Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Jan-uary

JF-Expert Member
Dec 7, 2017
694
500
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
 

cmoney

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
3,232
2,000
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Mwenyewe unajiona kidume hapo huoni Hugo dem anakutumia kama kondom ng'astuka .....dawa yake ilikua kumsemea kwa men wake aonje joto. ...we mke anakuacha then baadae anaitaman dushe unaona sifa....hizo sio tabia za mwanaume
 

zipompa

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
6,219
2,000
Mwenyewe unajiona kidume hapo huoni Hugo dem anakutumia kama kondom ng'astuka .....dawa yake ilikua kumsemea kwa men wake aonje joto. ...we mke anakuacha then baadae anaitaman dushe unaona sifa....hizo sio tabia za mwanaume
hahahaha ivi mwanaume nae huwa anatumika??? kumsemea huo umbea sasa wakat mtu kahaidiwa kupewa utamu unasema nini sasa?
 

Lee

JF-Expert Member
Jul 31, 2013
35,802
2,000
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Hii kawaida mkuu
 

emt45

JF-Expert Member
Jan 19, 2017
565
1,000
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Mimi mwanamke nilye zaa naye ameolewa sasa kila mala anataka tumkuze mwanetu
 

Johnny Impact

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,233
2,000
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Una roho ngumu sana. Mm hata nisingeweza kuwa naye kweny mahusiano tena. Ningempa salamu tu basi, hata namba angeomba nisingempa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom