Alinisaliti, nilichomfanyia hatokaa anisahau daima

I don't hit and run(atleast not anymore)
Nipo kwenye relationship(s) lakini nakua muwazi tangia mwanzo kua sihitaji a serious relationship
Brother pole ila unaujasiri wa tofauti. Unamuona wife akipanda bajaji na gari anakabidhiwa mtu mwingine then unamwacha tu dah unakitu fulan cha tofauti. Walau hata ungefuatilia uone ile gari inapoelekea. Au hata mngefika nyumbani then umwambie wife twende tukaifate gari huko kazini.
 
Pole sana wanawake kuna muda hatueleweki tunataka nini, mtu kakupa kila kitu anakuonyesha mapenzi yote lakini unamsaliti sijui huwa ni pepo gani aisee
Tena jamaa kaamua kutoangalia wanawake wengine wa pembeni akaona this is the wife material bado unamsaliti. Kiukweli wanawake nadhani kuna mahali kuna nature inawatesa.

Kuna jamaa angu anatumiwa picha na video alizojirekodi make wa mtu na pete ya ndoa inaonekana katika hizo video akiwa uchi. Mume wake akiwa sebuleni yeye chumbani anajirekodi na kumtumia jamaa. Dah hii si dunia tena ni laana
 
Dah hizi mambo ni nyingi sana. Kiufupi wanawake wote wanashahabiana. Wamezidiana tu viwango vya makinikia
 
Mahusiano mengi kwa sasa ni mwiba aisee,yalinipata magumu katika mahusiano miaka kadhaa iliyopita,nikaja kumwaga nyongo humu,lakini kwa namna nlivyokuwa affected nilishindwa kumalizia kuisimulia,pole sana mkuu
..malizia mkuu..
 
..usishindane na wanaume,..ukigundulika unaachwa..
 
Duh, we jamaa, pole aseh, ungembwaga bila kumfanyia chochote, sasa kuruka ukuta umejiongezea dhambi. Kusamehe ni rahsi, ila inshu kusahau
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…