Binti wa zamani
Platinum Member
- Nov 19, 2011
- 14,615
- 35,327
- Thread starter
- #241
Mikao ambayo siyo ya kishua ndiyo ikoje?una mikao ya kishua kwel
Mikao ambayo siyo ya kishua ndiyo ikoje?una mikao ya kishua kwel
Hapana jamani, jaribuni kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu 😂Kwa hili ni halali sabuni zipande bei.
Hapana jamani, jaribuni kuwa na mpenzi mmoja mwaminifu
Kwa uzi huu Binti wa zamani itabidi uje unitunuku aiseee
Ba mjengo wangu ana 🔫🔫 maalum kwa ajili ya watu kama wewe, uko tayari kufa 😏?Binti wa zamani naomba na mimi🥹🥹🥹 niwe baba mjengo kwa siku moja ☺️☺️😑
Kungwi Binti wa zamani kwenye ubora wake😂
Hiyo style ni kuinama tu na kubinuka kiuno vizuri
Akatafuta mke
Huo waya ulikuwa unachaji nini mkuu?Ngoja niamke hapa aiseeeeeView attachment 3591581
POD Hizo mkuuHuo waya ulikuwa unachaji nini mkuu?
Aoe na atulie, kuonja onja si vizuri!Akatafuta mke
Mwanangu nini kimekukuta mbona hicho chumba kiko hivyo?Ngoja niamke hapa aiseeeeeView attachment 3591581
Hongera, nenda kaichape sasa mbususu ya mkeo!Aisee hadi Abdalla kasimama dadeki😂😂😂
Kmnn ushanitengua udhu abdala kichwa anapiga mayowe