Alikula kiapo akinisaliti afe, Ila bado nina mashaka

Alikula kiapo akinisaliti afe, Ila bado nina mashaka

Buzi Maarufu

JF-Expert Member
Joined
Oct 30, 2019
Posts
422
Reaction score
330
Nilianza mahusiano naye akiwa na mtoto mmoja ambaye kwa wakati huo baba yake alikuwa hajulikani,Mwaka mmoja baadaye baba wa mtoto akajulikana na kujitambulisha rasmi.

Baada ya utambulisho nikawa na wasiwasi kuhusu hatima ya mapenzi yetu,nikamuuliza mwenzangu,Je ikitokea jamaa akataka kukuoa nawewe uko na mimi itakuwaje? akaniambia ikishakuwa hivyo basi mahusiano ya mimi na yeye yatakuwa yamefika tamati.

Nikamuuliza Kwanini ? Akajibu kwasababu hataki kuzaa watoto wa baba tofauti tofauti,kwakuwa nampenda Sana nikaendelea kusubiri maamuzi ya mkwezi mwenzangu,miezi ikaenda ghafla mawasiliano ya wazazi wenza yakawa yamedhoofu hatimaye kufa kabisa, hakuna cha pesa kwa ajili ya mtoto wao wala chochote.
Kwangu mimi ikawa ni shangwe nikaitumia hiyo nafasi vizuri sana, nikatia mimba mtoto akazaliwa jana katimiza miaka minne na tukamfanyia kasherehe uchwara kwa ajili ya kutimiza 4yrs.

Tukiwa kwenye sherehe kuna mtu kanitonya mzazi mwenza wa yf ameanza kutoa huduma kwa mwanaye kuanzia mwaka jana mwezi wa pili,usiku wa jana tumekesha tukizozana,nilimuuliza Kwanini wanawasiliana kimyakimya hanishirikishi? Yf anadai kwamba nisiwe na shaka yoyote mawasiliano yao ni kwa ajili ya mtoto tu hakuna kingine zaidi,"si ulishaniapisha nikaapa nikifanya usaliti nife hapohapo kwenye tukio! Bado uniamini?unataka nifanye nini kingine zaidi ya kiapo?

Nipo tayari kwa lolote kwa ajili ya uhai wa ndoa yetu.Nikamwambia,Unatakiwa usitishe mawasiliano na huyo mtu kwakuwa mtoto yupo kwa bibi yake na ndugu zako wapo basi mpe namba zao, atakuwa anawatumia wao hizo pesa, akaniambia nduguze sio waaminifu pesa haziwezi kumfikia mlengwa la sivyo nimwambie baba mtoto awe anakutumia wewe.

Mimi nikagoma,Ushauri wenu ndugu zanguni mapigo ya moyo yananienda mbio sana nahisi naibiwa sina raha sina amani, chakula hakiliki maji hayanyweki.
 
Na Bado.
Soon utajua ulimwengu ndio mama.
 
Nilianza mahusiano naye akiwa na mtoto mmoja ambaye kwa wakati huo baba yake alikuwa hajulikani,Mwaka mmoja baadaye baba wa mtoto akajulikana na kujitambulisha rasmi.
Baada ya utambulisho nikawa na wasiwasi kuhusu hatima ya mapenzi yetu,nikamuuliza mwenzangu,Je ikitokea jamaa akataka kukuoa nawewe uko na mimi itakuwaje? akaniambia ikishakuwa hivyo basi mahusiano ya mimi na yeye yatakuwa yamefika tamati.
Nikamuuliza Kwanini ? Akajibu kwasababu hataki kuzaa watoto wa baba tofauti tofauti,kwakuwa nampenda Sana nikaendelea kusubiri maamuzi ya mkwezi mwenzangu,miezi ikaenda ghafla mawasiliano ya wazazi wenza yakawa yamedhoofu hatimaye kufa kabisa,hakuna cha pesa kwa ajili ya mtoto wao wala chochote.
Kwangu mimi ikawa ni shangwe nikaitumia hiyo nafasi vizuri sana, nikatia mimba mtoto akazaliwa jana katimiza miaka minne na tukamfanyia kasherehe uchwara kwa ajili ya kutimiza 4yrs.
Tukiwa kwenye sherehe kuna mtu kanitonya mzazi mwenza wa yf ameanza kutoa huduma kwa mwanaye kuanzia mwaka jana mwezi wa pili,usiku wa jana tumekesha tukizozana,nilimuuliza Kwanini wanawasiliana kimyakimya hanishirikishi? Yf anadai kwamba nisiwe na shaka yoyote mawasiliano yao ni kwa ajili ya mtoto tu hakuna kingine zaidi,"si ulishaniapisha nikaapa nikifanya usaliti nife hapohapo kwenye tukio! Bado uniamini?unataka nifanye nini kingine zaidi ya kiapo? nipo tayari kwa lolote kwa ajili ya uhai wa ndoa yetu.
Nikamwambia,Unatakiwa usitishe mawasiliano na huyo mtu kwakuwa mtoto yupo kwa bibi yake na ndugu zako wapo basi mpe namba zao, atakuwa anawatumia wao hizo pesa, akaniambia nduguze sio waaminifu pesa haziwezi kumfikia mlengwa la sivyo nimwambie baba mtoto awe anakutumia wewe.
Mimi nikagoma,Ushauri wenu ndugu zanguni mapigo ya moyo yananienda mbio sana nahisi naibiwa sina raha sina amani, chakula hakiliki maji hayanyweki.
Hicho ni kipengele,yeye anasema ndugu zake wanao ishi na mtoto Sio waaminifu,lakini bado amewaamini akawapa mtoto waishi nae,huyo analake Jambo.

Hizo hela za mzazi mwenzake Kama anaona Zina umuhim saaana kwa mwanae kuliko chochote,basi ampe mtoto aishi na baba yake,laasivyo mkuu sali Sala ya toba kisukari hakiko mbali nawe Kisha kaburini.
 
Nilianza mahusiano naye akiwa na mtoto mmoja ambaye kwa wakati huo baba yake alikuwa hajulikani,Mwaka mmoja baadaye baba wa mtoto akajulikana na kujitambulisha rasmi.
Baada ya utambulisho nikawa na wasiwasi kuhusu hatima ya mapenzi yetu,nikamuuliza mwenzangu,Je ikitokea jamaa akataka kukuoa nawewe uko na mimi itakuwaje? akaniambia ikishakuwa hivyo basi mahusiano ya mimi na yeye yatakuwa yamefika tamati.
Nikamuuliza Kwanini ? Akajibu kwasababu hataki kuzaa watoto wa baba tofauti tofauti,kwakuwa nampenda Sana nikaendelea kusubiri maamuzi ya mkwezi mwenzangu,miezi ikaenda ghafla mawasiliano ya wazazi wenza yakawa yamedhoofu hatimaye kufa kabisa,hakuna cha pesa kwa ajili ya mtoto wao wala chochote.
Kwangu mimi ikawa ni shangwe nikaitumia hiyo nafasi vizuri sana, nikatia mimba mtoto akazaliwa jana katimiza miaka minne na tukamfanyia kasherehe uchwara kwa ajili ya kutimiza 4yrs.
Tukiwa kwenye sherehe kuna mtu kanitonya mzazi mwenza wa yf ameanza kutoa huduma kwa mwanaye kuanzia mwaka jana mwezi wa pili,usiku wa jana tumekesha tukizozana,nilimuuliza Kwanini wanawasiliana kimyakimya hanishirikishi? Yf anadai kwamba nisiwe na shaka yoyote mawasiliano yao ni kwa ajili ya mtoto tu hakuna kingine zaidi,"si ulishaniapisha nikaapa nikifanya usaliti nife hapohapo kwenye tukio! Bado uniamini?unataka nifanye nini kingine zaidi ya kiapo? nipo tayari kwa lolote kwa ajili ya uhai wa ndoa yetu.
Nikamwambia,Unatakiwa usitishe mawasiliano na huyo mtu kwakuwa mtoto yupo kwa bibi yake na ndugu zako wapo basi mpe namba zao, atakuwa anawatumia wao hizo pesa, akaniambia nduguze sio waaminifu pesa haziwezi kumfikia mlengwa la sivyo nimwambie baba mtoto awe anakutumia wewe.
Mimi nikagoma,Ushauri wenu ndugu zanguni mapigo ya moyo yananienda mbio sana nahisi naibiwa sina raha sina amani, chakula hakiliki maji hayanyweki.
Kikubwa alikuwa anakuandaa ujae kwenye mtego wake .........bahati mbaya nawe ulijaa kwny mfumo wake.......now Kitu kizito kinakujia [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Wanaume utelezi ....unatumaliza sana
 
Watu wanaapa hadi wanachanjiana damu na wanasahau.

Kikubwa uaminifu tu.
 
Umeoa mke wa mtu unataka tukusaidieje bwana mdogo? Wanaume tulishakubaliana single mother si wakuoa we kiherere ulipata wapi? Haya sasa hangaika na zigo lako utajua mwenyewe. Single mother anaolewa na mtu mzima aliyefiwa na mke sio kijana tena na hapo uhakikishe baba mtu kafa au kafungwa jela maisha achaga ujinga
 
Nilianza mahusiano naye akiwa na mtoto mmoja ambaye kwa wakati huo baba yake alikuwa hajulikani,Mwaka mmoja baadaye baba wa mtoto akajulikana na kujitambulisha rasmi.
Baada ya utambulisho nikawa na wasiwasi kuhusu hatima ya mapenzi yetu,nikamuuliza mwenzangu,Je ikitokea jamaa akataka kukuoa nawewe uko na mimi itakuwaje? akaniambia ikishakuwa hivyo basi mahusiano ya mimi na yeye yatakuwa yamefika tamati.
Nikamuuliza Kwanini ? Akajibu kwasababu hataki kuzaa watoto wa baba tofauti tofauti,kwakuwa nampenda Sana nikaendelea kusubiri maamuzi ya mkwezi mwenzangu,miezi ikaenda ghafla mawasiliano ya wazazi wenza yakawa yamedhoofu hatimaye kufa kabisa,hakuna cha pesa kwa ajili ya mtoto wao wala chochote.
Kwangu mimi ikawa ni shangwe nikaitumia hiyo nafasi vizuri sana, nikatia mimba mtoto akazaliwa jana katimiza miaka minne na tukamfanyia kasherehe uchwara kwa ajili ya kutimiza 4yrs.
Tukiwa kwenye sherehe kuna mtu kanitonya mzazi mwenza wa yf ameanza kutoa huduma kwa mwanaye kuanzia mwaka jana mwezi wa pili,usiku wa jana tumekesha tukizozana,nilimuuliza Kwanini wanawasiliana kimyakimya hanishirikishi? Yf anadai kwamba nisiwe na shaka yoyote mawasiliano yao ni kwa ajili ya mtoto tu hakuna kingine zaidi,"si ulishaniapisha nikaapa nikifanya usaliti nife hapohapo kwenye tukio! Bado uniamini?unataka nifanye nini kingine zaidi ya kiapo? nipo tayari kwa lolote kwa ajili ya uhai wa ndoa yetu.
Nikamwambia,Unatakiwa usitishe mawasiliano na huyo mtu kwakuwa mtoto yupo kwa bibi yake na ndugu zako wapo basi mpe namba zao, atakuwa anawatumia wao hizo pesa, akaniambia nduguze sio waaminifu pesa haziwezi kumfikia mlengwa la sivyo nimwambie baba mtoto awe anakutumia wewe.
Mimi nikagoma,Ushauri wenu ndugu zanguni mapigo ya moyo yananienda mbio sana nahisi naibiwa sina raha sina amani, chakula hakiliki maji hayanyweki.
ulianzaje kuoa MZAZI??kuoa MZAZI ni kujitakia hayo unayoyapata
 
