Nilidhan ni Positive Surprise, ...kumbe?!! Inauma sana

Nilidhan ni Positive Surprise, ...kumbe?!! Inauma sana

Existentialist

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Posts
554
Reaction score
377
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......
 
Wajinga ndio waliwao.Jifunze. usiwe mjinga tena.

All is fair in love and war. usiwe mtu wa kuaminiamini tu kirahisi. Unachotoa uwe na uwezo wa kutoa bila kufikiri kwamba utarudishiwa.

Waliimba

"Usitumie peesa kama fimbo baba, mambo ya pesa hutaka makubaliano, hapo ndipo pesa huwa na thamani ee"
 
pole,jipange utazipata tena na yeye yatamfika kwa kudhulumu
 
Duh, huyo naye ni katili kupitiliza. Wenzake huwa wanaolewa kimya kimya. Yeye kakuletea na kadi kabisa? Lol. Pole sana!

Kuna mtindo mpya siku hizi ambao wanaume wengi wanaosomesha huwa wanautumia nao ni kumtia mimba huku akiendelea na shule. Lakini kwa sasa wewe ushachelewa. Muachie Mungu. Usimdhuru wala usimhukumu. Itakuuma, utashindwa kula, utashindwa kulala, kama unafanya kazi utaharibu, kama unasoma utafeli, lakini ni la muda. Haitazidi miezi sita utaanza kuzoea na kusahau. Halafu utampata anayeendana na wewe.

Lakini nikuchekeshe, Mungu alivyo wa ajabu. Haitapita miaka mitatu, utamshukuru na kusema bora uliniepusha na janga hili. Na zaidi ya yote, hakuna ubaya utakaopita bila malipo. Ila usilipe kisasi, maana kisasi hulipwa na Mungu. Muachie Mungu atende kile kinachompendeza. Mshukuru sana Mungu kwa yaliyotokea. Najua itakuwa vigumu kwa sasa, lakini with time utaelewa ni kwanini imekuwa hivyo.
 
pole,jipange utazipata tena na yeye yatamfika kwa kudhulumu

Dhuluma imetoka wapi hapo? So far tunaona mtu kaleta ukimwaga mwenyewe bila kujua mjini watu wana matatizo na hawakatai ofa isiyo na masharti ya kueleweka.

Wewe mtu humpendi unaweza kukubali kuolewa naye kisa kakutengeneza nywele na kukupiga sapsap?
 
inaonekana hata kwenu ulikuwa hutoi msaada ndio sababu at least umepata somo la kumsomesha mtu chuo ongeza jitihada utarudishiwa enheee baba..
 
Duh, huyo naye ni katili kupitiliza. Wenzake huwa wanaolewa kimya kimya. Yeye kakuletea na kadi kabisa? Lol. Pole sana!

Kuna mtindo mpya siku hizi ambao wanaume wengi wanaosomesha huwa wanautumia nao ni kumtia mimba huku akiendelea na shule. Lakini kwa sasa wewe ushachelewa. Muachie Mungu. Usimdhuru wala usimhukumu. Itakuuma, utashindwa kula, utashindwa kulala, kama unafanya kazi utaharibu, kama unasoma utafeli, lakini ni la muda. Haitazidi miezi sita utaanza kuzoea na kusahau. Halafu utampata anayeendana na wewe.

Lakini nikuchekeshe, Mungu alivyo wa ajabu. Haitapita miaka mitatu, utamshukuru na kusema bora uliniepusha na janga hili. Na zaidi ya yote, hakuna ubaya utakaopita bila malipo. Ila usilipe kisasi, maana kisasi hulipwa na Mungu. Muachie Mungu atende kile kinachompendeza. Mshukuru sana Mungu kwa yaliyotokea. Najua itakuwa vigumu kwa sasa, lakini with time utaelewa ni kwanini imekuwa hivyo.

hii itakuwa imekugusa sana mkuu..
 
"what goes around,comes around"
 
Ukiona mjinga analia jua kuna mjanja amepata....pole, siku nyingine weka mguu ndani mguu nje utalia hadi lini, dunia haina huruma ati
 
Dhuluma imetoka wapi hapo? So far tunaona mtu kaleta ukimwaga mwenyewe bila kujua mjini watu wana matatizo na hawakatai ofa isiyo na masharti ya kueleweka.

Wewe mtu humpendi unaweza kukubali kuolewa naye kisa kakutengeneza nywele na kukupiga sapsap?

kamdhulumu penzi mwenzie kwa kumuhadaa kuwa watakuwa wote pamoja baadae......kwa huyo dada hajui theres karma,and karma is a bi*ch:redfaces:
 
Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Kama ni mtu wa kujifunza basi utakuwa umejifunza kuwa mtu mwingine hawezi kuwa kila kitu kwako.

Wewe mwenyewe kama wewe ndiyo kila kitu kwako kwa sababu unajijua. Yaliyomo moyoni na kichwani mwa mwingine huwa ni kitendawili.
 
kamdhulumu penzi mwenzie kwa kumuhadaa kuwa watakuwa wote pamoja baadae......kwa huyo dada hajui theres karma,and karma is a bi*ch:redfaces:

Mkuu Cargo hakuandika kama kuna dhuluma wala hadaa yoyote iliyotokea, kaandika kuna largesse tu imetokea.

Alijua kwamba huyu mwanamke ni kila kitu kwa Cargo, lakini alijua huyu mwanamke anamuonaje Cargo? Au alikuwa anaishi katika fantasy world? Hajatuambia. Mara nyingine mwanamme anaweza kuona kisichopo. Kwamba mwanamke akikubali zawadi zako ndo atakuwa mke wako.

That need not be the case. Mtu mwingine anaweza kuwa anapitisha muda na wewe tu, akipata mtu anayemuona anamfaa anasepa. Kama hajaahidi mtaoana - kitu ambacho hatujaambiwa hapa- kwa nini Cargo afikiri kwamba huyu mwanamke atataka kuolewa naye Cargo just because anakubali zawadi?

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......
 
da! we nae kilaza badala uxomeshe mdogo wako unaxomesha demu!!!! kaa ukijua mwanamke cyo ndg yko bt ni rafki tu, ulikua unamsomesha ili akusaidie au ili uwe na mke msomi? solution: usije ukamua bali jiue wewe kama ishara ya kujiuzulu .
 
teh teh teh teh teh teh teh teh:cheer2: wanaume mtaumizwa sana siku hizi ila sababu hamjui.
Jitu linataka likumiliki kama vile wewe ni material thing badala ya kukupa mapenzi kisa linakusomesha baasi linataka kukupelekesha tu na linajiona yeye ndo yeye.
Sasa kimbembe bint akishakaa level ndo mnakuja humu kulia ipole weee ndo maisha na ndo ukubwa
 
Pole sana kwa yaliyokupata. Usilipe kisasi wala kujidhuru mwenyewe kumbuka kinachokupata wewe si kigeni kuna wengine maelfu walikumbana na hali hiyo lkn walitoka salama. Jipe moyo na umshukuru Mungu kakuepusha na mengi kumbuka amekuachia nafasi nzuri ili ije ijazwe na mtu sahihi kwa maisha yako. Wengine wote waweza kukupa fedha na dhahabu lkn Mke mwema mtu hupewa na bwana
 
kazi ya mjinga ni kuumia!itakuwa ulishawahi kushauriwa,usimsomeshe, ukabisha weeee...haya sasa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom