IHOLOMELA JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 1,807 Reaction score 1,678 Aug 5, 2018 #1 Mwana JF wa jinsia ya KE ambaye kaja kwenye Maonesho ya Kilimo hapa kijiji cha Nyakabindi Bariadi mkoani Simiyu naomba ani-PM. Lengo kuu ni kufahamiana na kujenga urafiki wa chanya na hasi.
Mwana JF wa jinsia ya KE ambaye kaja kwenye Maonesho ya Kilimo hapa kijiji cha Nyakabindi Bariadi mkoani Simiyu naomba ani-PM. Lengo kuu ni kufahamiana na kujenga urafiki wa chanya na hasi.
BigBaba JF-Expert Member Joined Feb 7, 2017 Posts 1,908 Reaction score 9,041 Aug 5, 2018 #2 Huyo hapo
wa stendi JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 26,597 Reaction score 29,530 Aug 5, 2018 #3 IHOLOMELA said: Mwana JF wa jinsia ya KE ambaye kaja kwenye Maonesho ya Kilimo hapa kijiji cha Nyakabindi Bariadi mkoani Simiyu naomba ani-PM. Lengo kuu ni kufahamiana na kujenga urafiki wa chanya na hasi. Click to expand... Kila la kheri mama mungu awatangulie
IHOLOMELA said: Mwana JF wa jinsia ya KE ambaye kaja kwenye Maonesho ya Kilimo hapa kijiji cha Nyakabindi Bariadi mkoani Simiyu naomba ani-PM. Lengo kuu ni kufahamiana na kujenga urafiki wa chanya na hasi. Click to expand... Kila la kheri mama mungu awatangulie
T 1990 ELY JF-Expert Member Joined Sep 7, 2014 Posts 13,126 Reaction score 30,571 Aug 5, 2018 #4 Nipo mkuu.... Na ku pm
IHOLOMELA JF-Expert Member Joined Nov 2, 2010 Posts 1,807 Reaction score 1,678 Aug 5, 2018 Thread starter #5 wa stendi said: Kila la kheri mama mungu awatangulie Click to expand... We vp tena? Nani Mama, nie kidume. Huoni nataka urafiki wa chanya na hasi?
wa stendi said: Kila la kheri mama mungu awatangulie Click to expand... We vp tena? Nani Mama, nie kidume. Huoni nataka urafiki wa chanya na hasi?