Uyu hapa
JF-Expert Member
- Oct 14, 2021
- 396
- 480
Habari zenu wakuu
Poleni na majukumu ya kujenga taifa .
Kuna video hii ya [link] YouTube,[\link]
Baada ya kuitazama ningependa tuitathimini Kwa pamoja humu
Uhalisia wake ??? na
Technology iliyotumika kukusanya taalifa hizo ????
Najua Kuna wajuzi wa mambo humu ndio maana nimeleta kwenu hili jambo
Poleni na majukumu ya kujenga taifa .
Kuna video hii ya [link] YouTube,[\link]
Baada ya kuitazama ningependa tuitathimini Kwa pamoja humu
Uhalisia wake ??? na
Technology iliyotumika kukusanya taalifa hizo ????
Najua Kuna wajuzi wa mambo humu ndio maana nimeleta kwenu hili jambo