Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Mwanaume ni kusimamia maamuzi. Mkiachana / Kutengana mheshimiane. Kwani hamuwezi kuachana na mkawa marafiki bila kuleta mapenzi katikati?!

Na mara nyingi anguko linakuja pale mwanaume unaposhindwa kujiheshimu na kulinda msimamo wako. Wewe nfio kichwa simama imara..
 
Mwanaume ni kusimamia maamuzi. Mkiachana / Kutengana mheshimiane. Kwani hamuwezi kuachana na mkawa marafiki bila kuleta mapenzi katikati?!

Na mara nyingi anguko linakuja pale mwanaume unaposhindwa kujiheshimu na kulinda msimamo wako. Wewe nfio kichwa simama imara..
Ushauri wako ni mzuri sana, isipokuwa niliona nipunguze machungu baada ya kugundua kwamba mume wake wa sasa alikuwa mchepuko wake alipokuwa mke wangu
 
Achana na mke,
Mi hata demu tu km tulizunguana tukaachana kila kitu kinaishia hapo hapo hakuna kuongea kuhusu mapenzi kabsaa na mazoea ya kijinga jinga hua staki hata km yeye na mimi wote tupo single.....!!
 
Achana na mke,
Mi hata demu tu km tulizunguana tukaachana kila kitu kinaishia hapo hapo hakuna kuongea kuhusu mapenzi kabsaa na mazoea ya kijinga jinga hua staki hata km yeye na mimi wote tupo single.....!!
Una akili sana
 
Mwenyewe unajiona kidume hapo huoni Hugo dem anakutumia kama kondom ng'astuka .....dawa yake ilikua kumsemea kwa men wake aonje joto. ...we mke anakuacha then baadae anaitaman dushe unaona sifa....hizo sio tabia za mwanaume
hivi wewe unalijua litumbua linavo nogaga wewe???
Halina cha jiwe wala samia

Tafakali mpaka ntu mwenye ndevu anatoa chozi au bado mtoto wewe?

Kwanza ukiliona tu full mzuka unatamani lirudi wewe temea mate chini!!!
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Kacheki movie IT'S COMPLICATED...
 
hivi wewe unalijua litumbua linavo nogaga wewe???
Halina cha jiwe wala samia

Tafakali mpaka ntu mwenye ndevu anatoa chozi au bado mtoto wewe?

Kwanza ukiliona tu full mzuka unatamani lirudi wewe temea mate chini!!!
Daaaa mambo magumu
 
Back
Top Bottom