Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

Mkuu kiutu uzima kama kweli unampenda,

wew ongea naye tu vizur kama uoga wake ni kwakuwa alikudanganya muyaweke sawa tu maisha yaendelew bikra ni vizur lakini kikubwa tabia yake ndo cha msingi sana. ukisema umuache kwa sababu za kijinga hivyo( samahan) utaachana na wangapi?
 
Kwahiyo yeye agegede huko kwa raha zake halafu mwenzake aisgegedwe kwanini?

Anadaije kitu asichokuwa nacho yeye mwenyewe?

Huyo wa kutandikwa viboko ....
Wala sikutaka bikira yeye tu aliropoka sasa muda ukikaribia anatafuta visingizio tatizo alivyoniambia mimi niliamini sasa anashindwa ku revert.
 
Ana tatizo jingine anakuficha na wala si kuhusu bikira wala kitu. Usichunguze sana maana utaumia, utamuogopa au utamchukia. Endelea na yako, na wala usihoji tena kama anakuficha.
 
Huwenda ni shemale😛

Ingawa sikuwaza kufikia huku, mimi pia nimeona kuwa anaweza kuwa na complications za ajabu kati yake zikiwa ni za kiafya au kimaumbile.
Jamaa asilazimishe sana kama mtu hayuko huru kiasi hicho, amwache na aendelee na yake kwani atapotezewa muda sana.
 
Hivi huu uongo wa bikra bado wasichana wanautumia hadi leo??..labda na ww ulionyesha una shauku sana ya bikra baada ya kuambiwa hivyo kitendo kinachomfanya demu aogope kukupa game...mana usipoikuta utaweza kuhisi kuna wajanja walimvua chupi kipindi upo nae..jaribu kuongea nae ujue nn shida hasa
 
Back
Top Bottom