Yohimbe bark
JF-Expert Member
- Sep 1, 2019
- 2,871
- 7,347
Kutiana nyege tuu
[emoji23][emoji23][emoji23]Wakisema unajiuza wambie mimi ndo ninae kununua.
Tamu hiiWewe ukiguswa wapi mwili wako unaitikia au unalainika na kuwa tayari kwa mechi? Ngoja niwape kastory kidogo.
Angalizo: kama hupendi mambo ya heka heka za chumbani, basi ishia hapa kusoma, si lazima kila nyuzi uzisome na uchangie.
View attachment 3590740
Siku kadhaa zilizopita, ba mjengo yuko kazini nikaanza kumchombeza chombeza na vimeseji, nilikua kazini pia ila kila nikitulia nakumbuka mashambulizi aliyonifanyia weekend iliyopita, basi najisikia genye nashindwa kutulia.
Nimerudi nyumbani mapema, nikaoga, nikaandaa msosi halafu nikajilaza kwenye kochi namsubiria huku nimevaa kagauni kangu flani kakuokotea rimoti ambako nikiinama makebo yote nje.
Nilivyomsikia tu huko nje nikajua ewaaah, acha tuone hapa naanza kuliwa mimi au karudi na njaa anataka msosi kwanza. Alivyoingia ndani, nikasimama kumsalimia, basi nimemkaribia akanivuta kwake, akanikumbatia mkono mmoja umeshika kalio mwingine mgongoni. “eenhe umeshindaje mama” nikasema
"salama tu, vipi wewe?"
Nikaona ameshusha uso chini akaiangalia ile gauni yangu, ilikua ina mifuko, akahamisha mikono akaingiza kwenye mifuko yangu halafu akairudisha nyuma akaanza kunipapasa makebo na mikono yake ndani ya mfuko wa gauni yangu.
Akawa ananiminya minya makebo taratibu halafu akaniuliza,
Mume: Niambie sasa, ulikua unasemaje kwenye zile meseji zako?"
Mke: Baba G….. twende ukale kwanza halafu ndiyo twende chumbani nitakuambia.
Mume: Hapana, nataka nikule wewe kwanza mke wangu.
Mke: Mmmh mpenzi .......... (huku moyoni najisemaa, eewaaaah, ndiyo mambo nilikua nataka kusikia sasa)
View attachment 3590743
Huko nyuma akaendelea kuchezea mekebo, akatoa mkono kwenye mfuko akaupitisha moja kwa moja katikati ya mapaja, nikatanua miguu, akapenyeza mkono chini kwenye kipochi manyoya akaanza kugusa gusa mbususu anaitekenya kuanzia kwenye kiharage anashuka chini kwenye mashavu mpaka kwenye mlango wa asali. Hapo pumzi zikaanza kubadilika, nikamshhika uso wake na mikono yangu nikamsogeza mdomoni, tukaanza kubadilishana mate.
Huku chini akaongeza kunisugua na akazamisha kidole ndani ya mbususu na mimi kwa mihemo nikazidi kumvuta lips zake, nikashusha mkono chini nikaanza kumfungua mkanda wa suruali. Nimemaliza nikaishusha chini suruali na boxa yake na yeye akazisogeza pembeni na mguu. Nikaikamata mashine yake, nikaanza kuisugua kichwa chake mkononi mwangu huku nasambaza yale maji maji yake juu ya mashine. Akanishika na mkono mmoja begani, akaanza kunirudisha nyuma mpaka tukafika kwenye kochi, akanyanyua mguu wangu mmoja akaweka kwenye pembe ya kochi halafu akaendelea kunipima oili vizuri huku anaongeza spidi ya upimaji kuhakikisha kuna lubrication ya kutosha.
Alivyotoa kidole akasema, ona mama ulivyoloana halafu akakilamba kile kidole, akaniwekea na mimi mdomoni, nikakipokea, nikakifyonza huku namuangalia usoni.
Nikawa nimezidiwa naitaka aniwekee, nikamwambia “mume wangu naitaka, nipeeeeee” akainua uso akanitazama halafu akanilaza kwenye kochi . Akatoa kile kigauni changu, akaanza kuninyonya madodo huku anayachezea pia na kiganja. Nikamlilia kwa raha, nikashusha mkono chini, nikaishika mashine yake taratibu, akawa anajisogeza nayo, nikachanua miguu, nikaiizamisha kwenye mzinga wangu wa asali.
Akaanza kunikula huku amejipinda, ananyonya madodo na ananizamishia mashine na kuitoa, akaendelea kuyanyonya anabadilisha hili, halafu anashika jingine huku anaichapa mbususu, baada ya dakika kadhaa nikaanza kumbana, namuta kwangu, nikakikaribia kilele ila akazidisha spidi ya kunikula nikamrushisha chemchem. Baada ya hapo akaendelea mpaka tukafika wote kibo, imi ikiwa ni mara yangu ya pili. Akanilalia kifuani, mashine bado iko ndani ya mzinga, tukakumbatiana hapo kwenye kochi na mijasho yetu.
Baada ya muda akaamka akaenda kuoga, na mimi nikapitiwa na usingizi. Amekuja kuniamsha baadaye ameshamaliza na kula msosi, tukaenda zetu chumbani, tukasinzia wepesiiiiii!
Somo la leo:
Msiache kuwapa raha wake zenu / wapenzi wenu kihaswa haswa.
Alamsiki!
🥹🥹🥹 masikini mimi😢Usikikate buana 😂
Baadaye kikirushwautaanza tena kukiona kinafaa 😂
Au basi😅😅Usikate utamu bwana! Acha kabisa hayo mawazo! 😊
Unaleta u serious tena unanikata stim aiseeUnaweza ukaoa na usifaidi! Ni scenario tuu! Usiingie kwenye ndoa kwa mindset hiyo, kwamba wanafaidi. Kitakupata kitu, na utapaniki sana. 😊
Unaleta u serious tena unanikata stim aisee
Nakuja na mtalimbo wangu wenye vipimo vya ujazo kabsa kama measuring cylinder, hujawahi ona hakika mbio za kwenda kumla mke wa mtu kijijini usiku huko mpitimbi, ni mwendo wa ngiri, uchi na umedinda mazima ukifika hyo haina romance ni kukamia kipapiro tu, mwaga oil na ukahemee kwenye mashamba ya njugu uko.Sijui unachelewa wapi
😀😀 nashangaa unaleta ushauriKumbe unataka nisiwe seriously! 😁
Mi niliruka steji jikaoa mapema na kupata watoto mapema , ndio ntolee hivyo .Wewe huwa unaenjoy nini mkuu?
Lala sasa ukue kesho nayo sikuSawa, naondoa ushauri wangu. 😁
Lala sasa ukue kesho nayo siku
Wamayo nize nakulole kukaya 😄Bhagoshaa🙌🏾🤣 kale kajoto biashara inaishia hapo😁
Sasa nawe utuandalia vya kwako unaona dada platinum anavyoandaa mapishLala sasa ukue kesho nayo siku
Hamna wa kukupinga mkuuAngalizo nimeshaweka huko juu, kama umepotea njia, basi ondoka, humu siyo jukwaa la siasa wala lile la GT!