Albert Msando na MwanaFA Wanastahili kuwa Wabunge 2020

Albert Msando na MwanaFA Wanastahili kuwa Wabunge 2020

Serious? Ni mmoja Kati ya wasanii walio chini ya eagle house? Hii inanikumbusha yule mwanahiphop wa bongobangra aliyejichinja shingo akafa miaka kumi iliyopita ndio alikuwa msanii mwanamziki wa kwanza kumjua ni tiss recruit hii ya mwanafa ni mpya!!

alijichinja ama alichinjwa???
 
Mbona mada imebadirika tena ...MwanaFA anasema yeye sio nyuki,popo,kipepeo,swala,mwewe wala nyati.
 
Si bure.Aisifuye mvua,imemnyea.Huyo Albert Msando,aligimbea udiwani kwenye kata moja huko Moshi(V) kupitia Chadema akaondoka na udiwani akakimbilia Arusha,hakuna cha maana alichokifanya.Leo hii apewe ubunge..,...??? Ila tusubiri maana muda ni hakimu mzuri sana.
 
Serious? Ni mmoja Kati ya wasanii walio chini ya eagle house? Hii inanikumbusha yule mwanahiphop wa bongobangra aliyejichinja shingo akafa miaka kumi iliyopita ndio alikuwa msanii mwanamziki wa kwanza kumjua ni tiss recruit hii ya mwanafa ni mpya!!
Kwani wewe ulikuwa hujui hilo? TISS ipo hadi kwa madada poa, mapadri, mashehe, maaskofu, wachungaji, chokoraa, wasanii, wabunge, walimu, madaktari, maprofesa, makonda, madereva, wagonjwa, majambazi, walevi, wakulima, makuli, vichaa, na kila mahali hicho kitengo kipo.
 
Ni wazi kabisa wakili Msomi Msando anaweza kuwa na Msaada Mkubwa kwa Watu Wa Arusha Kuliko Makelele haya ya sasa.
Kwa msaada wa Kisheria na Kijamii naotoa kijana Huyu,CCM ikimsimamisha itapata Heshima kubwa sana.

Sambamba na Jimbo la Muheza/Handeni/Kawe ama Jimbo lolotea Mkoa wa Dar kwa MwanaFA Msanii Msomi vijana tutafurahi sana.

Sitashangaa wakiwa wabunge bunge Lijalo.
Kwako Mwalimu KashashaView attachment 1367444View attachment 1367445

Sent using Jamii Forums mobile app

Mi hata hainihusu kabisa...wagombee wasigombee mi nanufaika na na...yangu yananishinda...mi nihangaikie ya watu wapi na wapi...
 
Kwenye siasa wabaki kwenye siasa...na experts waendelee na majukumu yao....if all experts and academian wakihamia kwenye siasa...huo upande waliotoka kutabaki na hali gali
 
Zaidi ya mambo yenu ya chadema na ccm hamna kingine mnacho kijua?

Sent using Jamii Forums mobile app

Eti nae anawaita wengine kapuku, ukikuta mtu kila suku na masaa yote yupo kwenye mtandao hakosi taarifa iliyorushwa ujue huyo hana kazi ni kula kulala, maana ukiwa na kazi kuna masaa hutapatikana utafanya shughuli zako, labda uwe mwandishi wa habali. Sasa erythrocyte inaonekana maisha yako ni ya vibando kutoka kwa mwenyekiti wenu. Fanya kazi acha majungu.
 
Back
Top Bottom