Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Ndio ila nahisi na yeye alikuwa anamtafuna alipokuwa kwangu.
Usipende shari na visasi vitakujaza upweke na mzigo moyoni...
Acha yapite mkuu focus kwenye pleasure yako though visasi pia vyaweza kukupunguzia hasira ila sikushauri mkuu hakuna alie kamilika...
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Heshimu ndoa za wengine. Hiyo tabia sio nzuri
 
Aisee unazidi nikatisha tamaa kuoa single maza
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Ana sababu moja tu, anataka kuhakikisha dyudyu lako halifanyi kazi kwa wanawake wengine isipokuwa yeye tu.!!!! Akisha fanikisha hilo ananza kukuendesha kama roboti. Subiri uone, ni swala la muda tu.
 
dawa yake mle Tigo tu apo ndo utakua umeeka heshima kweli
 
Duuu unatukatisha tamaa wenye mipango chanyaa
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] duuh hiyo kali mkuu
 
Back
Top Bottom