Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

Sisi wenye bikra zetu tutatesa mwaka huu. Hati ya nyumba ikiletwa ndo nadondosha kyupieee ahaaaaaaaa
 
Nunua magnifing lens siku akija gheto mwambie atanue miguu uhakikishe kama ni kweli
 
Uko serious mkuu unasema na nyumbani anakuja kwa kukushutikiza ukaacha nyma inaondoka bila hata kudokoa kidog lol Uzembe wako kumbe na wew mim ninavyojua hakuna bint utaomba mgedo akupe haraka

labda kama amekubuhu ndo ukirusha jiwe moja lol kashatoa mpk na nguo,,,, fanya hivyo siku akija kwako tena mchombeze kdg alafu uonee kama atachomoa sasa sio uchombeze na maneno Mtu mzima ushajua namaanisha nin hapa
:alien:
 
Back
Top Bottom