Aliyewahi kuwa Mkuu wa Wilaya ya Mbozi, Gabriel Kimolo ahamia CHADEMA


Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,232
Likes
7,078
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,232 7,078 280
Du we jamaa una hoja dhaifu sijapata kuona. Kwa maneno mengine unataka kutuambia mnalipiza kisasi? Hivi unaweza kulinganisha nguvu waliyotokanayo akina Mwampamba Chadema na nguvu ya Kimolo?
Hakuna kulipa kisasi wala nini.........nilichokusudia ni kuwa kuhama vyama sio jambo la ajabu pasi kulilinganisha na matapishi.....usihitimishe tu kuwa hoja zangu ni dhaifu wakati hujawahi zisoma hata chembe......na kuthibitisha hili angalia stats zako na zangu ndio uanzishe mapambano na mimi
 
K

Kada Deya

Senior Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
152
Likes
8
Points
35
Age
31
K

Kada Deya

Senior Member
Joined Nov 8, 2011
152 8 35
[FONT=&amp]Viongozi wa chama cha democrasia na maendeleo (CHADEMA) mara zote wamekuwa wakisikika kupinga vyeo vya wakuu wa wilaya kwa kusema kuwa vyeo hivyo havina tija na watu wanaoteuliwa kwenye nafasi hizo hawana uwezo wa kufikiri na kutenda wanateuliwa kwasababu tu ni makada wa CCM na maswahiba wa Rais.

Katika hali isiyo ya kawaida tunashangaa kunawaona watu ambao wanadhaniwa kuwa wanauwezo kwenye chadema John Mnyika, Peter Msigwa, Godbless Lema, na Tundu Lisu ambao wamekuwa vinara wa kuwapinga wakuu wa wilaya kuwa hawana uwezo. Leo wako pamoja wametengeneza heading inayosema "MKUU WA WILAYA AHAMIA CHADEMA" Mtu aliyetimuliwa kwenye nafasi yake tangu 2010 wao bado wanamtambua kama mkuu wa wilaya. Kweli hawa ndio tunawategemea waunde baraza la mawaziri CDM ikikamata dola?

Huu ni uvivu wa kufikiri na inaonesha namna gani hawa jamaa wamefilisika sera kichwani. Ndugu Gabbriel Kimolo ambaye wao wanamuita mkuu wa wilaya ni mtu ambaye alitimuliwa kwenye nafasi yake na rais kikwete kutokana na kutokuwa na uwezo wa kuongoza, ubadhilifu na mambo mengine mengi.

Mara Nyingi CCM wamekuwa wagumu sana wa kumfukuza mtu hata kama amekosea, ukiona CCM imemfukuza mtu basi ujue ameoza kabisa na habebeki lakini mtu kama huyo Leo wafuasi wa Mbowe wanampokea na kumwita kamanda?

Katika hali kama hii CHADEMA isitegemee kufika popote na ndio maana hata nguvu ya UMMA imewageukia na kuanza Oparesheni Timua Mbowe na Slaa ambayo imeshaanza kutekelezwa kwa vitendo huko Kigoma.

CHADEMA inaendelea kufukuza hazina ya vijana na wasomi, wenye uwezo na fikra mpya za kukipeleka chama mbele kwasababu ya maslahi binafsi ya Mbowe na Slaa badala yake inafurahia kula makombo ya CCM ikiamini kuwa makombo hayo hayatahiji chochote kitakachogusa maslahi ya Mbowe na Slaa.

SIAMINI KAMA MAKOMBO YA CCM YANAWEZA KUTUMIWA NA CHADEMA KUIKABILI CCM. HATUWEZI KUENDELEA KWA KUONDOA NURU NA KUKARIBISHA GIZA.[/FONT]
View attachment 125870
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
490
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 490 180
Tatizo la SPIN DOCTORS hawa wa CCM walioajiliwa na Nape HAWAFUNDISHIKI!

Ndiyo maana kwao kujenga hoja ni JANGA LA TAIFA?!

Hebu tujiulize CDM wanapinga uwepo wa ma-DC na ma-RC, that is fine. Sasa huyo Gabriel Kimolo umeambiwa anahamia CDM ili apewa U-DC?

Unasema Gabriel Kimolo alifukuzwa u-DC kwasababu ya ubadhilifu wa fedha! Je, ni kwanini hadi leo Serikali ya CCM haijamfikisha kwenye vyombo vya dola ili sheria ichukue mkondo wake?

