Alichokiomba baba yangu kutoka kwa babu yake kinanitesa.....Plse help

Alichokiomba baba yangu kutoka kwa babu yake kinanitesa.....Plse help

Jobless confirmed!!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Oa mke acha uzinzi. Afu acha kufurahia kuongeza idadi ya mashetani ndani ya mili wako kwa maisha ya dhambi. We kwanini uwatongoze wakati unajua hawata kukataa. Me hata sielewi...
 
Tunatafuta njia ya kusaidiane katika haya mambo ya mahusiano ili kupunguza maambuzi na usambazaji wa virus ya ukimwi kwa visingizio vya mambo yasiyoeleweka......Je ungependa niweke mada kama ya siasa kwenye jukwaa la mapenzi???? kuna njia nyingi za kusaidiana ili tuikomboe nchi yetu katika janga la ukimwi.......
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif

naonesha hujakua kumbe unajua kuna ukimwi na babu yako kakwambia utembeze mkwaju anajua kuna ukimwi?
Ukimaliza Chuo utajua kuwa hizo nyama za mishipa ziko sawa na Zafanana utamaliza mabucha nyama ni ileile
 
Tunatafuta njia ya kusaidiane katika haya mambo ya mahusiano ili kupunguza maambuzi na usambazaji wa virus ya ukimwi kwa visingizio vya mambo yasiyoeleweka......Je ungependa niweke mada kama ya siasa kwenye jukwaa la mapenzi???? kuna njia nyingi za kusaidiana ili tuikomboe nchi yetu katika janga la ukimwi.......

quote_icon.png
quote_icon.png
By Cargo
:confused3::confused3::confused3::confused3::confused3::confused3::confused3::confused3::confused3::confused3:

Nilitumia zaidi ya asilimia 90 ya mshahara wangu kumsomesha......nilikuwa na salun ya kiume na kike vyote vikafilisika kwa ajili ya matumizi yake akiwa chuo......nilijua yy ndo kila kitu kwangu....

Mambo yake yamenyooka kapata kazi na mshahara mzuri.....

Ehhhh MUNGU nisamehe mimi leo naletewa card ya mchango wa harusi yake na bwana mwingine....nifanye nn mm wanaJF.....Natamani hata niwape pesa watekaji wamuondoe katika dunia hii.......
 
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....

nataka nijue age yako, kipato, una gari etc

then nitakujibu maana unaweza dhani unapendwa kumbe watu wanatafuta maslahi
 
Hili taifa, sijui kizazi cha kesho kimekula kizazi?
 
Eeh! Ukwaju hivyo ni vichwa au ni nini

avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif
avatar118360_1.gif

naonesha hujakua kumbe unajua kuna ukimwi na babu yako kakwambia utembeze mkwaju anajua kuna ukimwi?
Ukimaliza Chuo utajua kuwa hizo nyama za mishipa ziko sawa na Zafanana utamaliza mabucha nyama ni ileile
 
ckubaliani na ushauri ulompa cargo wa kumtongoza mama Salma,,Atakuwa hana adabu kumtongoza mke wa Rais.:angry:
 
Mzee wako angekuombea ukapata mafanikio makubwa zaid kuliko ulio nayo sasa ingekua umeramba dume,lakini kupendwa na wanakwake nakuhurumia sana tena pole eeeh,simaanishi kwa ubaya ni kwa roho safi tuu..inshallah mungu akupe namengine..
 
Huyo baba yako alikuwa malaya.mbona hakuomba upate mihela?
 
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....

Watoto wa Kawambwa mna tabu sana afadhali hizo D zenu mlizopta zibadilishwe haraka kuwa C mkasome na sisi tupunzike.
 
Muda sasa unapita na miaka inakwenda hii khali inanitesa.....

Sijawahi kumtongoza msichana awe mzuri au wa kawada akanikatalia, mpaka sasa bado naamini hata nikipata nafasi ya kumuapproach binti ambaye tunaamin ni mzuri tanzania hatanikatalia....

Hivi juzi wadada wawili majiran tena wenye sifa za kupendwa na mme yeyote wapitapo njian wamenigombania....

Khali imemfanya mama anieleze ukweli kwamba Baba yangu alimuomba babu yake ambaye ni babu wangu wa pili kwamba mwanae wa kwanza wa kiume atakapozaliwa awe na nyota ya kupendwa.......

Wasiwasi wangu nahisi babu yangu huyo wa pili aliniachia mibaraka ya kupendwa na wanawake na si vinginevyo thou nafanikiwa na mambo mengine.....

Mimi naona kama hili khali inanitesa sana tena sana kwan kuna wakati wadada wananifuate wenyewe....

Plse advise, this is not a joke it's a seriously issue.....

Kwa niaba ya wanajf tunakupa wiki mbili umfukuzie dada white au FP ukiwala hao wapige picha kisha tundika kule jukwaa la watu wazima.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom