Alinichukua kichawi, aliporopoka nikasitisha ndoa

Alinichukua kichawi, aliporopoka nikasitisha ndoa

Mshukuru sana Mungu!,huyo demu asingelitamka hivyo usingelijua km huyo demu ni mchawi na leo hii yangelikuwa mengine,km mkiwa wadogo mling'atwa na nge basi ipo siku mngeng'atwa na Koboko tena kwenye Kauboo na mwenzio kwenye........

Nashukuru nilipata majibu mapema
 
Kitu ambacho wachawi huwa wananifurahisha ni kwamba wakiongea huwa wanakaza sana macho. kwenye uchawi wao huwa wanaamini kuwa ukimkazia macho mtu unamchukua nguvu anakubaliana na kila utakachosema, ni kama kumchukua mateka. nilishakutana sana na wanadamu wa kukazia macho mahali ambapo hata si pa kukazia macho, lakini naona kwangu wanadunda.

nilishawahi kuwa na demu ambaye ukilala naye chumba hiki, kinachoendelea chumba cha tano anakijua na anakusimulia aina ya mtu huyo alivyo. siku moja nimelala naye kwenye hotel moja mbali kabisa sisi wote wageni mji ule, tukasikia mayowe ya watu chumba kama cha tatu hotelini, yowe la mwanamke, yeye akaniambia hapo kwenye kelele kuna mwanaume anafanya kitu kibaya sana (ilikuwa shinyanga mjini) akaeleza everything kinachoendelea kati ya mwanaume na mwanamke pale chumbani, tukatoka nje tukaona watu wamekusanyika, kusikia story ni kwamba kuna mwanaume mmoja alikuwa amechukua malaya, na alikuwa anataka kumchinja pale chumbani kama kafara fulani sijui achukue kichwa na alikuwa ametoa kisu kumbe madawa aliyomnywesha mwanamke hayajamlevya vya kutosha mwanamke akapata nguvu akapiga kelele na kupambana jamaa akalala mbele. mwanzoni nilikuwa namuogopa, nikajua hatutakuja kuachana, akanitishia kuwa nikimuacha sitakaa salama.

kilichotokea nilimpiga chini, akatishia uchawi hadi akachoka, na hakuna hata baya moja limenipata. alikuja kukiri baadaye akawa anasema mimi silogeki...nikasema poa.
 
kitu ambacho wachawi huwa wananifurahisha ni kwamba wakiongea huwa wanakaza sana macho. kwenye uchawi wao huwa wanaamini kuwa ukimkazia macho mtu unamchukua nguvu anakubaliana na kila utakachosema, ni kama kumchukua mateka. nilishakutana sana na wanadamu wa kukazia macho mahali ambapo hata si pa kukazia macho, lakini naona kwangu wanadunda.

nilishawahi kuwa na demu ambaye ukilala naye chumba hiki, kinachoendelea chumba cha tano anakijua na anakusimulia aina ya mtu huyo alivyo. siku moja nimelala naye kwenye hotel moja mbali kabisa sisi wote wageni mji ule, tukasikia mayowe ya watu chumba kama cha tatu hotelini, yowe la mwanamke, yeye akaniambia hapo kwenye kelele kuna mwanaume anafanya kitu kibaya sana (ilikuwa shinyanga mjini) akaeleza everything kinachoendelea kati ya mwanaume na mwanamke pale chumbani, tukatoka nje tukaona watu wamekusanyika, kusikia story ni kwamba kuna mwanaume mmoja alikuwa amechukua malaya, na alikuwa anataka kumchinja pale chumbani kama kafara fulani sijui achukue kichwa na alikuwa ametoa kisu kumbe madawa aliyomnywesha mwanamke hayajamlevya vya kutosha mwanamke akapata nguvu akapiga kelele na kupambana jamaa akalala mbele. mwanzoni nilikuwa namuogopa, nikajua hatutakuja kuachana, akanitishia kuwa nikimuacha sitakaa salama.

kilichotokea nilimpiga chini, akatishia uchawi hadi akachoka, na hakuna hata baya moja limenipata. alikuja kukiri baadaye akawa anasema mimi silogeki...nikasema poa.


dah mkuu pole sana,wa aina hiyo wengi.wakati mwingine unadhani uko nae kumbe kakulaza na lijitu yeye yuko nje anaendelea na mishe zake
 
Safi sana Mkuu. . . .
Yaani mimi nikimstukia mke wangu anjihusisha na haya makitu nampa hukumu ya ''LIFE IN PRISON WITHOUT PAROLE''
 
Back
Top Bottom