Aliyoyasema Mtela Mwampamba siku 2 kabla ya bomu kulipuka Arusha


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Haya ni maneno ya kada wa CCM bwana Mtela Mwampamba kuhusiana na mchakato wa uchaguzi jijini Arusha;

"Tutaona, tuko Arusha kwa kazi maalumu kuhakikisha CCM ina shinda hata kama wananchi hawata tuchagua, na tutahakikisha wanaingia gharama kubwa ya kuishabikia CHADEMA."
Nadhani kama wewe ni mtu mwenye akili timamu unaweza kuona ni kwa kiasi gani chama tawala CCM kina husika na mpango, utekelezaji na ufanikishaji wa mlipuko wa bomu jana katika mkutano wa kufunga kampeni wa CHADEMA, Soweto Arusha.
 
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
2,289
Likes
845
Points
280
Facilitator

Facilitator

JF-Expert Member
Joined Oct 30, 2010
2,289 845 280
sema hakyamungu.. hii ni noma aisee
 
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2009
Messages
1,811
Likes
445
Points
180
Kobe

Kobe

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2009
1,811 445 180
Watatoa kauli nyingii sana wakijua kuwa kuna nguvu ya polisi na watawala madhalimu wakiwalinda kwa gharama zozote..lakini mwisho wa yote hawataishi kwenye mgongo huu wa ardhi milele ipo aiku yatawafika tu yqnqyowastahili kwa maovu wayatendayo.
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,776
Likes
2,024
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,776 2,024 280
Amesema hayo lini?
 
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2013
Messages
207
Likes
0
Points
33
Age
39
B

buluwaya

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2013
207 0 33
Haya ni maneno ya kada wa CCM bwana Mtela Mwampamba kuhusiana na mchakato wa uchaguzi jijini Arusha;

"Tutaona, tuko Arusha kwa kazi maalumu kuhakikisha CCM ina shinda hata kama wananchi hawata tuchagua, na tutahakikisha wanaingia gharama kubwa ya kuishabikia CHADEMA."

Nadhani kama wewe ni mtu mwenye akili timamu unaweza kuona ni kwa kiasi gani chama tawala CCM kina husika na mpango, utekelezaji na ufanikishaji wa mlipuko wa bomu jana katika mkutano wa kufunga kampeni wa CHADEMA, Soweto Arusha.

Kweli gharama imekuwa kubwa sana:


Hali siyo shwari polisi wanalipua mabomu watu wamejeruhiwa

Bomu lililolipuka limejeruhi watu sana. Inaonekana bomu lilitegwa karibu na gari la matangazo.

Mtoto aliyelipukiwa na bomu amefariki uwanjani.

===========================
Updates toka kwa Washiriki
===========================




PICHA ZAIDI TEMBELEA HII POST -> https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...-wahofiwa-kupoteza-maisha-25.html#post6590788
 
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
4,646
Likes
2,138
Points
280
M

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
4,646 2,138 280
Haya ni maneno ya kada wa CCM bwana Mtela Mwampamba kuhusiana na mchakato wa uchaguzi jijini Arusha;

"Tutaona, tuko Arusha kwa kazi maalumu kuhakikisha CCM ina shinda hata kama wananchi hawata tuchagua, na tutahakikisha wanaingia gharama kubwa ya kuishabikia CHADEMA."

Nadhani kama wewe ni mtu mwenye akili timamu unaweza kuona ni kwa kiasi gani chama tawala CCM kina husika na mpango, utekelezaji na ufanikishaji wa mlipuko wa bomu jana katika mkutano wa kufunga kampeni wa CHADEMA, Soweto Arusha.
Jee tumesahau wale waliosema nchi haitatawalika, nao walikuwa na maana hii ya mambo yanvyo tokea Arusha au vipi?
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,110
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,110 280
CCM wanaamini wataishi kama mawe.....zetu dua.....tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu,safari ya wana wa israel ilikuwa ngumu na vikwazo vya kila aina lkn walifika,hata cc tutafika tena siku si nyingi japo muovu ccm amedhamiria kutupunguza speed ila si neno,nia tunayo na sababu tunayo......Tanzania ni yetu sote.
 
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
1,082
Likes
154
Points
160
LENGIO

LENGIO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2012
1,082 154 160
Ni kweli ccm na polisi wana usika baada ya bomu kulipuka tulipokuwa tunasaidia majerui polisi wakawa wanaturushia mabomu ya machozi na risasi za moto na maganda ya risasi tunayo.Walizidisha mabomu na risasi za moto pale alipokamatwa mtu aliyeshukiwa ndie alirusha hilo bomu watu wakatawanyika wakamuachia.mashuuda wanasema alipakiwa kwenye gari la polisi.
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Jee tumesahau wale waliosema nchi haitatawalika, nao walikuwa na maana hii ya mambo yanvyo tokea Arusha au vipi?
Mkuu, tusipindishe mada, kitu pekee hapa nchini chenye dhamana ya kulinda raia na mali zao ni polisi kwa niaba ya serikali.

Sasa kama kuna mtu alitoa maneno hayo uliyo yaweka na hawakumchukulia hatua yoyote, udhani kwamba serikali ina udhaifu?

Kauli hii aliyo itoa Mtela sio nyepesi hata kidogo ukiliangalia na tukio la jana, nadhani kuna namna ana husika, na wa kuthibitisha hilo ni vyombo vya ulinzi na usalama.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
"Siasa za arusha ni za Lema na Lowasa,japo ccm imepeleka watu wengi ukizingatia lowasa ana nguvu za kutosha kabisa pale arusha na monduli ila kwa Jembe hili i do salute him<Lema ebu idhihirishie dunia kuwa wewe ni zaidi yao,kuwa wewe ni kiboko yao,jembe lao> japo najua una maadui wengi na wako ladhi kufanya kila aina ya umafia ili cdm ipoteze majimbo yote,moja wapo ni mkuu wa mkoa,policcm,mwigulu na team yake,nape na team yake,lowasa na team yake,usalama.ikulu as ikulu na bado lile jeshi la GG nasikia nalo limeingia jana usiku hapo,kazi kwako jembe"



Ndugu yangu Molemo unakumbuka huu ujumbe wa jana? uko salama lakini? Tumshukuru mungu kwa yote japo wengine sio manabii ila kwa sasa nchi inakoelekea hata mtoto mdogo anaweza tabiri kitu na kweli kikatokea...
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 1 0
Jee tumesahau wale waliosema nchi haitatawalika, nao walikuwa na maana hii ya mambo yanvyo tokea Arusha au vipi?
je wewe unafikiri nchi inatawalika? Kama ccm na vibaraka wake wanang'oa watu kucha bila ganzi? Je kama kina dr. Ulimboka wanang'olewa kucha na meno na usalama wa taifa? Je kama wapinzani nchi nzima wanapata vipigo huku polis wakishuhudia? Je nchi itatawalika vip wakati rais wa nchi muda wote yuko angani? Badala ya kuwatumikia watanzania kwa usawa bila kujali itikadi zao? Je nchi itatawalika vip wakati polis wanalinda usalama wa upande mmoja tu badala ya watanzania wote? Ilhali polis wanalipwa na watanzania wote? Binafsi sioni nuru kwenye taifa letu kama ccm itaendelea kuwa na viongozi kama mwigulu! Ccm ni janga kwa taifa letu!
 
S

solution

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
494
Likes
1
Points
35
S

solution

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
494 1 35
Watanzania wenzangu ... Nani kahusika na Nani hakuhusika kwenye kusababisha tukio hili sio muhimu sana. Jambo la msingi na la kweli kabisa ni kuwa tukio limetokea. Na Kuna Serekali na vyombo vyake katika kulinda Usalama na Usatawi wa Wanachi. Wote hawa wajipime kama wametekeleza majukumu na viapo vyao ipasavyo!

Kwani Cheo ni Dhamana!!
 
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2006
Messages
2,031
Likes
260
Points
180
SaidSabke

SaidSabke

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2006
2,031 260 180
Mbona jibu unalo mkuu, tukio limetokea jana, sasa siku mbili kabla ya jana itakuwa lini?
jamaa wa magwanda kwa uzushi ndio wenyewe.hata kiongozi mmoja wa magwanda alidiriki kusema kama watanzania wanakufa kwenye mikutano yao sio tatizo kwani wanawake wataendelea kuzaa.mimi wakuhojiwa ni huyohuyo aliohutubia na ndio aliwahi kutoa kauli hiyo.na hii ni wazi.kwani ni mbinu ya kuahirisha uchaguzi kila wanapoona hawajajipanga.kama ni mfuatiliaji durusu chaguzi zote za wenyeviti wa halmashauri,na manispaa na majiji.karibu zote huahirishwa siku iliopangwa na kufanyika siku nyingine na ndipo migogoro huzuka.
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
IGP huu ni muda wa kuwaonyesha watanzania unafanya kazi kamata wote wachochezi hawa
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044