Albert Msando na MwanaFA Wanastahili kuwa Wabunge 2020

Albert Msando na MwanaFA Wanastahili kuwa Wabunge 2020

usinijibu hivyo

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2017
Posts
248
Reaction score
329
Ni wazi kabisa wakili Msomi Msando anaweza kuwa na Msaada Mkubwa kwa Watu Wa Arusha Kuliko Makelele haya ya sasa.
Kwa msaada wa Kisheria na Kijamii naotoa kijana Huyu,CCM ikimsimamisha itapata Heshima kubwa sana.

Sambamba na Jimbo la Muheza/Handeni/Kawe ama Jimbo lolotea Mkoa wa Dar kwa MwanaFA Msanii Msomi vijana tutafurahi sana.

Sitashangaa wakiwa wabunge bunge Lijalo.
Kwako Mwalimu Kashasha
IMG-20200223-WA0017.jpeg
IMG-20200223-WA0009.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumweka Albert Msando kuwa mbunge wa Arusha mjini ni matusi kwa ccm na Wana Arusha.CCM Arusha ina watu wake na Msando hayumo.Huyo akigombea maeneo ya vijijini ndo atapita ila sio mjini.
Kuhusu FA.No comment

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwana FA mtu wa kitengo anaingiaje kwenye ubunge ?
Serious? Ni mmoja Kati ya wasanii walio chini ya eagle house? Hii inanikumbusha yule mwanahiphop wa bongobangra aliyejichinja shingo akafa miaka kumi iliyopita ndio alikuwa msanii mwanamziki wa kwanza kumjua ni tiss recruit hii ya mwanafa ni mpya!!
 
Serious? Ni mmoja Kati ya wasanii walio chini ya eagle house? Hii inanikumbusha yule mwanahiphop wa bongobangra aliyejichinja shingo akafa miaka kumi iliyopita ndio alikuwa msanii mwanamziki wa kwanza kumjua ni tiss recruit hii ya mwanafa ni mpya!!
JF ina kila kitu
 
lengo langu ni kumuanika tu , nyuzi kama uzi huu haziletwi kiboya , zinakuwa na malengo maalum
Sasa nakonect picha ndio maana nilishamuona maeneo tata kama Mara mbili moja Kuna siku niliongozana nae kutoka knyama makumbusho akaingia pale getini Yani alikunja kushoto akazama ndani ila hiyo sio hoja siku nyingine nilimuona kwenye gorofa za kitengo maeneo ya upanga karibu na mtaa wa mathuradas kwa juu Kuna kigorofa Cha vijana wa kitengo pale alikuwa anaonekana Sana mitaa hiyo Sasa kumbeeeee ha ha ha ha kweli katika anasa za show time niite thethe aliepanda treni kwa mbele ndio anajua mjini shule .....
 
"Watu kama mimi" Hapa ukiwa na maana gani? Ni wabunge wangapi wa ccm na chadema ambao unawajua wako TISS ?

Halafu nikishajua huyo Mwana Fa ni kitengo kinanisaidia nini?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe kapuku hapa jf unatakiwa kusoma maandishi na kuchukua time yako , au kusanya taarifa peleka kwa aliyekutuma
 
Ndio shida yenu moja baadhi ya "Takataka kama wewe huko chadema kila mtu unamuona ni mwana ccm, Zaidi ya Uccm na Chadema huna unachoona

Unaulizwa swali badala ujibu unaleta madeko kama unatongozwa vile
Wewe kapuku hapa jf unatakiwa kusoma maandishi na kuchukua time yako , au kusanya taarifa peleka kwa aliyekutuma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom