Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Aliyekuwa mke wangu sasa ni mchepuko wangu

Siku wakikula kiboga uje na mrejesho sawa
 
hahahaha ivi mwanaume nae huwa anatumika??? kumsemea huo umbea sasa wakat mtu kahaidiwa kupewa utamu unasema nini sasa?
Anatumika ndio,kumbe ulikuwa hujui!!!
 
we tia tu mambo mengine utajua mwenyewe mbele ya safari
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Unajichanganya sana bro, ww hujawahi kumuoa huyo unayemwita mchepuko. Labda mm tu ndo sijakuelewa. Ungesema aliyemua mpenzi wako ss amekua mchepuko labda italeta maana
 
Unajichanganya sana bro, ww hujawahi kumuoa huyo unayemwita mchepuko. Labda mm tu ndo sijakuelewa. Ungesema aliyemua mpenzi wako ss amekua mchepuko labda italeta maana
Alikuwa mke wangu akaniacha na kwenda kuolewa na mwanaume mwingine, bado yuko na huyo mume wake ila na mimi.......
 
Mwanamke aliyeniacha hata iwe vipi siwez kurudiana naye kamwe,sirudii matapishi
 
Alinipiga chini miaka kadhaa iliyopita,mwaka mmoja baadae nikasikia ameolewa, kwa mara ya kwanza baada ya kuachana tumeonana mwaka mwezi uliopita, ndipo nikaamini ule msemo "WAPENZI HUWA HAWAACHANI "amekubali kuwa mchepuko wangu,ukioa aliyekuwa mke wa mtu tarajia haya Kwa 99.9%.
Mwaka haujaisha
 
Back
Top Bottom