Albadir ya Simba imefikia wapi!!

Deo Corleone

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2011
Posts
17,048
Reaction score
13,495
Baada ya kufanya vibaya kwenye VPL wazee wa klabu ya mikia walisema watasoma al badil ili wanaohujumu timu yao.Baada ya kubatisha ushindi wa 3_2 dhidi ya Ruvu sijasikia tena ishu hiyo.Sasa jamani jana wamedraw na Prison,vipi albadil itasomwa lini??!!
 
Halafu mikia wapo nafasi ya ngapi vile!
 
Hivi kwanini Simba inaviongozi waislamu tu??
Hasa mwenyekiti,sijawah shuhudia mwenyekiti asiye mwislamu
naizungumzia simba kwa sababu ni mwanachama halali
sitaki kuigusia ile timu ya kina Bahanuz km nayo ni yale
 
We Deo zungumzia timu yako ya Azam, tuache watu na Simba yetu.
 
Hivi kwanini Simba inaviongozi waislamu tu??
Hasa mwenyekiti,sijawah shuhudia mwenyekiti asiye mwislamu
naizungumzia simba kwa sababu ni mwanachama halali
sitaki kuigusia ile timu ya kina Bahanuz km nayo ni yale

Joakimu Kimwaga alikuwa Mwenyekiti wa Simba,
 
Hivi kwanini Simba inaviongozi waislamu tu??
Hasa mwenyekiti,sijawah shuhudia mwenyekiti asiye mwislamu
naizungumzia simba kwa sababu ni mwanachama halali
sitaki kuigusia ile timu ya kina Bahanuz km nayo ni yale

uenyekiti sio ufalme yeyote mwenye sifa anagombea na hakuna kipengele kinachosema sharti uwe muslim ndo ugombee, elewa kuwaeither hao wasio waislam hawagombei or wanagombea lakini hawashindi
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…