chakufia nini
JF-Expert Member
- Apr 14, 2015
- 692
- 456
Ilikuwa miaka ya 90 mwanzoni nikiwa std 7, nilikuwa na girlfriend ambaye tulikuwa tukisoma darasa moja. (tulikuwa kwa wakati huo hatujawahi kusex japokuwa tulikuwa tukiandikiana barua na mapenzi flani hivi ya utoto).
Siku moja usiku nilipanda kitandani kulala mida ya saa nne hivi usiku, ghafla nilihisi kuishiwa nguvu, sikuweza kusogeza kiungo chochote japokuwa macho yalikuwa yakiona kila kitu kinachoendelea. niliona wanamme 3 na mwanamke mmoja waliokuwa wamefunga kanga tu.
waliniangalia huku wakitabasamu, wakaninyanyua kimo cha mbuzi nikawa naelea hewani wakawa wananisukuma kama vile manesi wasukumavyo kitanda cha mgonjwa,waliondoka na mimi mpaka nyumbani kwao yule girlfriend wangu.
yeye binafsi sikumuona ila mazingira ya kwao niliyatambua fika na hata mama yake (alikuwa mzee kidogo) niliweza kumuona na kumtambua.
niliwaona wakiongea na kuniangalia huku wakitabasamu japokuwa sikuweza kutambua walichokuwa wakiongea. baada ya muda mfupi tu wakaanza kunisukuma na kunirudisha nyumbani, walinifikisha kitandani kwangu, ghafla nilihisi maumivu makali kwenye paja na upande wa kushoto wa mishipa iliyo karibu na jicho, kama nimeumwa na nge vile kwani maumivu ya nge nilikuwa nayajua.
nilikurupuka huku nikipiga yowe la maana, wazazi na ndugu wengine waliamka na kuja chumbani kwangu, tulihangaika sana kutafuta mdudu aliyening'ata kwa takribani masaa 2 bila mafanikio. nikapewa huduma ya kwanza na kuwekewa dawa za kufyonza sumu ya nge.
kesho yake asubuhi sikuweza kwenda shule, niliwambia wanafunzi wezangu (majirani) wakaniombee ruhusa kwani naumwa. lakini walipotoka shule saa 8 walikuja na stori mpya.
kuwa hata yule demu wangu nae kang'atwa na nge mkononi. (japokuwa yeye aliweza kwenda shule siku hiyo). kwa hiyo kila mtu aka conclude kuwa pengine tulikuwa tumelala vichakani tukifanya mapenzi na nge walituumia huku.
maisha yakaendelea tukamaliza shule, kila mtu akashika 50 zake kuendelea na sekondari. nilihama sengerema. uhusiano ukawa umekufa baada ya std 7.
baada ya kama miaka 3, nikakutana tena na huyo demu wangu (safari hii nikiwa mtu mzima kidogo, nikamuomba mchezo kwani hatukuwa kuduu wakati wa primary),
For sure, i was her first cut, mi ndiyo nilimbikiri, na sijui kwanini hiyo ndiyo siku pekee niliyoduu nae. cjawahi tena mpaka leo hii. maisha yalisonga, tukamaliza vyuo tukapata kazi. nikafikiria kuoa.
nilimkumbuka nikahisi atafaa kuwa mama wa watoto, nikaamua kumtafuta ili nione kama naweza kupanga nae maisha. tukaanzaisha mawasiliano.
kabla sijamtamkia nia yangu nikawa bado napima kuona hali yake kwa wakati huo ikoje(katika maongezi),nione kama anaelekea katika dhamira yangu kabla sijamtamkia kuwa nataka kumchukua moja kwa moja.
siku moja nilimtembelea kwao mida ya jioni. akawa ananisindikiza wakati naondoka. tulipofika njiani akaniambia kwanini nisilale tu kwani siku hiyo alikuwapo peke yake nyumbani kwani mama yake hakuwepo.
nilimkatalia na kumwambia itakuwa siyo heshima kwake kulaza mwanamme nyumbani, akanijibu akiwa amekasirika kidogo na kunikazia macho "kwani unaogopa nini?unadhani itakuwa mara yako ya kwanza kulala kwetu? hivi unadhani yule nge alikuumia wapi?"
sikuamini masikio yangu, kwani ilikuwa imepita miaka na mimi nishasahau kuhusu ile stori ya nge. niliunganisha dots nika conclude kuwa yale niliyokuwa nikiyaona kabla ya kuumwa na yule mdudu ambaye hakupatikana yalikuwa ya kweli kabisa na siyo ndoto.
hiyo ndiyo ilikuwa siku ya mwisho kuonana mimi na yeye, nilikata mguu, nikajiondokea zangu. kama asingenitamkia maneno yale basi leo hii ningekuwa nimeoa mchawi.
