Alichokiomba baba yangu kutoka kwa babu yake kinanitesa.....Plse help

Alichokiomba baba yangu kutoka kwa babu yake kinanitesa.....Plse help

Existentialist

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
554
Reaction score
377
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....
 
Ndugu nadhani hujui TZ inamambo gani yanayotakiwa kuyazungumzia, pole kwa kukosa threat ya kujenga jamii yako, kama uliachiwa mibaraka au mibalaaa, pole ingefaa ulete hoja ya kujenga jamii si kujionyesha kuwa unapendwa kumbe unafuatwa na ukimwi ufe kifo kibaya, hujui kuwa nzi wanapokufuata sana ujuwe kunauozo sehemu, hicho kiasi cha pesa ulichonacho ndicho wanataka kukikomba.
Nakushauri achana nao.
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....
 
Ndugu nadhani hujui TZ inamambo gani yanayotakiwa kuyazungumzia, pole kwa kukosa threat ya kujenga jamii yako, kama uliachiwa mibaraka au mibalaaa, pole ingefaa ulete hoja ya kujenga jamii si kujionyesha kuwa unapendwa kumbe unafuatwa na ukimwi ufe kifo kibaya, hujui kuwa nzi wanapokufuata sana ujuwe kunauozo sehemu, hicho kiasi cha pesa ulichonacho ndicho wanataka kukikomba.
Nakushauri achana nao.

Kama huna comment kaa kimya.. hili ni jukwaa la mapenzi,marafiki na uhusiano... unataka aongelee mabomu hukuu!!!! acha watu turelax bana...
 
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....

Kama una nyota ya kupendwa gombea Uraisi....
 
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......

huyu wa chuo imekuwaje, mbona hueleweki? Wizi mtupu wa kudanganyana hapa.
 
Grandiose delusions!
Leo umemeza dawa?
Halafu usiku nilisahau kuangalia kama mwezi umetoka!
 
avatar118360_1.gif


Labda tuanze kwa kuijadili hii avatar yako, mbona kama ni taswira ya jinsia ya kike???
Inakuaje mwanaume anatumia avatar yenye picha ya mwanamke???
 
Ndugu nadhani hujui TZ inamambo gani yanayotakiwa kuyazungumzia, pole kwa kukosa threat ya kujenga jamii yako, kama uliachiwa mibaraka au mibalaaa, pole ingefaa ulete hoja ya kujenga jamii si kujionyesha kuwa unapendwa kumbe unafuatwa na ukimwi ufe kifo kibaya, hujui kuwa nzi wanapokufuata sana ujuwe kunauozo sehemu, hicho kiasi cha pesa ulichonacho ndicho wanataka kukikomba.
Nakushauri achana nao.

Tunatafuta njia ya kusaidiane katika haya mambo ya mahusiano ili kupunguza maambuzi na usambazaji wa virus ya ukimwi kwa visingizio vya mambo yasiyoeleweka......Je ungependa niweke mada kama ya siasa kwenye jukwaa la mapenzi???? kuna njia nyingi za kusaidiana ili tuikomboe nchi yetu katika janga la ukimwi.......
 
Angekuwa ameomba tu mupate pesa,
hiyo ingine haina shida sana kupata.
 
Ahahahahahhahaaa... nampenda rihana katika industry ya music....!!!!!

Mmmmh...haya Casanova
Wengine tuna kismati cha mbwa koko, kila tukatizapo hatuachi kupopolewa mawe, yaani wadada kutwa kutunyooshea vidole na kutusimanga.
 
Heee! bahati wanaililia wenzio hiyo
 
Mkuu usijipongeze kwa kubadili wadada kipindi hiki ukizingatia umeshasema hali ya kipato siyo mbaya, wadada wengi siku hizi ni easy to carry kutokana na hali ya kimaisha na upungufu wa idadi ya wanaume wenye kuwamudu.
 
Kama una nyota ya kupendwa gombea Uraisi....

Kama babu yake angefufuka alafu angeambiwa atolee ufafanuzi kauli yake nadhani atachokitoa ni kwamba alimaanisha "KUPENDWA NA WATU MBALIMBALI BILA KUJALI JINSIA ZAO AU KWA MAANA NYINGINE KUKUBALIKA AU KUWA POPULAR" na SI KUZIMIWA. Labda mdau Cargo atufafanunulie hilo neno la babu yake lilikuwa ni kupendwa kwa mabinti tu ili tupate pa kuanzia otherwise kama ni mabinti hiyo sio issue babu yako alimaanisha alitaka uharibikiwe
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom