ally kiba na r kelly


engmtolera

Verified User
Joined
Oct 21, 2010
Messages
5,094
Likes
71
Points
145

engmtolera

Verified User
Joined Oct 21, 2010
5,094 71 145
wana jf ktk hili la burudani nampongeza dogo ALLY KIBA kwa kufanya vizuri ktk nyimbo mpya aliyoshirikiana na R KELLY ndani ya chikago,kitu kipo powa,huwezi amini kama ni yule ALLY KIBA WA USINISEME,ndani ya hiyo nyimbo yupo shemeji yetu AMANI,kweli AFRIKA MASHARIKI TUPO JUUU.
KAZA BUTI ALLY KIBA,kwani unaweza na umedhihilisha ktk hii nyimbo
mapinduziiiii daimaaaaaa
 

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2008
Messages
881
Likes
31
Points
45

Baba Mtu

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2008
881 31 45
wana jf ktk hili la burudani nampongeza dogo ALLY KIBA kwa kufanya vizuri ktk nyimbo mpya aliyoshirikiana na R KELLY ndani ya chikago,kitu kipo powa,huwezi amini kama ni yule ALLY KIBA WA USINISEME,ndani ya hiyo nyimbo yupo shemeji yetu AMANI,kweli AFRIKA MASHARIKI TUPO JUUU.
KAZA BUTI ALLY KIBA,kwani unaweza na umedhihilisha ktk hii nyimbo
mapinduziiiii daimaaaaaa
Unazungumzia nyimbo hii??!


 
Last edited by a moderator:

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,341
Likes
1,119
Points
280

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,341 1,119 280
Kiukweli kufanya Collabo tu na Mkali R kelly ni revolution ya kutosha sana kwa mwanamuziki wa bongo ambaye he never expected hata tu kufanya muziki na Nameless au wyre Big up Ally Kiba.. gud start najua dogo kasafisha nyota na sasa atapata invitation kibao kwa collabo zaidi!!!
 

Forum statistics

Threads 1,204,389
Members 457,240
Posts 28,155,891