Aliye muua mchina akamatwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliye muua mchina akamatwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 2, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    Suleiman Kova kasema wale majambazi yalio muua mke wa mchina maeneo ya kurasini tarehe 11/10/2011 wamekamatwa. Huyu mchina mwenyewe aliye uwawa ndo yule aliye sababisha wachina waandamane kwa magari zaidi ya 100 jijini dar es salaam.
    Source itv. Mia
     
  2. k

    kabindi JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wangeshindwa tungewashangaa maana na Police wengine wanajihusisha katika ujambazi! hivyo pengine wapo waliojua kilichoendelea na baadaye kama lilitolewa dau ikabidi nalo walilambe!
     
  3. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 709
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    yamchina yamefika mwisho vipi jairo ameishafikishwa mbele ya mahakama.
     
  4. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,656
    Likes Received: 1,173
    Trophy Points: 280
    Jeshi la polisi wana vituko kweli. Mchina kauwawa jambazi kakamatwa, Mtanzania akiuwawa jambazi hakamatwi!! Huu kama si ujinga na upuuzi ni nini? Jeshi la Polisi la Tz. lipo kwa ajili ya kuwalinda raia wote wenjeji na wageni sio wageni tu ndio wenye kutendewa haki na si wenyeji.
     
  5. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    Na unaweza ukaona waliokamatwa cyo wahusika kabisaaa wa hilo 2kio cunajua serikali ye2 kwakubambikia wa2 kesi
     
  6. F

    Foundation JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,411
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Yule askari aliyewaua wafanyabiashara wa madini alikamatwa?
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Wale askari walouwa watu Arusha tarehe Tano Januari 2011 vipi wamekamatwa?
     
  8. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 6,171
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hili li-kova linapenda sifa za kijinga!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Yule dereva wamemuachia huru?
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Polisi tanzania ni watumwa, south beach yule kijana kauwawa yule mhindi muuaji hawakumchukulia hatua, now foreigner kauwawa ndo wanajifanya kielele.
     
  11. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,214
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Na vp kuhusu yule mhindi aliyemchinja mtanzania mwenzetu? Usikute ameruhusiwa kurudi kwao badala ya kuwekwa nguvuni! Hili ndio Jeshi letu
     
  12. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kUNA UHUSIANO WA WAZI NA WA KIKAZI KATI YA MAPOLISI NA MAJAMBAZI..TULIOWAHI KUVAMIWA HII YOTE TUNAIJUA!..KAMA IGP HAJUI BASI RPC ANAJUA KUWA VIJANA WAKE WAHALIFU WANAJUA! NA NI KAMA WANASHIRIKI KUTUUA!
     
  13. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ukitaka kupoteza hata haki yako ya akiba mswahili peleka tatizo lako polisi. kwa uwazi, sheria mkononi ni bora mara tilioni kumi, kuliko polisi wa tanzania. Binafsi nina rekodi nzuri za matendo ya polisi. nimewai kuingia kwa polisi mara tano, na zote walinitoa kwa kupoteza haki yangu, ila kila walipo nichomolea dirishani, nilikata rufaa bubu and boxes were ticked!
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,906
    Likes Received: 3,537
    Trophy Points: 280
    nafikili ni miaka 50 ya jeshi la polisi na halakati za upendeleo, vitisho na ubambikizi wa kesi. mia
     
  15. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Usishangae mtu anabebeshwa kesi haimhusu alimradi tu Jeshi letu lijikombe kwa ma-foreigner..!
    Hivi hawa watu hawajawahi kwenda nje ya nchi waone jinsi wenzetu wanavyotoa priority kwa raia wao kwanza?
     
  16. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,320
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hapo umenena ndugu,kazi kujipendekeza kwa ngozi nyeupe
     
Loading...