Aliyejuu mfuate hukohuko

Aliyejuu mfuate hukohuko


hapo nmekumbuka kipind nilivyokuwa mdogo tulienda kuwinda nyan, ila ktk kukimbizana na huyo nyan akawa amepanda kwenye mchikichi.

Kuna wale wakubwa waliokuwa wametuzidi umri wakatuamlisha tupande kwenye miti iliyokaribu na huo mchikichi ili kumzuia nyan asirukie kwenye mti mwingne.
Mm nikapanda mti mmoja hvi baadae wakawasha moto kwenye ule mchikichi na nyan akakurupuka akarukia kwenye mti niliyokuwa nmeupanda sasa kumbe ule mti una nyuki wana mzinga wao nyan akawakurupua wale nyuki nikashambuliwa baada ya hapo skujua kilichoelelea mpaka nilipojikuta nipo hospitali nmefungwa hogo mkono wa kushoto na bibi akiwa pemben yangu.
 
Daaa Mungu atusamehe kwa maamuzi yetu magumu ya kukatisha maisha kutokana vikwazo vinavyotuandama
 
Huwa nasemaga kitu kimoja kuwa zike dakika za mwisho za MTU anapoamua kuutoa uhai wake akipata neno la faraja moja tu toka kwa mtu anayempenda na kumwamini maamuzi huweza kubadilika lakini bahati mbaya sana dunia ya leo kila mmoja yuko busy na lwake

Mkuu mateso ya maisha ya mtanzania chini ya dikteta CCM hayana tofauti na jahanamu....
Mtu anaona bora akajaribu bahati yake upande wa pili wa shilingi.....namtakia safari njema shujaa...
 
Back
Top Bottom