Nilianza mahusiano naye akiwa na mtoto mmoja ambaye kwa wakati huo baba yake alikuwa hajulikani,Mwaka mmoja baadaye baba wa mtoto akajulikana na kujitambulisha rasmi.
Baada ya utambulisho nikawa na wasiwasi kuhusu hatima ya mapenzi yetu,nikamuuliza mwenzangu,Je ikitokea jamaa akataka kukuoa nawewe uko na mimi itakuwaje? akaniambia ikishakuwa hivyo basi mahusiano ya mimi na yeye yatakuwa yamefika tamati.
Nikamuuliza Kwanini ? Akajibu kwasababu hataki kuzaa watoto wa baba tofauti tofauti,kwakuwa nampenda Sana nikaendelea kusubiri maamuzi ya mkwezi mwenzangu,miezi ikaenda ghafla mawasiliano ya wazazi wenza yakawa yamedhoofu hatimaye kufa kabisa,hakuna cha pesa kwa ajili ya mtoto wao wala chochote.
Kwangu mimi ikawa ni shangwe nikaitumia hiyo nafasi vizuri sana, nikatia mimba mtoto akazaliwa jana katimiza miaka minne na tukamfanyia kasherehe uchwara kwa ajili ya kutimiza 4yrs.
Tukiwa kwenye sherehe kuna mtu kanitonya mzazi mwenza wa yf ameanza kutoa huduma kwa mwanaye kuanzia mwaka jana mwezi wa pili,usiku wa jana tumekesha tukizozana,nilimuuliza Kwanini wanawasiliana kimyakimya hanishirikishi? Yf anadai kwamba nisiwe na shaka yoyote mawasiliano yao ni kwa ajili ya mtoto tu hakuna kingine zaidi,"si ulishaniapisha nikaapa nikifanya usaliti nife hapohapo kwenye tukio! Bado uniamini?unataka nifanye nini kingine zaidi ya kiapo? nipo tayari kwa lolote kwa ajili ya uhai wa ndoa yetu.
Nikamwambia,Unatakiwa usitishe mawasiliano na huyo mtu kwakuwa mtoto yupo kwa bibi yake na ndugu zako wapo basi mpe namba zao, atakuwa anawatumia wao hizo pesa, akaniambia nduguze sio waaminifu pesa haziwezi kumfikia mlengwa la sivyo nimwambie baba mtoto awe anakutumia wewe.
Mimi nikagoma,Ushauri wenu ndugu zanguni mapigo ya moyo yananienda mbio sana nahisi naibiwa sina raha sina amani, chakula hakiliki maji hayanyweki.
Mwambie tuachane uone atasemaje?
 
Hicho ni kipengele,yeye anasema ndugu zake wanao ishi na mtoto Sio waaminifu,lakini bado amewaamini akawapa mtoto waishi nae,huyo analake Jambo.

Hizo hela za mzazi mwenzake Kama anaona Zina umuhim saaana kwa mwanae kuliko chochote,basi ampe mtoto aishi na baba yake,laasivyo mkuu sali Sala ya toba kisukari hakiko mbali nawe Kisha kaburini.
Nimeliona hilo Mkuu nataka nitafute kishusha bp na sukari (Mchepuko),hata Kama ni gharama lakini ni afadhali kuliko haya ni yanayokuja,naamini wanaofanya maamuzi magumu wanakuwa hawajagundua tiba ya tatizo.
 
Mwambie tuachane uone atasemaje?
Nilimwambia hivyo,majjbu yake eti namuonea na nikimuacha tu nijiandae kuzika wawili kwa wakati mmoja,yeye na mtoto wetu,na hii kauli huwa anairudia mara kadhaa kila ikitokea tofauti kati yetu,Sasa sijui ni mikwara au ni kweli anaweza kufanya hivyo.
 
Back
Top Bottom