Aliyewahi kuwa Mkuu wa Wilaya ya Mbozi, Gabriel Kimolo ahamia CHADEMA


yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
3,116
Likes
155
Points
160
yegella

yegella

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
3,116 155 160
Katika hali ya kuonyesha CCM hapako shwari leo mkuu wa Wilaya Gabriel Kimolo amevua gamba na kuvaa Gwanda hii leo ni kwenye Kongamano linaloendelea muda huu katika hotel ya Land mark ambapo wangeni rasmi ni Tundu Lisu, Mnyika, Lema, Msigwa, Heche na Kilewo.

Akiongea na watanzania waliojana kwenye kongamano hilo Kimolo amesema CCM inakufa na kuna kila ishara za CCM kufa mfano kuuwa waandishi wa habari, kutesa wana harakati, kutumia nguvu nyingi kuzoofisha upinza hasa CHADEMA pia amewaomba watanzania kujiunga na chadema kwani kwasasa ni tumaini la watanzania na kuna kila ishara kuwa inaenda kuongoza nchi...


Nawasilisha

============
Gabriel Kimolo, alijiuzulu mwezi Mei 2012 (Ref https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/262111-mkuu-wa-wilaya-ya-mbozi-atangaza-kujiuzulu.html ) kufuatia madai kuwa alikuwa akikejeliwa na wafanyabiashara wakimwita Mbwa!
===============
Nakumbuka mwaka juzi alimwaga manyanga alipokataa maagizo kutoka kwa wakubwa akiwa DC, aliwachana live kuwa yeye hapangiwi afanye nini na asifanye nini na kamwe hawezi kuendeshwa na kuingiliwa kwenye mipango yake ya kuwatumikia wananchi kwa ajiri ya kukidhi mahitaji ya wakubwa fulani

Wenye kukumbuka vyema mtakuwa mnakumbuka, karibu sana kwenye ukombozi kamanda.
==================



Gabriel Kimoro


Kwa mujibu wa Bw. Kimolo, miongoni mwa sababu za kujiuzulu kwake ni pamoja na kitendo cha yeye kukashifiwa na baadhi ya wafanyibiashara wanunuzi wa kahawa Wilayani hapo, ambao walifikia hatua ya kumtamkia kuwa hawawezi kuongea na "mbwa, bali na mfuga mbwa", wakimaanisha hawawezi kuongea naye bali Waziri Maghembe ambaye inadaiwa alikuwa akiwakumbatia.

"Nimechoshwa na kejeli na mizengwe dhidi ya serikali. Wafanyibiashara wanadiriki kusema kuwa hawako tayari kuzungumza na mbwa bali wanazungumza na mwenye mbwa. Siwezi kufanya kazi katika mazingira ya aina hii. Wananchi waelewe hivyo. Nitabakia kuwa raia mwema na mwananchi wa kawaida kama wengine" alisema Bw. Kimolo.

Kimolo, ambaye anakuwa kiongozi wa kwanza wa Wilaya kuachia ngazi katika kipindi cha miaka 20, ya utawala wa CCM, amesema kuwa amekuwa akikosa Ushirikiano na Wizara ya Kilimo kwa ujumla juu ya msimamo wake wa kupinga ununuzi wa kahawa mbivu (Red Cherry), kama ambavyo imekuwa ikifanywa na baadhi ya wafanyibiashara wanaopata ridhaa toka Wizarani.

Januari 7 mwaka huu, Waziri Maghembe, alikutana na baadhi ya wakulima na wadau wa zao la kahawa ambapo msimamo wa Serikali ulieleza kuwa hawako tayari kuendelea kuwaona wakulima wakiuza kahawa mbichi kwa wachuuzi hao hali ambayo Bw. Kimolo amesema ilisababisha yeye kuonekana kutothaminiwa msimamo wake na Serikali ya Wilaya na ya Mkoa.

Kadhalika katika maelezo yake ya kujiuzulu, amesema kuwa kwa mujibu wa utaratibu wa uteuzi unaofanywa na Rais, yeye uteuzi wake ulianza mwaka 2006, na kukoma mwaka 2010 ambapo hadi sasa hakuna uteuzi mpya uliofanywa na Rais jambo ambalo linamfanya ashindwe kupanga mikakati ya kazi kwa maendeleo ya Wilaya yake.

Amesema kuwa, hivi sasa ni mwaka mmoja na nusu amekuwa akifanya kazi kwa matukio ya dharura na maagizo toka juu na hivyo kumfanya aonekane kutowajibika vilivyo katika nafasi yake na kwamba ameamua kujiuzulu akiamini kuwa uamuzi wake utalinda heshima yake.

