Alphonce Mawazo ateuliwa kuwa meneja Kampeni Kalenga

Alphonce Mawazo ateuliwa kuwa meneja Kampeni Kalenga

Godbless J Lema bora angeenda Kalenga tu! Hata huko kwenye bunge la katiba hana cha maana cha kuchangia, sana sana ameona atakosa Posho tu.

kamanda lemma anawakilisha wana Arusha kwenye bunge la katiba na yawezekana kuna maagizo kapewa na wapiga kura wake ayawasilishe!!!!! bunge la katiba ni zaidi ya hizo kampeni! kamanda aliyepo pia namwamini,ni mchapakazi,anajiamini na ni home boys!!!viva CDM!
 
Last edited by a moderator:
Mijitu ya ajabu sana nyie?

Kwani huko Kalenga hakuna mtu anayeweza kuwa campaign managaer mpaka lazima awe mchaga?

Una uhakika Mawazo ni mchaga? ! Afu who are you hadi uwapangie chadema mambo yao? Au unadhani kuwa CCM ni kupinga kila kitu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom