- Thread starter
- #21
Mungu awatunze sanaaaTusameheni,ni sisi wachache tunakosea kuna wanawake hawana kabisa usumbufu huo
Mungu awatunze sanaaaTusameheni,ni sisi wachache tunakosea kuna wanawake hawana kabisa usumbufu huo
Mwamba hiyo haijaondoa mantikiHaisee umetutia aibu kubwa kwa kuandika "haisee" badala ya aisee. Hepuka kuandika "hepuka", na uandike "epuka" aisee
Umasikini unachangia mkuu. Baadhi wazazi na walezi wanashindwa kuwajibika. Kuna mademu anakupa scenario yake unaishia kumusaidia na uteleze unamwambia rudi nayo hostelSource kubwa ya hili tatizo ni nin ili tukijaliwa watoto wakike tulitokomeze mbali kabisa maana ni aibu aise baba unajua mwanao yupo busy nakutfta life town kumb yup busy kupigia simu wanaume naomba 5000 naomba 10000 naomba 500
Ujinga ndio unawatesa sanaHapa [emoji419] Nakazia!!
3: Hepuka tamaa na ulimbukeni wa maisha, unataka Kila fasheni inayoingia uwe nayo umekua msanii wa Hollywood ? Mtoto wa kike unakua mlevi, unakua shabiki wa mpira kila siku unataka upelekwe club na movie center uka show off matako yako Ili iweje ? Tabia za ovyo mkae mbali nazo.
This is a major public problem that requires reciprocal attention80% are selling them body, at least 20% ndo wana maadili huo ushauri unaenda kundi lipi hapo?
Tuko pamojaNakazia
Na huo ndio ukweli na wanaziuza sana tu ila kwa mbinu tofauti, na kila siku wanafundishana mbinu mpya ya kuuza ila huduma yenyewe ni Mbovuwataishia wote kuwa wauza K*m* tu
Mawazo Yako na yaheshimiweUkweli mtupu.....mimi huwa naona kama nisingekuwa na hofu ya mungu na kuogopa magonjwa ni heri nikanunua wauzaji
Shida mnataka package ya wife kwa magirlfriend 😀😀😀😀😀 pambaneniBasi zingatia maazimio
Ilo nalo mkaliangalie n mkalifanyie kaziNa huo ndio ukweli na wanaziuza sana tu ila kwa mbinu tofauti, na kila siku wanafundishana mbinu mpya ya kuuza ila huduma yenyewe ni Mbovu
Hata hao akina wife wengi wanaachika au wanatafutiwa michepuko. Janga ni kubwa, have nothing to offer !!Shida mnataka package ya wife kwa magirlfriend [emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] pambaneni
Kuangalia nini malaya? Umesikia wapi malaya anapigwa lock asiuze? Watauza kila siku mpaka kieleweke hawanaga mwisho hata ukimuoa ataendelea kukuuzia ndani ya nyumba usipompa pesa humtombi, unamjua Malaya vizuri lakini?Ilo nalo mkaliangalie n mkalifanyie kazi
Bila shaka ..you wrote from your experience . Basi mkalifanyie kaziKuangalia nini malaya? Umesikia wapi malaya anapigwa lock asiuze? Watauza kila siku mpaka kieleweke hawanaga mwisho hata ukimuoa ataendelea kukuuzia ndani ya nyumba usipompa pesa humtombi, unamjua Malaya vizuri lakini?
Duuh 😲 tukalifanyie kazi linini mkuu?Bila shaka ..you wrote up out of experience . Basi mkalifanyie kazi
Wacha weeeMkuje msome na kuelewa
Hilo jambo la wadada wapate something to offer in relationship apart from sexDuuh [emoji44] tukalifanyie kazi linini mkuu?
Imebidi ni LIKE tu [emoji3]Jana ilikua Jmosi ya mwisho ya mwezi October na kikao Cha wanaume kilichelewa kumalizika kwani mada iliyoletwa mezani ilikua very hot.
Mwamba mmoja alipenyeza aganda kuwa wanaume tunalalamikiwa kutokuwa na mahusiano imara. Ilionekana Kuna baadhi ya wanaume Kila mwezi wanaanzisha mahusiano mapya, na wengine imekua ni kawaida kuwa kwenye mahusiano mengi Kwa wakati mmoja
Mkt alitoa ruhusa mada idadavuliwe kinagaubaga kabla ya kutoka na maazimio ya kikao ambayo ndo yamenisukuma kuleta huu Uzi .
