Aliyeweka Nyama ya nguruwe Msikitini Afariki

Status
Not open for further replies.

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,531
2,000



Picha: Kevin aliweka vipande vya nyama ya nguruwe katika mlango wa msikiti wa Jamia huko Totterdown, Uingereza.
Mtu aliyeweka nyama ya nguruwe katika mlango wa msikiti nchini Uingereza amefariki akihudumia kifungo cha miezi 12 jela.
Kevin Crehan alihukumiwa kifungo hicho katika mahakama ya Bristol Crown mnamo mwezi Julai kwa kuchochea machafuko ya umma.
Vipande vya nyama ya nguruwe viliwekwa katika mlango wa msikiti wa Jamia huko Totterdown, Uingereza.
Msemaji wa hudumu za jela hiyo amethibitisha kuwa Kevin mwenye umri wa miaka 35 alifariki siku ya Jumanne lakini akaongezea kuwa uchunguzi unaendelea.
Hakuna maelezo zaidi yaliotolewa.
Jela hiyo imekataa kutoa maelezo yoyote ya sababu ya kifo chake.
Chanzo: BBC
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,287
2,000
Kwahiyo mnataka kuhusisha kifo chake na kuweka kitimoto mwenye mlango Wa msikiti?




Picha: Kevin aliweka vipande vya nyama ya nguruwe katika mlango wa msikiti wa Jamia huko Totterdown, Uingereza.
Mtu aliyeweka nyama ya nguruwe katika mlango wa msikiti nchini Uingereza amefariki akihudumia kifungo cha miezi 12 jela.
Kevin Crehan alihukumiwa kifungo hicho katika mahakama ya Bristol Crown mnamo mwezi Julai kwa kuchochea machafuko ya umma.
Vipande vya nyama ya nguruwe viliwekwa katika mlango wa msikiti wa Jamia huko Totterdown, Uingereza.
Msemaji wa hudumu za jela hiyo amethibitisha kuwa Kevin mwenye umri wa miaka 35 alifariki siku ya Jumanne lakini akaongezea kuwa uchunguzi unaendelea.
Hakuna maelezo zaidi yaliotolewa.
Jela hiyo imekataa kutoa maelezo yoyote ya sababu ya kifo chake.
Chanzo: BBC
 

KWEZISHO

JF-Expert Member
Jan 29, 2016
7,531
2,000
Kwahiyo mnataka kuhusisha kifo chake na kuweka kitimoto mwenye mlango Wa msikiti?
Hapana ni tukio limetokea na mja amefariki akiwa kijana mdogo. Bado wenye mamlaka wanaendelea na uchunguzi. Tusubiri hiyo ripoti ndiyo itakayodadavua ukweli wa mauti yake.
 

1gb

JF-Expert Member
Jun 30, 2013
1,668
2,000
Majini ya kusomewa,yakitumwa hayawz kumwacha salama.
Kesha geuzwa msukule tyr
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom