Aliyewahi kukopa kwa PEPMIS anipe uzoefu

Aliyewahi kukopa kwa PEPMIS anipe uzoefu

Samia atosha tukutane2030

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2020
Posts
17,668
Reaction score
49,657
Ninataka kukopa pesa hii Agosti. Nilijaza fomu PEPMIS ku submit tu. Vipi nikisubmit inachukua mda gani kupata pesa?

Kuna mchakato mwingine nitapaswa kufanya kwa upande wangu au nitakuwa nimeshamaliza kazi?
Thanks
 
Unazalilisha sana taaluma yetu. Kweli hapa ndio sehemu ya wewe kupata majibu haya? MJINGA SANA WEWE. NA UTAKUWA MWALIMU WA HOVYO SANA HAPO KITUNI. HAKIKA.
FUTA BANDIKO HILI
 
Unazalilisha sana taaluma yetu. Kweli hapa ndio sehemu ya wewe kupata majibu haya? MJINGA SANA WEWE. NA UTAKUWA MWALIMU WA HOVYO SANA HAPO KITUNI. HAKIKA.
FUTA BANDIKO HILI
Shida iko wapi?
Unataka kila kitu nikamcheki HR huku humu ndani wapo waliowahi kukopa ?
 
Back
Top Bottom