Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

Alinidanganya yupo sealed anakwepa ndoa sasa

shalet

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Posts
3,441
Reaction score
3,613


Kuna binti nilikuwa naye kwenye mahusiano ni mwaka sasa huyu binti nilifahimiana naye alipokuja ofisini akiwa kasahau password. Kufupisha stori tukawa kwenye mahusiano na kama kawaida nikaomba mzigo fasta akachomoa kuwa hajawahi sex na hana mpango wa kusex kabla ya ndoa yupo selaed.

Na jinsi nilivyofuatilia intelijensia yangu ikaonesha hana mahusiano nika propose ndoa akakubali kuwa akimaliza chuo June mwaka huu then mwezi wa tisa mwaka huu tunaanza na process za kutambulishana matatizo yaliyopo sasa.

1. Anadai kuolewa mpaka june mwakani akishapata ajira yeye anasoma education. nilivyokubali likaja tatizo la pili.
2. Anadai hawezi olewa mpaka dadayake aolewe. nikimuuliza dadayako ataolewa lini hajui manayake na ndoa yetu haijulikani.

Nahisi kitu kimoja alinidanganya kuwa bikira na hii kitu inampa shida hataki hata kuongelea tena toka aniambie nipo dilemma sababu kila siku lazima awasiliane na mimi na anaweza kuja kwangu hata bila kuniambia jamani mlishakutana masharti ya ajabu hivi au nimpotezee manake naweza pata mwanamke at any time hapa nilipo.

NB: Nilishawahi kumwacha akaja na dadayake kumuombea msamaha tukakubaliana mwakani kila kitu sawa.
 
Mmh huyo hana nia nawe. Ama kuna kitu anaficha,mwambie awe free

Nahisi alinidanganya kuwa bikira naweza kumwacha lakini hata nispopokea ismu yake atakuja kwangu yanakuwa yaleyale.
 


Kuna binti nilikuwa naye kwenye mahusiano ni mwaka sasa huyu binti nilifahimiana naye alipokuja ofisini akiwa kasahau password. kufupisha stori tukawa kwenye mahusiano na kama kawaida nikaomba mzigo fasta akachomoa kuwa hajawahi sex na hana mpango wa kusex kabla ya ndoa yupo selaed na jinsi nilivyofuatilia intelijensia yangu ikaonesha hana mahusiano nika propose ndoa akakubali kuwa akimaliza chuo june mwezi wa tisa tunaanza na process za kutambulishana matatizo yaliyopo sasa.

1. anadai kuolewa mpaka june mwakani akishapata ajira yeye anasoma education. nilivyokubali likaja tatizo la pili.
2. anadai hawezi olewa mpaka dadake aolewe. nikimuuliza dadako ataolewa lini hajui manake na ndoa yetu haijulikani.

nahisi kitu kimoja alinidanganya kuwa bikira na hii kitu inampa shida hataki hata kuongelea tena toka aniambie nipo dilemma sababu kila siku lazima awasiliane na mimi na anaweza kuja kwangu hata bila kuniambia jamani mlishakutana masharti ya ajabu hivi au nimpotezee manake naweza pata mwanamke at any time t hapa nilipo.

Nawatakia safari njema ya matumaini.
"June mwezi wa tisa" ndio mwezi gani?
 
Mwambie akuorodheshee vitu vinavyo mzuia kwaajili ya kufunga ndoa ili km vikiw vimeshakamilika nawe uanze vyako akigoma na kuongeza vingne jua huyo bado anataka kujchanua ujana na uanafunzi hujamuisha.
 
Mbona sababu alizokupa hazina uhusiano na bikira????

Afterall mwanamke hawezi ogopa kuolewa kisa hana bikira ilhali zipo kibao...
 
You,ll never know with women, haya madude sio ya kuamini kabisa, huyo anataka kuolewa tu. Akija kukupa utakuta bonge la shimo na hapo ndio atakupa story za uongo nyingi baiskeli imeitoa, na upuuzi mwingine wa namna hiyo. Mkuu kwani mwanamke ni yeye pekee, hapo kwako si wanakuja wengi uwahudumie, chagua mwingine fasta
 
Back
Top Bottom