NdasheneMbandu
JF-Expert Member
- Jan 2, 2012
- 940
- 308
RIP Malangalila.
Hujasomeka bado. Ndio wamaanisha nini?Pole kwa wafiwa na pole kwa ccm maana M4C inatisha
umeniwai mkuu.... RIP mbunge wa zamani.!
Huyu ndiye Dr. Malangalila siyo? nadhani namkumbuka akiwa Tanga miaka ya themanini kama ndiye yeye. Poleni sana wafiwa.. nakumbuka watoto wake kina Humphrey
Naamini sio yeye ingawa wanweza wakwa ndugu.Aliyekuwa Tanga mara ya mwisho nilimuona kiwa World Bank mtaa wa Mirambo.
thnx wote,tushamzika ni baba ang mdogo,,Mwana kijiji huyu si dr.malangalila, Unayemsemea ww sahv ana miliki shule ya sekondari ya Ghome ipo dar,,
Apumzike kwa amani
Huyu ndiye Dr. Malangalila siyo? nadhani namkumbuka akiwa Tanga miaka ya
themanini kama ndiye yeye. Poleni sana wafiwa.. nakumbuka watoto wake kina Humphrey
Huyu ndiye Dr. Malangalila siyo? nadhani namkumbuka akiwa Tanga miaka ya themanini kama ndiye yeye. Poleni sana wafiwa.. nakumbuka watoto wake kina Humphrey