alitumikishwa, au ni sehemu ya mapenzi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

alitumikishwa, au ni sehemu ya mapenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fredmaty Zach., Aug 6, 2012.

  1. F

    Fredmaty Zach. Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana habarin za wakati huu,

    mara nyingi xana hujiuliza juu ya kupokea cm ya mwenz wako lakin cpt jibu, kimbwanga hicho kimemkuta rafiki angu wa karibu xana, nibaada ya kuwa akimpigia cm aliyekuwa mpenzi wake ili waweke mambo =, anajikuta anaongea na njemba ikitoa matusi mithiri ya mzoga damponi na ii inatokea anapotumia laini yake, msela kanitaka ushauri kiukweli nimeshndwa.

    kwaupande wa msela mwenye kupokea cm ana2mikishwa au ni sehemu ya mapenzi?
     
  2. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,229
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Rekebisha lugha kwanza.Hili si jukwaa la wasela.
    Huwezi kutufanya wote watoto humu na lugha yako ya umri wa kubalehe.
     
  3. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,029
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Huyo rafiki yako na huyo msichana walishaachana right?sasa huyo bi dada kapata mwingine, at the same time rafiki yako anataka kurudi...mwambie huyo rafiki yako keshachelewa hayo ya kujua kama anatumikishwa au mapenzi sidhani kama yanamuhusu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hivi siku hizi shule wamaetoa darasa la kwanza hadi la tano???

    Kizazi kipya hakijui kabisa tofauti ya s na x
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Watoto wa siku hizi bana. Hivi kutumia 'x' badala ya 's' kunapunguza au kuongeza nini?
     
  7. Imany John

    Imany John Verified User

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    = ndo anamaanisha sawasawa au sawa?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Unataka tukujibuje? Umeshafanya homework lakini?
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    lugha zenu za kihuni zinakera kama nini
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    sijafanya, mama hajaninunulia penseli.

     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Si uandikie mkaa?
    Sura yenyewe huna, pesa huna! Akili za kuchochelea na pumba za mchele! Afu mnataka mpendwe, for what?
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Mwambie awahi shule, walimu wameacha mgomo.
     
  13. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kizazi cha dot com hiki. haiongezi wala kupunguza kitu ila wao wanaona ndo maujanja.
     
  14. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Umeona sasa mpaka wenye jukwa wanakuwakia si nilikuambia humu sio fb,humu kuna wazee sawa na baba,aunt tena ingependeza uanze na shikamoo.
     
  15. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 4,019
    Likes Received: 892
    Trophy Points: 280
    Umenidhalilisha mimi na wakubwa wenzangu wa humu kwa lugha yako ya ki FB.
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    swaga babuweeeeeeeeeeeee...utajuta xana mbyona!!!!!!!
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 45,265
    Likes Received: 10,882
    Trophy Points: 280
    Hahahha! We naona tayari!!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    jipimie mwenyewe.....
    mi nimeielewa km ....SI SAWA
     
  19. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,958
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    chalii yangu usela haulipi, unaona sasa hoja ulikuwa nayo lakini lugha yako sasa ndo imeharibu kila kitu.

    Kila jambo na eneo na wakati wake. Ingekuwa kijiweni kwenu ungesifiwa lakini hapa hapana.
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Bado xxanya babyu!!!!!!!!
     
Loading...