Aliyesema wanaume hawaaminiki ni nani?

Aliyesema wanaume hawaaminiki ni nani?

Ki ukwel mkuu acha wasituamin hivyo hivyo maana vichwa vyetu cha juu na chin tunavijua wenyewe kwa maamuzi yao.
πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ˜πŸ€Έβ€β™‚οΈπŸ€Έβ€β™‚οΈπŸ€Έβ€β™‚οΈ
 
Ndio Maana Yesu wa nazareti Hakuoa, Aliujua Vyema Mziki wa Hao Viumbe wanaitwa Wanawake!
 
Asilimia 90 ya wanaume tunaaminika sana katika kujenga familia na uchumi wa familia
Lakini kuhusu michapuko jamani mutuache tuendelee maana hili limetushinda
 
Back
Top Bottom