Album ya Diamond Vs Album Ya Harmonize Ndani ya AudioMack

Album ya Diamond Vs Album Ya Harmonize Ndani ya AudioMack

Robidinyo

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Posts
4,101
Reaction score
8,864
A Boy From Tandale Kwa miaka miwili Stream 5.48

Afro East Ndani ya Mwezi Mmoja Stream 5.01

Ni kwamba yale Marobot ya Youtube uku uwa hayapenyi au Album ya Diamond ilikua Mbovu,? Ya konde Boy ni Moto

Tukae humo
IMG_20200421_180415.jpg
 
Konde boy alikurupuka kwenye kolabo zake na mastar kwenye album yake kama Morgan Heritage (malaika) na Burnaboy (your body) hata Yemi Alade (pain). Mpaka sasa hata moja haipo kwenye top 10 yoyoye. Hazichezeki hizo ngoma. Matokeo yake Konde kaishia ku promote Bedroom !!!

Hizo huwezi linganisha na za kwenye Tandale kama Halleluja (morgan) , Waka (Rick Ross), African Beauty (Omarion), Fire (Tiwa Savage), Mary You (Neyo), Nana (Flavour)...Hizi zilipanda chati haraka album ilipotoka !!!

Kwa hiyo kwa nyimbo mojamoja Tandale ina nyimbo bora kuliko Afro East !!!
 
Konde boy alikurupuka kwenye kolabo zake na mastar kwenye album yake kama Morgan Heritage (malaika) na Burnaboy (your body) hata Yemi Alade (pain). Mpaka sasa hata moja haipo kwenye top 10 yoyoye. Hazichezeki hizo ngoma. Matokeo yake Konde kaishia ku promote Bedroom !!!

Hizo huwezi linganisha na za kwenye Tandale kama Halleluja (morgan) , Waka (Rick Ross), African Beauty (Omarion), Fire (Tiwa Savage), Mary You (Neyo), Nana (Flavour)...Hizi zilipanda chati haraka album ilipotoka !!!

Kwa hiyo kwa nyimbo mojamoja Tandale ina nyimbo bora kuliko Afro East !!!
True dat.
 
Write your reply...Write your reply...mashabiki wa kiba wanaelewa UKWELI ni hivyo tu wanajifanya vichwa ngumu watafuta kila namna wapate cha kuongea

anyway still harmonize hajamfikia embu naye MPE hyo miezi halafu rudi na data


mi ni sio shabiki wa dabliyu sibii wala king music mi shabiki wa mziki Tanzania
 
A Boy From Tandale Kwa miaka miwili Stream 5.48

Afro East Ndani ya Mwezi Mmoja Stream 5.01

Ni kwamba yale Marobot ya Youtube uku uwa hayapenyi au Album ya Diamond ilikua Mbovu,? Ya konde Boy ni Moto

Tukae humoView attachment 1426132
We jamaa unapata tabu sio kidogo kumchukia mondi.yaani unafananisha albam ya mond ambayo nyimbo karibu zote zilikuwa zinajulikana na albam mpya???¿?? Pole sana ndugu yangu sio kwa tabu hizo kutwa kufuatilia mondi amefeli wapi ili upoze maumivu yako
 
We jamaa unapata tabu sio kidogo kumchukia mondi.yaani unafananisha albam ya mond ambayo nyimbo karibu zote zilikuwa zinajulikana na albam mpya???¿?? Pole sana ndugu yangu sio kwa tabu hizo kutwa kufuatilia mondi amefeli wapi ili upoze maumivu yako
Ila nyie WCB kulinganisha ZUKU na Nandy sio chuki???hizo ni takwimu tu msimfanye huyo mtu wenu mungu
 
mashabiki wa kiba now wanamtumia konde + kiba ili kumshinda mondi lakini bado hawajaweza.
ni sawa na kiba na konde wachanganye pesa zao zote lakini bado hawajamfikia kipato mondi
 
Wabongo audiomack mmeijua juzi tu hapa, Harmonize ametoa hiyo album kipindi wabongo wameanza kuijua audiomack so kucompare na hiyo album ya nyuma sana sio fair. Labda tungelinganisha A Boy from Tandale na Cinderella au unaonaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wabongo audiomack mmeijua juzi tu hapa, Harmonize ametoa hiyo album kipindi wabongo wameanza kuijua audiomack so kucompare na hiyo album ya nyuma sana sio fair. Labda tungelinganisha A Boy from Tandale na Cinderella au unaonaje?

Sent using Jamii Forums mobile app
MKUU KUNA WATU WAMEANZA KUJUA JUZI JUZI, KUNA WATU WAMEPEWA SIMU NA SHEMEJI ZAO MWAKA HUU MWANZONI NDO WANAOWEZA LETA TAKWIMU KAMA HIZI
WENZIE KITAMBO HUMU NDANI WALIMSHINDANISHA KIBA NA DIAMOND ILA BAADAE WAKAONA WANAPOTEZA MUDA BAADA YA UKWELI KUONEKANA
 
Kwa maoni yangu naona Diamond hakutoa album, alichofanya ni collection ya hits songs zake maana kwenye album yake nyimbo nyingi zilikua tayari zishazoeleka.

At least Kondeboy unaweza sema Katoa album maana nyimbo mpya ni nyingi kwenye album yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We jamaa unapata tabu sio kidogo kumchukia mondi.yaani unafananisha albam ya mond ambayo nyimbo karibu zote zilikuwa zinajulikana na albam mpya???¿?? Pole sana ndugu yangu sio kwa tabu hizo kutwa kufuatilia mondi amefeli wapi ili upoze maumivu yako
Vp mkuu unampenda Mond?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom