Aljazeera yachambua maandamano ya Mange, yaishangaa Serikali

Aljazeera yachambua maandamano ya Mange, yaishangaa Serikali

Wameshamaliza kushangaa?waambie na vibaraka wao tunawashangaa pia!uongo & umbea ndo kazi yao.....tumeshawagundua!clip ya chadomo hiyo na ndo walioandaa maandamano!mbona hawakuhoji upande wa serikali?habari iko balanced?wanatofauti gani na radio /tv ufipa street?[emoji13] [emoji13] [emoji23] [emoji23]
Upande wa Serikali si Huyo Mkuu wa Polisi amesema watapata Kipigo cha Mbwa koko!!
Au ni Msemaji wa CDM?
 
Al Jazeera imefungiwa Egypt Kwa Uchochezi Na kazi Yao Ni Uchochezi tu

Walichochea Wa Egypt wamtoe Hosni Mubarak wakafanikiwa, baadae wakachochea Tena Wamisri wamtoe Al sisi Watu wakaingia Mtaani Watu elf 2 wakapigwa risasi za Moto Na kufa japo Al sisi hakutoka Kwao ikawa ajenda

Walichochea Watu Liby, Tunisia, Algeria, Syria Na Maeneo Mengi tu Kwa kigezo Cha kupigania Demokrasia a

Cha kushangaza Nchini kwao hao Aljazeera ( Qatar) wanaongozwa Na Utawala wa Kifalme Na hawajawahi kuzungumzia hizo Demokrasia kwenye Nchi zao

Hivi Sasa Nchi zote kubwa za Kiarabu wameiwekea Vikwazo Qatar Kwa sababu kadhaa mojawapo Ni television Yao ya Aljazeera kuwa ndio Wachochezi wa kubwa wa Vurugu.

Kwa Tanzania Inshallah hawatopata wanachokitaka

Amani kwanza mengine baadae
Na ndio waliochochea mpaka Tundu Lissu, Akwilini Akwilini, Azory Gwanda, Saguta Heche, Alphonce Mawazo wakapigwa RISASI na POLISI MCHANA KWEUPEEEEE
 
Na ndio waliochochea mpaka Tundu Lissu, Akwilini Akwilini, Azory Gwanda, Saguta Heche, Alphonce Mawazo wakapigwa RISASI na POLISI MCHANA KWEUPEEEEE

Nazungumzia role ya Aljazeera kuchochea Ghasia kwenye Mataifa Mbalimbali Sio kujadili events ambazo Kila Nchi Duniani hutokea

kama ni events hizo hata Marekani alipo da Mange wapo Wanasiasa ( azidi ya Mmoja akiwemo Rais Wao) waliopigwa risasi na kufa Sio kujeruhiwa kama Lissu, wapo Watu waliopigwa risasi Na Askar na kufa pasi Na hatia yoyote.
 
Mikutano ya kisiasa inakusaidia nini?,Uhuru wa kutoa maoni UPI unautaka mbona upo hapa unatoa maoni?,tatizo mmekaririshwa na wanasiasa.Fanya kazi zako kujitafutia kipato.Huyo kahaba Mange mganga njaa tu USA tofauti ni yupo nje ya nchi tu.

Alimtia nani kwenye mfuko wa plastic na kumtupa Coco beach?? Hivi Wale masheikh waliobambikizwa kesi za ugaidi Kwa kudai haki katika uvamizi uliopewa jina la muungano ndio wako huru kule Segerea?
 
Al Jazeera imefungiwa Egypt Kwa Uchochezi Na kazi Yao Ni Uchochezi tu

Walichochea Wa Egypt wamtoe Hosni Mubarak wakafanikiwa, baadae wakachochea Tena Wamisri wamtoe Al sisi Watu wakaingia Mtaani Watu elf 2 wakapigwa risasi za Moto Na kufa japo Al sisi hakutoka Kwao ikawa ajenda

Walichochea Watu Liby, Tunisia, Algeria, Syria Na Maeneo Mengi tu Kwa kigezo Cha kupigania Demokrasia a

Cha kushangaza Nchini kwao hao Aljazeera ( Qatar) wanaongozwa Na Utawala wa Kifalme Na hawajawahi kuzungumzia hizo Demokrasia kwenye Nchi zao

Hivi Sasa Nchi zote kubwa za Kiarabu wameiwekea Vikwazo Qatar Kwa sababu kadhaa mojawapo Ni television Yao ya Aljazeera kuwa ndio Wachochezi wa kubwa wa Vurugu.

Kwa Tanzania Inshallah hawatopata wanachokitaka

Amani kwanza mengine baadae

Mbona mkiambiwa ukweli mnatoa povu kama mumekunywa omo? Nyie viumbe toka syari gani msiokosolewa?
 
haitakaa itokee maandamano ya chama cha upinzani yoyote yale tz...labda baada miaka 200 ijayo
 
Al Jazeera imefungiwa Egypt Kwa Uchochezi Na kazi Yao Ni Uchochezi tu

Walichochea Wa Egypt wamtoe Hosni Mubarak wakafanikiwa, baadae wakachochea Tena Wamisri wamtoe Al sisi Watu wakaingia Mtaani Watu elf 2 wakapigwa risasi za Moto Na kufa japo Al sisi hakutoka Kwao ikawa ajenda

Walichochea Watu Liby, Tunisia, Algeria, Syria Na Maeneo Mengi tu Kwa kigezo Cha kupigania Demokrasia a

Cha kushangaza Nchini kwao hao Aljazeera ( Qatar) wanaongozwa Na Utawala wa Kifalme Na hawajawahi kuzungumzia hizo Demokrasia kwenye Nchi zao

Hivi Sasa Nchi zote kubwa za Kiarabu wameiwekea Vikwazo Qatar Kwa sababu kadhaa mojawapo Ni television Yao ya Aljazeera kuwa ndio Wachochezi wa kubwa wa Vurugu.

Kwa Tanzania Inshallah hawatopata wanachokitaka

Amani kwanza mengine baadae
Hii awamu yenu mbona hatuwaelewi kila mtu adui yenu, wazungu mmesema wezi, wachochezi, wanawaonea gere nyie matajiri.
Channel kubwa km bbc na aljazeera nazo wachochezi. duh nyie matajiri wa mdomoni bhana mnazingua sana.

Kila anayekosoa kwenu mchochezi, kila anayewashauri nyie kwenu mchochezi, mmekuta nchi hii ni rafiki wa kila taifa ile leo wazungu mabeberu na wachochezi, wanataka kuwaibia nyie matajiri , waarabu nao wamekuwa wachochezi, what is problem with you guys.

Kwa kweli this time wananchi tulio wengi wa nchi hii tutaishi maisha mabaya sana lakini nyie mnaolipwa vimiatanotano lumumba angalau bhana hamtapauka.
 
Al Jazeera imefungiwa Egypt Kwa Uchochezi Na kazi Yao Ni Uchochezi tu

Walichochea Wa Egypt wamtoe Hosni Mubarak wakafanikiwa, baadae wakachochea Tena Wamisri wamtoe Al sisi Watu wakaingia Mtaani Watu elf 2 wakapigwa risasi za Moto Na kufa japo Al sisi hakutoka Kwao ikawa ajenda

Walichochea Watu Liby, Tunisia, Algeria, Syria Na Maeneo Mengi tu Kwa kigezo Cha kupigania Demokrasia a

Cha kushangaza Nchini kwao hao Aljazeera ( Qatar) wanaongozwa Na Utawala wa Kifalme Na hawajawahi kuzungumzia hizo Demokrasia kwenye Nchi zao

Hivi Sasa Nchi zote kubwa za Kiarabu wameiwekea Vikwazo Qatar Kwa sababu kadhaa mojawapo Ni television Yao ya Aljazeera kuwa ndio Wachochezi wa kubwa wa Vurugu.

Kwa Tanzania Inshallah hawatopata wanachokitaka

Amani kwanza mengine baadae
Nakubakiana na wewe kua AlJazeera ni wachochezi. Lakini kwa case ya Tanzania, wamechochea kitu gani?.
 
Alimtia nani kwenye mfuko wa plastic na kumtupa Coco beach?? Hivi Wale masheikh waliobambikizwa kesi za ugaidi Kwa kudai haki katika uvamizi uliopewa jina la muungano ndio wako huru kule Segerea?
Mkuu panua wigo wako na ufikiri nje ya box, unafikiri unawajua hao masheikh zaidi ya serikali?,hao watu wa Cocobeach kwenye viloba unajua vizuri story yao au unasikiliza story za wanasiasa?,. Ishu hapa ni maandamano ya Mange yamefeli na atazidi kuchemka tu.Nchi zote na mashirika ya kimataifa yana wawakilishi hapa.Huyo Mange sijui Aljazeera wote ni mapandikizi ya mabeberu ila hapa TZ wameingia choo cha kike.
 
Hii awamu yenu mbona hatuwaelewi kila mtu adui yenu, wazungu mmesema wezi, wachochezi, wanawaonea gere nyie matajiri.
Channel kubwa km bbc na aljazeera nazo wachochezi. duh nyie matajiri wa mdomoni bhana mnazingua sana.

Kila anayekosoa kwenu mchochezi, kila anayewashauri nyie kwenu mchochezi, mmekuta nchi hii ni rafiki wa kila taifa ile leo wazungu mabeberu na wachochezi, wanataka kuwaibia nyie matajiri , waarabu nao wamekuwa wachochezi, what is problem with you guys.

Kwa kweli this time wananchi tulio wengi wa nchi hii tutaishi maisha mabaya sana lakini nyie mnaolipwa vimiatanotano lumumba angalau bhana hamtapauka.

Hivi unahitaji shahada ngapi kujua kuwa Mashirika ya Kimataifa ya Habari lengo lao Ni ku protect Maslahi Yao Sio kuhabarisha Dunia?, kinachokusumbua ni ukosefu wa Elimu Na Habari juu ya role ya media hizo ntakupa mfano Mmoja tu

Mkuu wa BBC aliwahi kujiua Kwa kufichua Habari kuwa Tony Blaire alienda kupiganisha Vita Iraq huku akiwa Na taarifa za kipelelezi kuwa Iraq Haina Silaha za Maangamizi

Marekani hivi karibuni Tena Kwa Mara zaid ya Moja Askar wenye Silaha waliwaua Kwa Silaha za Moto Vijana wenye asili ya Africa kwenye mini Yao ulisikia VOA Au Aljazeera wakipiga Kambi kule kulalamikia Hali hiyo?

Inawezekana kweli wanakosoa lakin Mimi natazama motive Na msukumo Wao unaowasukuma kukosoa

Hivi Uhuru wa kujieleza wa Saudi Arabia na Tanzania Kwa kulinganisha upi upo juu? Mbona hao VOA, DW Au BBC hawamshambulii Mfalme Salmaan Kwa ubabe Na Mauaji?

Museven Mwaka wa ngapi huu anatawala kibabe
Na kimafya Mbona hajasulubiwa kama Mugane?

Kuna Uhalifu gani kafanya Mugabe ambao Museven hajafanya Au Kagame hajafanya Mbona Rwanda Na Uganda haikutengwa kimataifa?
 
Nakubakiana na wewe kua AlJazeera ni wachochezi. Lakini kwa case ya Tanzania, wamechochea kitu gani?.

Walikuja kuchochea lakin Vijana wa Kitanzania wakawapuuza

Hata Egypt walienda Kama ku report Matukio Na baada ya Maandamano kuanza wakaanza Uchochezi Na mpaka hivi tunavyoongea wapo Gerezani

Aljazeera wanapaswa Na wanastahili wanchokipata kule Kwa General Al sisi ambae ndio walimpigania apate Madaraka Kwa Kumtoa Mohamed Mursi

Hata wakija hapa kwetu wanastahilI kukatwa vichwa mbwa wale

Mwaka wa Sita huu Watoto wanakufa Kwa utapiamlo kule Syria chanzo ni Uchochezi
 
Mtasumbuana mtapambana lakini ukweli utabakia ukweli tu Viongozi wetu wanatakiwa waaanze mabadiliko waache kuonea watu wao
 
Haihitaji hata form kujua kwamba awamu hii ni awamu ya chuki na uadui. Kwani BBC na ALJAZEERA hazikuwepo kwenye awamu ya 3 na 4! mbona hatukuona haya.
Ukishaona uongozi umejaa malalamiko na visingio vingio jua uongozi hauna mpango kazi wa maendeleo. Yaani ukiangalia awamu za 3 na 4 zilikuja na mipango mizuri sana ya maendeleo kama MKUKUTA, MKUZA, MKURABITA, KILIMO KWANZA, SARGOT, UCHUMI WA GESI na NK Hii mipango ililenga kuexpand uchumi wa nchi lakini leo hakuna kitu, hawana mpango wowote zaidi ya kututajia mamiradi yanayoconsume pesa peke yake, miradi ya kuingiza pesa hakuna.

Awamu zilizopita mbona wazungu walikuwa rafiki zetu tu, kila mtu rafiki hata ikitokea kasoro inasolviwa kidplomasia tu inaisha lakini leo ndugu yangu ni kujifanya sisi ndio wababe. Juzi benki ya dunia imetaja nchi zinazokua kiuchumi haraka sisi wa mkiani huko.
Hii awamu itatulisha majani sisi walalahoi
Utaona
 
Ni kiasi gani nitaonekana mjinga wa kiwango cha mwisho kuandamanishwa na KAHABA kama Mange Kimambi ambaye hana hata chembe ya staha kwa kuwatukana viongozi wa Serikali,Dini matusi ya nguoni,hana tofauti na makahaba wengine kama akina Wema Sepetu, Nandy na wengineo bali yeye ni kwa vile tu anaishi mbele.Hao waliomtuma wanapaswa kuelewa tu kwamba hatukuandamana kwa sababu hakuna sababu ya kuandamana na siyo kuzusha eti tuliogopa vitisho vya Polisi,kwani tukitoka raia wote tukaingia barabarani kudai haki zinazoelewaka,hao polisi watatufanya nini?
 
Al Jazeera imefungiwa Egypt Kwa Uchochezi Na kazi Yao Ni Uchochezi tu

Walichochea Wa Egypt wamtoe Hosni Mubarak wakafanikiwa, baadae wakachochea Tena Wamisri wamtoe Al sisi Watu wakaingia Mtaani Watu elf 2 wakapigwa risasi za Moto Na kufa japo Al sisi hakutoka Kwao ikawa ajenda

Walichochea Watu Liby, Tunisia, Algeria, Syria Na Maeneo Mengi tu Kwa kigezo Cha kupigania Demokrasia a

Cha kushangaza Nchini kwao hao Aljazeera ( Qatar) wanaongozwa Na Utawala wa Kifalme Na hawajawahi kuzungumzia hizo Demokrasia kwenye Nchi zao

Hivi Sasa Nchi zote kubwa za Kiarabu wameiwekea Vikwazo Qatar Kwa sababu kadhaa mojawapo Ni television Yao ya Aljazeera kuwa ndio Wachochezi wa kubwa wa Vurugu.

Kwa Tanzania Inshallah hawatopata wanachokitaka

Amani kwanza mengine baadae
muuwajii
 
Back
Top Bottom