Kati ya hoja zilizobainishwa na wengi ni kuwa ladies and most girls has nothing to offer than sex. Yaani ondoa utelezi mwanamke Hana kingine cha kuchangia kwenye mahusiano.
Fikiria , ..." Leo unatongoza na unakubaliwa, muda mchache badae msichana anataka uanze kumtunza Kwa most of her basic needs. Air time and bandles, pesa ya kusuka na urembo . Wengine wanataka umpe pesa ya chakula , pango ya nyumba, na wasivyo na haibu unaanza ata kushirikishwa matatizo ya ukoo wake , mara baba au mama mgonjwa na ujinga mwingine kama huo...." (Miongoni mwa malalamiko yaliyotolewa na baadhi ya wanaume waliokuwepo kikaoni.
Pamoja na hayo ...wanaume waliendelea kubainisha...sasa unakuta tunavumilia yote hayo ila cha ajabu msichana mwenyewe hana lolote atakalokusaidia zaidi ya utelezi. Most of girls hawafahamu namna ya kumtoa stress mwanaume, hawafahamu jinsi ya kuzungumza kimahaba, wakija geto hawajui kupika, kufanya usafi, kufua nguo, hawajui kufanya masage, hawajui kusafisha kucha na miguu. Mbaya zaidi hawana akilili na mipango ya kuongeza kipato, zaidi sana hawajui hata kunyanduana.
Katika mazingira kama hayo kuwa kwenye mahusiano is typical liability. Then the quation comes for what gain shall men be committed to this shit relationship?
Swali hili ndo limenifanya kufungua Uzi huu ili niwakumbushe dada zetu kuwa mfumo wa maisha na malezi waliyonayo wasipobadirika wataishia wote kuwa wauza K*m* tu , in this context ukikuta dada anaolewa ujue atakua amejitofautisha sana na hizi pisi uchwara .
Dada zangu ebu makinikeni na mjitahidi Sana kuwa productive and a good asset .
Kikao kiliazimia kama mnataka mahusiano imara, wadada lazima wazingatie maazimio haya:
1: Mkiwa shuleni jifunzeni maarifa na ujuzi ili ukihitimu uwe na skills unazozifahamu na unaweza ukatoa huduma Ili upewe pesa.
2: Hepukeni uvivu na msigeuke ombaomba . Mnaowaomba hawaishi dunia au jamii tofauti ambazo nyie pia mnaishi. Matatizo na huduma za maisha mweleze mzazi wako au walezi wako na sio jukumu la mpenzi wako.
3: Hepuka tamaa na ulimbukeni wa maisha, unataka Kila fasheni inayoingia uwe nayo umekua msanii wa Hollywood ? Mtoto wa kike unakua mlevi, unakua shabiki wa mpira kila siku unataka upelekwe club na movie center uka show off matako yako Ili iweje ? Tabia za ovyo mkae mbali nazo.
4: Shime jifinze stadi za maisha zooote. Jua kupika, kufanya usafi, kufua nguo, kufanya massage, kuongea vizuri, na zaidi sana kuwa na masters ya kuhudumia Mme kitandani. Jua utundu wooote, jua maeneo yote ya mwanaume unayoweza kuyashika ukapandisha majini yake yote ya ukoo wake mzima. Nasisitiza bobea kwenye elimu ya chumbani na kitandani (uwe na master of art in bedroom). Hii course isomwe na wote haijalishi unatumia formal or non formal education carriculum.
5: Mwisho na Kwa umhimu wake -mke mwema ndiye atakesifiwa. Haiseee watu wote duniani wanatamani mama zao wawe mfano Kwa jamii, "best mom of all world" hapa hakuna uchawi Wala ndumba lazima mdada uwe mcha Mungu na uwe na tabia njema na maadili kama yoote.
Muwe na jpili njema.
Imeandikwa na katibu wa kikao Cha wanaume kilichofanyika Jana.
Nawasilisha.
Wakupe Pepsi barid hapo naleta fedhaJana ilikua Jmosi ya mwisho ya mwezi October na kikao Cha wanaume kilichelewa kumalizika kwani mada iliyoletwa mezani ilikua very hot.
