Aliyekuwa Mgombea Ubunge CHADEMA Shinyanga, afariki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyekuwa Mgombea Ubunge CHADEMA Shinyanga, afariki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by We can, Apr 25, 2011.

  1. W

    We can JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndg wana JF., nimepewa taarifa kutoka kwenye vyanzo vya kuaminika kuwa aliyekuwa mgombea Ubunge Jimbo la Shinyanga Mjini (CHADEMA) mwaka jana, Bw. Shelembi amefariki dunia usiku wa kuamkia leo ktk hospitali ya Mkoa Shinyanga. Alipelekwa huko usiku akiwa na BP ya juu.

    Mungu ailaze mahalipema peponi roho ya marehem Shelembi..... Bwana alitoa na Bwana ametwaa, Jina la Bwana libarikiwe.
     
  2. Lord

    Lord Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Habari kutoka chanzo makini cha mjini Shinyanga zinasema kuwa Lile jembe la Chadema liloporwa ushindi wa ubunge wa Shinyanga mjini na CCM amefariki dunia ghafla usiku wa kuamkia leo. Ntawaletea habari zaidi hapo baadae.
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,014
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Mungu ailaze pema roho ya marehemu.


    Kwa hiyo ile kesi ya kupinga matokeo ya uchaguzi wa ubunge jimboni hapo ndiyo nayo imekufa hivyo?
     
  4. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May he rest in peace.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 2,091
    Likes Received: 249
    Trophy Points: 160
    May His soul Rest In Peace...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho yake pema peponi, amen!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,499
    Likes Received: 3,373
    Trophy Points: 280
    R.i.p!!
     
  8. Lord

    Lord Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna tetesi zisizothibitishwa kwamba uchaguzi uliamuliwa urudiwe
     
  9. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,573
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    RIP mh. shelembi
     
  10. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mungu ailaze mahara pema peponi
     
  11. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 2,425
    Likes Received: 2,961
    Trophy Points: 280
    Mungu amrehemu bwana Shelembi. (naomba kujuzwa)marehemu nasikia alikuwa ni diwani!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Nipigo kwa chama na kwa wanchi wa Shinyanga kwani nasikia alichakachuliwa kwa kura moja 1....

    Mungu ailize roho ya marehemu mahara pema peponi...AMENI
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 0
    kuonyesha wewe ni shujaa ... umepumzika katika kipindi hiki cha pasaka .... RIP
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,620
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Rip kamanda.
     
  15. m

    mao tse tung Member

    #15
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    masele kwa hiyo umejihakikishia ubunge wako wa kudumu.
     
  16. m

    mao tse tung Member

    #16
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya Bana Mh. masele. mbunge wa shinyanga aliyechaguliwa na wananchi ndo huyooo kapotea. sasa shinyanga wanawakilishwa na mbunge wa tume mh. mchakachuaji masele.
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,753
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa, bwana ametwaa apumzike kwa amani mpiganaji wetu
     
  18. M

    Mundu JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,719
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kalale pema peponi Kamanda
     
  19. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,588
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    May His soul rest in peace!
     
  20. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole wote wana CDM
     
Loading...