Lakini kitu KIMOJA UMENIFURAHISHA ni pale ulipokiri kwamba CCM ni nambari ONE kwa kulea VIONGOZI Wabovu na wabadhilifu. Kwa hilo nakupa KUDOS!

Kwa hiyo Watanzania tujiandae kuikataa shetani CCM na mambo yake yote 2015, kwani itatuletea VIONGOZI WABOVU NA WABADHILIFU.
 
K

Kada Deya

Senior Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
152
Likes
8
Points
35
Age
31
K

Kada Deya

Senior Member
Joined Nov 8, 2011
152 8 35
Tatizo la SPIN DOCTORS hawa wa CCM walioajiliwa na Nape HAWAFUNDISHIKI!

Ndiyo maana kwao kujenga hoja ni JANGA LA TAIFA?!

Hebu tujiulize CDM wanapinga uwepo wa ma-DC na ma-RC, that is fine. Sasa huyo Gabriel Kimolo umeambiwa anahamia CDM ili apewa U-DC?

Unasema Gabriel Kimolo alifukuzwa u-DC kwasababu ya ubadhilifu wa fedha! Je, ni kwanini hadi leo Serikali ya CCM haijamfikisha kwenye vyombo vya dola ili sheria ichukue mkondo wake?

Lakini kitu KIMOJA UMENIFURAHISHA ni pale ulipokiri kwamba CCM ni nambari ONE kwa kulea VIONGOZI Wabovu na wabadhilifu. Kwa hilo nakupa KUDOS!

Kwa hiyo Watanzania tujiandae kuikataa shetani CCM na mambo yake yote 2015, kwani itatuletea VIONGOZI WABOVU NA WABADHILIFU.
Samahani mkuu sikujua kuwa watu waliochaguliwa kiswahiba na watu ambao hawana uwezo wa u DC wakiwa CCM ndio wanakuwa dhaifu ila Wakiwa Chadema wana kuwa MAKAMANDA. Ahsante kwa taarifa.
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,101
Likes
1,486
Points
280
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,101 1,486 280
1. Hakutimuliwa. alijiuzuru.
2. Si alikuwa mkuu wa wilaya? sasa ulitaka wamuiteje?
 
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,418
Likes
283
Points
180
vipik2

vipik2

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,418 283 180
He is strategist....alitimiza wajibu wake kama wakuu wa wilaya nyingine ktk ukada wa ccm, intelijensia yake ikamwambia anapigwa chini u-dc ktk sababu ambazo hakuzielewa...bilashaka tiss walishatonya mkuu wa kaya maono yake ya baadae...

Kila la kheri.....kumbuka cdm ni mchukuzi wa mahamuzi magumu...usaliti havumiliki.

Kabla ya kugombea nafasi yoyote utachunguzwa vikali. Hatutaki hakina nani yule...wa usukumani.
"Shibh'umbu Jinyammapanda"
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,772
Likes
2,016
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,772 2,016 280
Hata utafute njia gani za kueidit picha na mabandiko hoja itaendelea kusimama pale pale

Wewe na huyo wa kwenye hiyo avatar yako akili zenu zinafanana vilivyo...
Kwi! kwi! kwi!
 
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2008
Messages
1,855
Likes
27
Points
145
fredmlay

fredmlay

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2008
1,855 27 145
Huwezi kuresign kwenye hamna, alishapewa barua kwamba hataendelea kuwa mkuu wa wilaya yeye akakimbilia kwa wanahabari kusema kuwa amerisgn. Sasa unadhani kwanini hakuhamia chadema tangu alipofukuzwa ukuu wa wilaya, huoni kuwa mbowe ameenda kumuomba aje cdm kusimamia saccoss?
Uyasemayo sio kweli.. alipewa barua baada ya yeye kutokeza public ndipo mkuu wa mkoa anasema tayari kuna barua yake na alishapewa taarifa juu ya kutyoendelea na kazi, huo ni usanii tu wa serikali yetu.. hata wewe unayeitetea huwa unaathiriwa na utendaji wa kisanii lakini basi kwakuwa una maslahi au mapenzi yasiyo macho basi lolote litakalosemwa vibaya (Ukweli) kuhusu serikali utaupinga tu..
 

Forum statistics

Threads 1,262,115
Members 485,449
Posts 30,113,470