Mwamba mmoja alipenyeza aganda kuwa wanaume tunalalamikiwa kutokuwa na mahusiano imara. Ilionekana Kuna baadhi ya wanaume Kila mwezi wanaanzisha mahusiano mapya, na wengine imekua ni kawaida kuwa kwenye mahusiano mengi Kwa wakati mmoja
Mkt alitoa ruhusa mada idadavuliwe kinagaubaga kabla ya kutoka na maazimio ya kikao ambayo ndo yamenisukuma kuleta huu Uzi .
Kati ya hoja zilizobainishwa na wengi ni kuwa ladies and most girls has nothing to offer than sex. Yaani ondoa utelezi mwanamke Hana kingine cha kuchangia kwenye mahusiano.
Fikiria , ..." Leo unatongoza na unakubaliwa, muda mchache badae msichana anataka uanze kumtunza Kwa most of her basic needs. Air time and bandles, pesa ya kusuka na urembo . Wengine wanataka umpe pesa ya chakula , pango ya nyumba, na wasivyo na haibu unaanza ata kushirikishwa matatizo ya ukoo wake , mara baba au mama mgonjwa na ujinga mwingine kama huo...." (Miongoni mwa malalamiko yaliyotolewa na baadhi ya wanaume waliokuwepo kikaoni.
Pamoja na hayo ...wanaume waliendelea kubainisha...sasa unakuta tunavumilia yote hayo ila cha ajabu msichana mwenyewe hana lolote atakalokusaidia zaidi ya utelezi. Most of girls hawafahamu namna ya kumtoa stress mwanaume, hawafahamu jinsi ya kuzungumza kimahaba, wakija geto hawajui kupika, kufanya usafi, kufua nguo, hawajui kufanya masage, hawajui kusafisha kucha na miguu. Mbaya zaidi hawana akilili na mipango ya kuongeza kipato, zaidi sana hawajui hata kunyanduana.
Katika mazingira kama hayo kuwa kwenye mahusiano is typical liability. Then the quation comes for what gain shall men be committed to this shit relationship?
Swali hili ndo limenifanya kufungua Uzi huu ili niwakumbushe dada zetu kuwa mfumo wa maisha na malezi waliyonayo wasipobadirika wataishia wote kuwa wauza K*m* tu , in this context ukikuta dada anaolewa ujue atakua amejitofautisha sana na hizi pisi uchwara .
Dada zangu ebu makinikeni na mjitahidi Sana kuwa productive and a good asset .
Kikao kiliazimia kama mnataka mahusiano imara, wadada lazima wazingatie maazimio haya:
1: Mkiwa shuleni jifunzeni maarifa na ujuzi ili ukihitimu uwe na skills unazozifahamu na unaweza ukatoa huduma Ili upewe pesa.
2: Hepukeni uvivu na msigeuke ombaomba . Mnaowaomba hawaishi dunia au jamii tofauti ambazo nyie pia mnaishi. Matatizo na huduma za maisha mweleze mzazi wako au walezi wako na sio jukumu la mpenzi wako.
3: Hepuka tamaa na ulimbukeni wa maisha, unataka Kila fasheni inayoingia uwe nayo umekua msanii wa Hollywood ? Mtoto wa kike unakua mlevi, unakua shabiki wa mpira kila siku unataka upelekwe club na movie center uka show off matako yako Ili iweje ? Tabia za ovyo mkae mbali nazo.
4: Shime jifinze stadi za maisha zooote. Jua kupika, kufanya usafi, kufua nguo, kufanya massage, kuongea vizuri, na zaidi sana kuwa na masters ya kuhudumia Mme kitandani. Jua utundu wooote, jua maeneo yote ya mwanaume unayoweza kuyashika ukapandisha majini yake yote ya ukoo wake mzima. Nasisitiza bobea kwenye elimu ya chumbani na kitandani (uwe na master of art in bedroom). Hii course isomwe na wote haijalishi unatumia formal or non formal education carriculum.
5: Mwisho na Kwa umhimu wake -mke mwema ndiye atakesifiwa. Haiseee watu wote duniani wanatamani mama zao wawe mfano Kwa jamii, "best mom of all world" hapa hakuna uchawi Wala ndumba lazima mdada uwe mcha Mungu na uwe na tabia njema na maadili kama yoote.
Muwe na jpili njema.
Imeandikwa na katibu wa kikao Cha wanaume kilichofanyika Jana.
Nawasilisha.