Siku moja usiku nilipanda kitandani kulala mida ya saa nne hivi usiku, ghafla nilihisi kuishiwa nguvu, sikuweza kusogeza kiungo chochote japokuwa macho yalikuwa yakiona kila kitu kinachoendelea. niliona wanamme 3 na mwanamke mmoja waliokuwa wamefunga kanga tu.
waliniangalia huku wakitabasamu, wakaninyanyua kimo cha mbuzi nikawa naelea hewani wakawa wananisukuma kama vile manesi wasukumavyo kitanda cha mgonjwa,waliondoka na mimi mpaka nyumbani kwao yule girlfriend wangu.
yeye binafsi sikumuona ila mazingira ya kwao niliyatambua fika na hata mama yake (alikuwa mzee kidogo) niliweza kumuona na kumtambua.
niliwaona wakiongea na kuniangalia huku wakitabasamu japokuwa sikuweza kutambua walichokuwa wakiongea. baada ya muda mfupi tu wakaanza kunisukuma na kunirudisha nyumbani, walinifikisha kitandani kwangu, ghafla nilihisi maumivu makali kwenye paja na upande wa kushoto wa mishipa iliyo karibu na jicho, kama nimeumwa na nge vile kwani maumivu ya nge nilikuwa nayajua.
nilikurupuka huku nikipiga yowe la maana, wazazi na ndugu wengine waliamka na kuja chumbani kwangu, tulihangaika sana kutafuta mdudu aliyening'ata kwa takribani masaa 2 bila mafanikio. nikapewa huduma ya kwanza na kuwekewa dawa za kufyonza sumu ya nge.
kesho yake asubuhi sikuweza kwenda shule, niliwambia wanafunzi wezangu (majirani) wakaniombee ruhusa kwani naumwa. lakini walipotoka shule saa 8 walikuja na stori mpya.
kuwa hata yule demu wangu nae kang'atwa na nge mkononi. (japokuwa yeye aliweza kwenda shule siku hiyo). kwa hiyo kila mtu aka conclude kuwa pengine tulikuwa tumelala vichakani tukifanya mapenzi na nge walituumia huku.
maisha yakaendelea tukamaliza shule, kila mtu akashika 50 zake kuendelea na sekondari. nilihama sengerema. uhusiano ukawa umekufa baada ya std 7.
baada ya kama miaka 3, nikakutana tena na huyo demu wangu (safari hii nikiwa mtu mzima kidogo, nikamuomba mchezo kwani hatukuwa kuduu wakati wa primary),
For sure, i was her first cut, mi ndiyo nilimbikiri, na sijui kwanini hiyo ndiyo siku pekee niliyoduu nae. cjawahi tena mpaka leo hii. maisha yalisonga, tukamaliza vyuo tukapata kazi. nikafikiria kuoa.
nilimkumbuka nikahisi atafaa kuwa mama wa watoto, nikaamua kumtafuta ili nione kama naweza kupanga nae maisha. tukaanzaisha mawasiliano.
kabla sijamtamkia nia yangu nikawa bado napima kuona hali yake kwa wakati huo ikoje(katika maongezi),nione kama anaelekea katika dhamira yangu kabla sijamtamkia kuwa nataka kumchukua moja kwa moja.
siku moja nilimtembelea kwao mida ya jioni. akawa ananisindikiza wakati naondoka. tulipofika njiani akaniambia kwanini nisilale tu kwani siku hiyo alikuwapo peke yake nyumbani kwani mama yake hakuwepo.
nilimkatalia na kumwambia itakuwa siyo heshima kwake kulaza mwanamme nyumbani, akanijibu akiwa amekasirika kidogo na kunikazia macho "kwani unaogopa nini?unadhani itakuwa mara yako ya kwanza kulala kwetu? hivi unadhani yule nge alikuumia wapi?"
sikuamini masikio yangu, kwani ilikuwa imepita miaka na mimi nishasahau kuhusu ile stori ya nge. niliunganisha dots nika conclude kuwa yale niliyokuwa nikiyaona kabla ya kuumwa na yule mdudu ambaye hakupatikana yalikuwa ya kweli kabisa na siyo ndoto.
hiyo ndiyo ilikuwa siku ya mwisho kuonana mimi na yeye, nilikata mguu, nikajiondokea zangu. kama asingenitamkia maneno yale basi leo hii ningekuwa nimeoa mchawi.