Aidha, inaelezwa kuwa Bw. Kimolo amekuwa ni mtu wa karibu sana na Mbunge wa Monduli, Edward Lowassa na kwamba kitendo chake cha kujiuzulu kina baraka kutoka kwa kiongozi huyo aliyewahi kuwa Waziri Mkuu kablda ya kujiuzulu, ambapo katika ziara yake aliyoifanya hivi karibuni Wilayani Momba katika mji mdogo wa Tunduma, aliteta naye jambo muhimu.

Hata hivyo, tetesi za kutokuwemo katika uteuzi ujao zinaelezwa kuwa ni moja ya sababu zinazomfanya mkuu huyi kuachia ngazi mapema ili kujijengea mazingira ya maandalizi ya kuikubali hali hiyo kabla haijatokea wakati wa uteuzi ambao unatarajiwa kufanywa na Rais wakati wowote kuanzia sasa.

Akasema kumekuwa na baadhi ya viongozi wababaishaji na kusababisha serikali ionekane inashindwa kuwatumikia vyema wananchi na sasa yeye ameamua kuachia ngazi na anakwenda kushughulika na mambo yake binafsi.

Alipotakiwa kueleza kama dhamira yake imejikita zaidi katika siasa, amesema kuwa wakati ukifika kuingia katika mchakato wa kisiasa atafanya hivyo kwakuwa yeye kama mtu yeyote ana uamuzi wake na katiba inamruhusu kufanya hivyo.

Amesema kuwa, tayari amemuandikia barua Rais, Waziri Mkuu na Mkuu wa Mkoa wa Mbeya kuwajulisha hilo na kwamba huo ni uamuzi wake binafsi na jibu lolote halitabadili uamuzi wake huo.

 
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2013
Messages
1,922
Likes
348
Points
180
M

majeshi 1981

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2013
1,922 348 180
Kila wenye akili timamu wataendelea kuikimbia ccm na kuukataa ufisadi
 
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2011
Messages
3,974
Likes
112
Points
160
sixgates

sixgates

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2011
3,974 112 160
Simfahamu. Wilaya gani?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Kimolo Karibu CHADEMA
 
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2006
Messages
5,229
Likes
1,694
Points
280
The Invincible

The Invincible

JF-Expert Member
Joined May 6, 2006
5,229 1,694 280
Yegella
Isije ikawa ni mkuu wa wilaya 1993 - 2004. Hizo zitakuwa ni propaganda mbaya. Kama ni incumbent DC, is very big up.
 
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2007
Messages
4,701
Likes
569
Points
280
H

Haki sawa

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2007
4,701 569 280
Google utamfanya , Mimi nimepata ni wa Mbozi ......
 
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2013
Messages
499
Likes
2
Points
33
Ukitaka Ubaya...

Ukitaka Ubaya...

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2013
499 2 33
Mkuu wa Wilaya gani?
 
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,277
Likes
174
Points
160
Butola

Butola

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,277 174 160
Ni Mkuu wa Wilaya gani?atakuwa amefanya uamuzi mgumu kujitoa sasa,lakini kama Ukuu wa Wilaya alishapigwa chini basi bila shaka ni njaa inauma.

Na hili ndilo tatizo la maisha yote kutegemea siasa, badala ya siasa kuwa kwa ajili ya utumishi, watu wamewekeza kwenye siasa kama ndio njia yao pekee ya kupata chakula,kwa walio wengi,mwisho wake ni mbaya sana.
 
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
783
Likes
18
Points
35
Age
43
Noel france

Noel france

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
783 18 35
Kimolo karibu chadema tumaini la watanzania.
 
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2013
Messages
2,602
Likes
10
Points
0
N

Nikukumbushe

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2013
2,602 10 0
Mkuu wa wilaya ya Mbozi makamanda,huyu alijiuzuru wadhifa wake tangu mwaka jana
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
hii nayo kali, alikuwa bado anafanya kazi kama mkuu wa wilaya?
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,454
Likes
4,451
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,454 4,451 280
Yegella
Isije ikawa ni mkuu wa wilaya 1993 - 2004. Hizo zitakuwa ni propaganda mbaya. Kama ni incumbent DC, is very big up.
Huyo ndg nahis ni yule aliekuwa MBEYA km ckosei alijiudhulu,,,!
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,824
Likes
301
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,824 301 180
Kimolo alikua mkuu wa wilaya huko mbeya....nadhani hadi mwaka jana.
 
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,898
Likes
408
Points
180
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,898 408 180
Huyo ndg nahis ni yule aliekuwa MBEYA km ckosei alijiudhulu,,,!
hakujiudhuru alishaambiwa kuwa jina lake halipo kwenye wakuu wa wilaya wapya akaamua kujifanya anajiudhuru kumbe alishatemwa na mizengo kwa uzembe wake
 

Forum statistics

Threads 1,262,752
Members 485,679
Posts 30,132,018