Alfonce Mawazo kupewa Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA

Alfonce Mawazo kupewa Unaibu Katibu Mkuu CHADEMA

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2012
Posts
8,652
Reaction score
2,642
Wanabodi

Kutokana na juhudi kubwa alizozionyesha katika operesheni ya tokomeza ccm kanda ya ziwa Kamanda Alfonce Mawazo anatajwa kuwa miongoni mwa wanasiasa watakaorithi mikoba ya naibu katibu mkuu wa chadema.

Hii pia inachagizwa na moyo wa kujitolea wa kamanda huyu kwani amefanikiwa kuzunguka bila kutumia resources za chama huku akikerwa vilivyo na umaskini wa watanzania.

Miongoni mwa matukio ya chama kutambua mchango wa kamanda mawazo ni hatua ya kuteuliwa kuwa meneja kampeni wa mgombea ubunge kalenga hivi karibuni.

Mawazo ni mmoja ya wanasiasa 'waliotengenezwa' na mbunge kisiki wa Arusha Mjini Godbless Lema.

Declare interest.

MAWAZO aliwahi kuwa mwalimu wangu Bondeni Bakwata Sekondari.
 
Mawazo achakuangaika kila kukicha unapost urojo huko CHADEMA hata ukishika nafasi ya mbowe sisi haituhusu
 
huyo ni kamanda wa ukweli sana ambaye amejitolea jasho na damu yake kwa ajili ya chama , ni mpambanaji hasa , NINAJIVUNIA HUYU KAMANDA .
 
Ni sawa tu mawazo kamanda yeyote achukuwe nafasi ila kasoro zitto kurejea kwenye nafasi hiyo
 
mbona haina tabu.kuna mtu haioni kazi ya Mawazo?ila naona kama wangempa ya uenezi kumpunguzia majukumu Mnyika!ni maoni yangu lakini
 
wampe tu huo unaibu katibu kibaraka. maana kwenye hiyo saccos yenu kutoka tengeru ni misukule tu ndo inanafasi, kwani haiwezi kuhoji.
 
Naunga mkono hoja, Alphonce Mawaza is the best choice in such position, Anafaa na tumuunge mkono.

THINK BIG.
 
Pamoja na mambo mengine, ila ningeomba umwambie kamanda Mawazo anyoe yale madevu maana yako ovyo ovyo uwa yanatisha watoto wadogo. Tafadhali fikisha ujumbe.
 
Wanachama wakiona anafaa hamna tatizo. Naunga mkono hoja
 
Mawazo achakuangaika kila kukicha unapost urojo huko CHADEMA hata ukishika nafasi ya mbowe sisi haituhusu

Kama haikuhusu kwanini unamshauri aache kuhangaika? Una maslahi gani na nafasi ya Mbowe CDM kiasi cha kujifariji kwamba haiwahusu? Akili ndogo ni taabu kwelikweli!
 
Pamoja na mambo mengine, ila ningeomba umwambie kamanda Mawazo anyoe yale madevu maana yako ovyo ovyo uwa yanatisha watoto wadogo. Tafadhali fikisha ujumbe.
wanawake wenzio labda wanayapenda, mumeo hana ndevu?
 
Pamoja na mambo mengine, ila ningeomba umwambie kamanda Mawazo anyoe yale madevu maana yako ovyo ovyo uwa yanatisha watoto wadogo. Tafadhali fikisha ujumbe.

Kama sura ni tatizo basi nyie musingekuwa na bwana W.. ikulu! Fikiri kabla ya kuandika kwani hata akili kidogo zingesaidia kwa hapa!

 
Pamoja na mambo mengine, ila ningeomba umwambie kamanda Mawazo anyoe yale madevu maana yako ovyo ovyo uwa yanatisha watoto wadogo. Tafadhali fikisha ujumbe.
na yale madevu ya mwigulu wakati ule ....???
 
Naunga mkono hoja, Alphonce Mawazo is the best choice in such position, Anafaa na tumuunge mkono.

THINK BIG.
 
Back
Top Bottom