Alipokosea Rais Magufuli na anavyoendelea kukosea

Alipokosea Rais Magufuli na anavyoendelea kukosea

Bahati mbaya na wale waliopaswa wamsaidie wanaogopa kukosoa maana kila mtu anajali maisha yake kuliko taifa.

Bahati mbaya sijui KISHADA unafanya ninj na kinasaidiaje nchi yako, ila ni dhahiri uliyoyaandika kwenye bandiko lako kuu, ni ya kusadikika nyuma ya pazia la siasa. Mchambuzi mahiri huweka na takwimu.

Ifikapo 2020, nitapenda kusikia kutoka kwako tathmini yako mpya kuhusu Rais Magufuli.
 
Haya unayosema hayako kwenye uhalisia wa utawala huu wa magufuli.

Maendeleo yanawekewa Red lines, huwezi kuhatarisha usalama wa nchi, umoja na mshikamano halafu ukasema unafanya maendeleo. Itakuwa kuna sehemu umekosea tu.

Hebu nieleze wapi umoja na mshikamano ulipopungua na wapi kahatarisha usalama wa nchi, acha nadharia nchi hii haiendeshwi na mitandao ya kijamii, all state organs are working perfectly hakuna hata viashiria vya mambo unayotaka kutuaminisha
 
Namshauri aongeze spidi ya kuwabana vilivyo ili tuondokane na upuuzi...Taifa lilibaki nyuma kwa hayo mnayoyaita checks and balance
....miradi ya maendeleo ilikuwa haiendi na fedha zinaliwa tu
Kwa sababu ya upinzani?. Nani hao mchwa wasiokamatwa?
 
Hebu nieleze wapi umoja na mshikamano ulipopungua na wapi kahatarisha usalama wa nchi, acha nadharia nchi hii haiendeshwi na mitandao ya kijamii, all state organs are working perfectly hakuna hata viashiria vya mambo unayotaka kutuaminisha
Aisee ikiwa baba na mwanao anaogopa kivuli chake MPE Moyo, mwambie kivuli tu. Usikae kimya utafanya akuone sio baba mlindaji
 
Mimi naona wapinzani ndiyo walikuwa wa kwanza kumbagua yeye kamalizia tu!
Tuliona walivyomkimbia bungeni mara ya kwanza

Tunaona wanavyopenda ashindwe kwenye uongozi wake utafikiri wao ni wapita njia!
Mawazo kuwa anaferi hayo ni maoni yako

Kikubwa sisi tunataka maendeleo ,mambo yenu ya demokrasia wapelekee wazungu!
unadhani bila demokrasia hiki unachoandika utaweza kukiandika,kuna watu akili zao ni hewa kweli ,tatizo wanaandika kwa mihemko hujui maana ya demokrasia pamoja na elimu yako ulipofikia mkuu
 
Hebu nieleze wapi umoja na mshikamano ulipopungua na wapi kahatarisha usalama wa nchi, acha nadharia nchi hii haiendeshwi na mitandao ya kijamii, all state organs are working perfectly hakuna hata viashiria vya mambo unayotaka kutuaminisha

Sasa hii ni hatari.
Mkuu unaishi Tanzania hii au uko wapi ?

Unaangalia state organs tu kwa sabababu wateule wote wanaimba wimbo wa mkuu tunayemkosoa unadhani watakwenda kinyume na yeye ?

Lakini hebu iangalie jamii na makundi ya kiraia yanasemaje? huoni hizo jitihada za asasi za kiraia na wana dini wanavyohangaika kutaka haki? huoni mtikisiko wa mauiaji na vitisho kwenye jamii hasa kwa wanasiasa na wanaharakati wanaokosowa watawala ? au unataka nini ndio uamini kuwa mshikamano unamomonyoka ?
 
Bahati mbaya sijui KISHADA unafanya ninj na kinasaidiaje nchi yako, ila ni dhahiri uliyoyaandika kwenye bandiko lako kuu, ni ya kusadikika nyuma ya pazia la siasa. Mchambuzi mahiri huweka na takwimu.

Ifikapo 2020, nitapenda kusikia kutoka kwako tathmini yako mpya kuhusu Rais Magufuli.

Ukiacha mbali ubishi wa ukereketwa wa kisiasa nadhani unaelewa nakuysudia nini . Hayo mengine mimi simo.
 
Bahati mbaya sijui KISHADA unafanya ninj na kinasaidiaje nchi yako, ila ni dhahiri uliyoyaandika kwenye bandiko lako kuu, ni ya kusadikika nyuma ya pazia la siasa. Mchambuzi mahiri huweka na takwimu.

Ifikapo 2020, nitapenda kusikia kutoka kwako tathmini yako mpya kuhusu Rais Magufuli.

Muda ni mwalimu mzuri. Endelea kubisha lakini naamini roho inakusuta
 
Mnapoteza muda kumkosoa Magufuli. Akimwaga mboga nwageni ugali bhna. Mnakuwa mazuzu mno

Hapana hii nchi imewekewa misingi yake. Itakuwa sote tumekuwa wajinga na washamba.
 
Sasa hii ni hatari.
Mkuu unaishi Tanzania hii au uko wapi ?

Unaangalia state organs tu kwa sabababu wateule wote wanaimba wimbo wa mkuu tunayemkosoa unadhani watakwenda kinyume na yeye ?

Lakini hebu iangalie jamii na makundi ya kiraia yanasemaje? huoni hizo jitihada za asasi za kiraia na wana dini wanavyohangaika kutaka haki? huoni mtikisiko wa mauiaji na vitisho kwenye jamii hasa kwa wanasiasa na wanaharakati wanaokosowa watawala ? au unataka nini ndio uamini kuwa mshikamano unamomonyoka ?


Ulichokiandika nadhani inatokana na mtazamo wako kisiasa na hasa mtazamo hasi kwa serikali, yaani mshikamano unamomonyoka! kukosoa ni jambo la kawaida kwa serikali yoyote
 
Mimi naona wapinzani ndiyo walikuwa wa kwanza kumbagua yeye kamalizia tu!
Tuliona walivyomkimbia bungeni mara ya kwanza

Tunaona wanavyopenda ashindwe kwenye uongozi wake utafikiri wao ni wapita njia!
Mawazo kuwa anaferi hayo ni maoni yako

Kikubwa sisi tunataka maendeleo ,mambo yenu ya demokrasia wapelekee wazungu!
Kwa taarifa yako Katashekadm wakati JPM anahutubiua bunge kwa mara ya kwanza na wapinzani wakatoka, haikuwa sababu ya JPM. Sababu ni kwamba Dr. Shein aliingia bungeni kama Rais wa Zanzibar baada ya uchaguzi wa huko kufutwa na Jecha kwa sababu za kushangaza kabisa. Hiho ndo kilichowatoa wapinzani bungeni.
 
Back
Top Bottom