwa/lazimika kuwa baba na mtoto, au akaanza kuchangamka na mambo ya ujana badala ya kusettle kama ambavyo ndoa inatakiwa.
Kweli Mungu ana maajabu yake. Lizzy leo umeongea kama mtu wa maana. Ni vile kidude cha kugongea like kimetoweka hapa mbele yangu, kiukweli ulistahili kupata 'like' moja na busu mbili mwanana za kichaga.

:mwaaah: :mwaaah: to u Lizzy!
 
S

sithole

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
301
Likes
32
Points
45
S

sithole

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
301 32 45
Hapo mwaweza kuoana mkafurahia ndoa yenu!but by the time unafika 50 yrs yeye atakua 40's ndio damu inac hemka sana,na wewe unaingia uzeeni!watch out!

Pili bado ana akili za kitoto sana!hamtaweza kukaa chini na kuongea lugha moja!

Hayo ni maoni yangu lakini!
 
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2007
Messages
4,516
Likes
24
Points
135
NATA

NATA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2007
4,516 24 135
Akuonyeshe cheti cha kuzaliwa na akupe copy.
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
tatizo la msichana wa 19 inategemea na mwelekeo wake kimaisha..wewe uko 27 ushafanya starehe zote so unataka kutulia..mwenzio ndio kwanza maisha anayaanza na anataka ale starehe ka ulizokula wewe sa mtaelewana hapo? ikifika wkend we unataka utulie ndani mwenzio anataka kwenda club hapo sasa...bt kama ni msichana ambae anaonekana ametulia sio mapepe mnaendana vizuri then poa...bt ka anasoma, usubiri angalau amalize shule mana wanaume sometimes mh!!
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,302
Likes
438
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,302 438 180
Kweli Mungu ana maajabu yake. Lizzy leo umeongea kama mtu wa maana. Ni vile kidude cha kugongea like kimetoweka hapa mbele yangu, kiukweli ulistahili kupata 'like' moja na busu mbili mwanana za kichaga.

:mwaaah: :mwaaah: to u Lizzy!
Hahahahaha. . . .
Mwana Mtoka Pabaya una madongo wewe. . .
Haya nshapokea mabusu full tabasamu!!!
Hapo mwaweza kuoana mkafurahia ndoa yenu!but by the time unafika 50 yrs yeye atakua 40's ndio damu inac hemka sana,na wewe unaingia uzeeni!watch out!

Pili bado ana akili za kitoto sana!hamtaweza kukaa chini na kuongea lugha moja!

Hayo ni maoni yangu lakini!
Eti "ana akili za kitoto". . . UNAMJUA?
 
Last edited by a moderator:
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,302
Likes
438
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,302 438 180
tatizo la msichana wa 19 inategemea na mwelekeo wake kimaisha..wewe uko 27 ushafanya starehe zote so unataka kutulia..mwenzio ndio kwanza maisha anayaanza na anataka ale starehe ka ulizokula wewe sa mtaelewana hapo? ikifika wkend we unataka utulie ndani mwenzio anataka kwenda club hapo sasa...bt kama ni msichana ambae anaonekana ametulia sio mapepe mnaendana vizuri then poa...bt ka anasoma, usubiri angalau amalize shule mana wanaume sometimes mh!!

mtotowamjini Sio kila binti wa umri huo anajali sana kuiiachia. Wengine hizo sio interest zetu kabisa!!!
 
Last edited by a moderator:
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,985
Likes
15
Points
0
fazaa

fazaa

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,985 15 0
Hao wanakuwa watamu sana hukosi vitano kwa siku.
 
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
296
Likes
15
Points
35
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
296 15 35
Ungeuliza kabla hujaanza naye. Ushakula weee ndo unakuja oh anafaa?....
 
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
4,538
Likes
32
Points
0
mtotowamjini

mtotowamjini

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
4,538 32 0
Ungeuliza kabla hujaanza naye. Ushakula weee ndo unakuja oh anafaa?....
:biggrin1::biggrin1::biggrin1:, sasa kabla gari hujaiwasha si lazima ucheki ka oil ipo, isije ikazimika njiani bure
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304